• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อ้าว...555+ มัวแต่ลุ้นให้ถึงสื้นปีซักที...กะจะรอโบนัส เอิ้กส์ๆ

จะเอาโบนัสมาซื้อล้อพี่เหรอ :coolly-0010: :coolly-0001: :coolly-0009: :coolly-0046:

รอน้องโบ........ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ นัส.. ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆ :coolly-0044:

ช่วยประช่าสัมพันธ์....งานแต่งของ สราวุธ ที่นครนายก
วันที่ 7 พ.ย 53 คาดไว้ว่าจะไม่ค่อยมีเพื่อนๆจากเซฟิโร่บางแสนไปกัน ก็เลยจะมาฉลองอีกครั้งที่ร้าน เฮียธง เบียร์วุ้นหาดบางแสน ในวันเสาร์ที่ 13 พ.ย 53 นะจ๊ะ หนุ่มๆสาวๆ ประกาศให้รับทราบโดยทั่วกัน...ขอบคุณค่ะ

ยังรักและคิดถึงเสมอออออออ......นะคุง....พี่อยากรับทานโคโยตี้กุ้ง....และก็อยากไปงานมิตติ้งด้วยไม่รู้ว่าคนที่บ้านจะให้ไปอะป่าว....ทำงัยดี:coolly-0033::coolly-0043:

ยังรักและคิดถึงเสมอออออออ......นะคุง....พี่อยากรับทานโคโยตี้กุ้ง....และก็อยากไปงานมิตติ้งด้วยไม่รู้ว่าคนที่บ้านจะให้ไปอะป่าว....ทำงัยดี:coolly-0033::coolly-0043:

วันนั้นเจ๊นงค์ก็อาบน้ำแต่งตัว แล้วก็ขึ้นไปนั่งรอบนรถทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้เลยดิครับ :coolly-0010: เนียนๆไป อิ อิ :coolly-0039: แต่อย่าให้เค้าอาบน้ำแต่งตัวเสร็จก่อนเป็นอันขาดเลยนา ไม่งั้นไม่ทันนะ :coolly-0042:

ช่วยประช่าสัมพันธ์....งานแต่งของ สราวุธ ที่นครนายก
วันที่ 7 พ.ย 53 คาดไว้ว่าจะไม่ค่อยมีเพื่อนๆจากเซฟิโร่บางแสนไปกัน ก็เลยจะมาฉลองอีกครั้งที่ร้าน เฮียธง เบียร์วุ้นหาดบางแสน ในวันเสาร์ที่ 13 พ.ย 53 นะจ๊ะ หนุ่มๆสาวๆ ประกาศให้รับทราบโดยทั่วกัน...ขอบคุณค่ะ
รับทราบค่ะ เจอกันร้านเฮียธง เป็นไงบ้างเจ๊นงค์ กี่เดือนแล้วแพ้ท้องป่าวเอ่ย

คิดถึงเพื่อนๆบางแสนจัง:coolly-0033:

เอาไปดูพลางๆก่อนตอนนี้กะลังใส่ซันรูฟ กะงานแปลงกาบข้าง กันชนหลังเดือนหน้าคงได้ซ่า....ไอ้เอกมันเสี้ยนสุดๆแล้วตอนนี้

ไฟล์แนบ

91.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
เอาไปดูพลางๆก่อนตอนนี้กะลังใส่ซันรูฟ กะงานแปลงกาบข้าง กันชนหลังเดือนหน้าคงได้ซ่า....ไอ้เอกมันเสี้ยนสุดๆแล้วตอนนี้
มีแค่รูปเดวเองอ้ะ...โอ้

เสาร์นี้เจอกันที่เดิมนะครับ
หลังจากเข้าพรรษาซะนานอยากกกกกกกกกก

คิดถึงพี่น้องทุกคน
เจอกันวันที่6น๊า....

:coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

เสาร์นี้เจอกันที่เดิมนะครับ
หลังจากเข้าพรรษาซะนานอยากกกกกกกกกก

ยังทำงานอยู่เลย วันที่ 6 เจอกันละกัน นะคุง :coolly-0023:

:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0021::coolly-0034:

เสาร์ที่ผ่านมาโครตมัน เลยครับฝนก็ตกต้องหนีไปกิน ในรถพี่นะ กัน 5คน สมกับไม่ได้ไปนานเลยครับ กลับซะตี 2 สบาย สบายแบบสนุก บรรยากาศหาได้ที่บางแสนครับ:coolly-0033:

ระดับเทพอีกแล้ว........:coolly-0044:
มีแค่รูปเดวเองอ้ะ...โอ้
รูปเดียวก็พอแล้วมั้ง.....:coolly-0010:

ใกล้แล้วอีกไม่กี่วันนนนนนนน ฮิ้วววววว นับถอยหลัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม