• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

5ปีให้หลังสถานที่เดิมแต่รถเปลี่ยนไป แจ่มว่ะ:coolly-0035:
อะเออ นะ ตัวเองก็ รักอีขาวซ๊ะเกิ๊น มะใช่
ยังเบื่อๆเซ็งๆอยู่ป๊ะเนี๊ยะ
เดี๋ยวเจอกันแน่ มา ด๋วดเหล้ากันหน่อย

เพราะเราคู่กัน เอ้ลืมน๊อตหัวเกียร์อีกตัวนึงป่าววะหน๊ะ
ไอ้คันขาวอะ

นั่นสิ เอากลับคืนมาดีก่ามั้ง
:coolly-0010:ฮะ ฮะ กวนมัน กวนมัน
เดี่ยวมันคิดถึงรถมันร้องไห้ ง๊ากๆหรอก
:coolly-0017:
แห๋มเราทำเกียร์ไห้มันแทบตาย ขายหนีกันซ๊ะนิ๊:coolly-0029:
สำหรับงานมิตติ้ง เซฟิโรไทยแลนด์ บางแสนโซน เปลี่ยนแปลงสถานที่ใหม่ ไฉไล ควาเดิม กว้างขวาง สะดวกการเดินทาง หาง่าย อาหารอร่อย ร้าน CAWBOY FAMILY ริมถนนข้าวหลาม บางแสน เชิญชมบรรยากาศ
รับทราบ โหบรรยากาศ:coolly-0044:
สุดยอด อาหารสุดเยี่ยม
:coolly-0044:

ไฟล์แนบ

61 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42

สำหรับท่านทีเดินทางมาจากกทม. เริ่มต้นที่สุขุมวิท มุ่งหน้า บางแสน -ศรีราชา ครับ เลยแม็คโคร บิ๊กซี คาร์ฟู ถึงตลาดนัด จตุจักร มองเห็นป้ายบางแสน เตรียวเลี้วซ้าย เพื่อที่จะขึ้นถนนข้าวหลาม
attachment.php
แหม ร้านใหม่นี่ ดูกว้างขวาง เหมาะสำหรับ ปาตี มีตติ้ง มากๆคับป๋า (ต้องขออภัยด้วยที่ไม่ได้ประชุมเรื่องมีตอ่ะป๋า ฝนตกทุกวันเลย)

สำหรับงานมิตติ้ง เซฟิโรไทยแลนด์ บางแสนโซน เปลี่ยนแปลงสถานที่ใหม่ ไฉไล ควาเดิม กว้างขวาง สะดวกการเดินทาง หาง่าย อาหารอร่อย ร้าน CAWBOY FAMILY ริมถนนข้าวหลาม บางแสน เชิญชมบรรยากาศ

อาหารอร่อยๆ 11 รายการ จานใหญ่ๆ จุใจ เสริฟ พร้อมเครื่องดื่ม โซดาเหล้า เมากันให้สำราญเต็มที่แบบไม่ต้องกั๊ก เพราะงานนี้มีเหล้าให้ด้วยยยย..
อย่างแรก

ไกล้เข้า มาแล้วววว...อีก2 อาทิตย์ ช่วยกัน ประชาสัมพันธ์ กันต่อๆไปนะครับ พี่น้องงงมากันเยอะๆ งานบ้านเรา ดอก...นานๆ จะมีโอกาศได้พบปะกัน แบบเต็มที่ ซะที

เดือนหน้านี่งานเยอะจิงๆเลย (20,21พย.)ตู้ตู้รับปริญาเอย (6,12พย.)รับปริญญาหลานชายเจ้าเชว์เอย งานมิตติ้งเอย (10-14พย.)งานซูเปอร์คาร์เอย ลางานกระจุย

ส่วนวันที่ 6 ผมต้องไปเป็นตากล้องถ่ายรูปให้หลานชายเจ้าเชว์ ที่ ม.ลาดกะบังช่วงเช้า

บ่าย ๆเสร็จจะตามมาช่วยงานนะครับป๋า

แก้ไขล่าสุด:
เดือนหน้านี่งานเยอะจิงๆเลย (20,21พย.)ตู้ตู้รับปริญาเอย (6,12พย.)รับปริญญาหลานชายเจ้าเชว์เอย งานมิตติ้งเอย (10-14พย.)งานซูเปอร์คาร์เอย ลางานกระจุย

ส่วนวันที่ 6 ผมต้องไปเป็นตากล้องถ่ายรูปให้หลานชายเจ้าเชว์ ที่ ม.ลาดกะบังช่วงเช้า

บ่าย ๆเสร็จจะตามมาช่วยงานนะครับป๋า
งานรัดไข่เลยน่ะ:coolly-0028:

สำหรับท่านทีเดินทางมาจากกทม. เริ่มต้นที่สุขุมวิท มุ่งหน้า บางแสน -ศรีราชา ครับ เลยแม็คโคร บิ๊กซี คาร์ฟู ถึงตลาดนัด จตุจักร มองเห็นป้ายบางแสน เตรียมเลี้วซ้าย เพื่อที่จะขึ้นถนนข้าวหลาม

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

อาหารอร่อยๆ 11 รายการ จานใหญ่ๆ จุใจ เสริฟ พร้อมเครื่องดื่ม โซดาเหล้า เมากันให้สำราญเต็มที่แบบไม่ต้องกั๊ก เพราะงานนี้มีเหล้าให้ด้วยยยย..
อย่างแรก

เห็นรายการอาหารแล้วน้ำลายไหลอ่ะ :coolly-0045: :coolly-0045:

เสาร์นี้ ไม่อยู่นะ ครับเด็กๆ...จะไปโคราช ใครว่างก็มารวมตัวตามปกติ หรือจะไปลองชิมอาหารที่ร้าน Coeboy Family ก่อนก็ได้ พี่เค้าใจ ดี้ ดี

เสาร์นี้ ไม่อยู่นะ ครับเด็กๆ...จะไปโคราช ใครว่างก็มารวมตัวตามปกติ หรือจะไปลองชิมอาหารที่ร้าน Coeboy Family ก่อนก็ได้ พี่เค้าใจ ดี้ ดี
ขับรถดีๆนะพี่...คันขาวยิ่งเป็นระบบไฟฟ้าทั้งคันด้วยซิ :coolly-0042:

โห ตอนนี้ ทีมงานกู้ภัย จากทั่วประเทศ รวมถึงทีมงานที่อุดรไปกัน16 คัน30 คน
กำลัง ระดมกำลัง ช่วยเหลือประชาชนชาวโคราช หนักสุด อ.โนนสูง
บางบ้านไม่ได้กินข้าวมา2-3วัน
ยังไงเดินทางด้วยความปลอดภัยกันทุกทันครับครับ
ของพี่ยศก็ระวังด้วย
ปล.ตรวจสอบเส้นทางก่อนออกเดินทางผ่านจังหวัดนี้ครับ

ไฟล์แนบ

14.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
โห ตอนนี้ ทีมงานกู้ภัย จากทั่วประเทศ รวมถึงทีมงานที่อุดรไปกัน16 คัน30 คน
กำลัง ระดมกำลัง ช่วยเหลือประชาชนชาวโคราช หนักสุด อ.โนนสูง
ยังไงเดินทางด้วยความปลอดภัยกันทุกทันครับครับ
ปล.ตรวจสอบเส้นทางก่อนออกเดินทางผ่านจังหวัดนี้ครับ
ปฏิบัติหน้าที่กันอย่างปลอดภัยนะครับ

สู้ สู้ ครับเอาใจช่วยด้วยอีกแรง :coolly-0033: :coolly-0033:

มีข่าวมาบอกพี่ๆน้องๆชาวcefบางแสนทุกคน
เกี่ยวกับงานมงคลของ พี่วุธ A31840
จะมีงานเลี้ยงที่ริมหาดวอนนภา ร้านเฮียธงวันเสาร์ที่13พ.ย 53
จึงอยากเชิญร่วมงานนะครับ (โสดวันสุดท้าย):coolly-0046:

ไฟล์แนบ

68.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
แก้ไขล่าสุด:
นี่แหละครับนิสัยคนไทย..สู้ๆสู้....

มีข่าวมาบอกพี่ๆน้องๆชาวcefบางแสนทุกคน
เกี่ยวกับงานมงคลของ พี่วุธ A31840
จะมีงานเลี้ยงที่ริมหาดวอนนภา ร้านเฮียธงวันเสาร์ที่13พ.ย 53
จึงอยากเชิญร่วมงานนะครับ (โสดวันสุดท้าย):coolly-0046:
ได้เลย..ฉึกฉึก

โอ้วว เสาร์นี้ไม่อยู่ ...แต่ยังไงก็ขอแสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาวด้วยนะครับ

โอ้วว เสาร์นี้ไม่อยู่ ...แต่ยังไงก็ขอแสดงความยินดีกับคู่บ่าวสาวด้วยนะครับ

เสาร์ที่ 13 พ.ย. ไม่ใช่เสาร์นี้ตาป้อง :coolly-0046:

อ้าว...555+ มัวแต่ลุ้นให้ถึงสื้นปีซักที...กะจะรอโบนัส เอิ้กส์ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม