• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตอนแรกกะว่าจะไม่ไปงานมิตติ้ง...แกล้งถามเค้าว่าให้ไปด้วยได้มั๊ย!!เค้าบอกอยากไปก็ไป...ตามใจ...ถ้ามีอะไรให้ช่วยก็บอกนะคะ พี่ยศ ช่วยได้งานบ้านเราเอง...นงค์ไม่ได้ป่วยแค่มีเด็กอยู่ในท้องเฉยๆ....เต็มใจเสมอเพราะว่าบางแสนเรารักกัน.......จร้า:coolly-0009:

ใครมาเที่ยวยังงานแปซิฟิคมอเตอร์โชว์ น้องคนนี้น่าพามามิตติ้งมั้ย

attachment.php

จัดมาเลยครับป๋ายศ มาซะเต็มเลย คริ คริ:coolly-0009: :coolly-0009:

ตอนแรกกะว่าจะไม่ไปงานมิตติ้ง...แกล้งถามเค้าว่าให้ไปด้วยได้มั๊ย!!เค้าบอกอยากไปก็ไป...ตามใจ...ถ้ามีอะไรให้ช่วยก็บอกนะคะ พี่ยศ ช่วยได้งานบ้านเราเอง...นงค์ไม่ได้ป่วยแค่มีเด็กอยู่ในท้องเฉยๆ....เต็มใจเสมอเพราะว่าบางแสนเรารักกัน.......จร้า:coolly-0009:
มาเลยครับพี่นงค์.....พักผ่อนๆ

อีก3วัน...ครับ

ใกล้แว้วววว ซ้อมคอรอทุกเลย อิอิ

:coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034:

พร้อมแว้ว...

มาเลยครับพี่นงค์.....พักผ่อนๆ

จร้า...น้องชายสุดหล่อแล้วเจอกัน...ว่าแต่ว่าหนาวนี้หาคู่ได้ยังอยากไปงานแต่งอ่ะ..ป้อง...:coolly-0039:

เจอกันครับปี้น้อง

ไปถ่ายรูปงานรับปริญญาเสร็จ จะตามมา เด้อค๊าพพพ

จร้า...น้องชายสุดหล่อแล้วเจอกัน...ว่าแต่ว่าหนาวนี้หาคู่ได้ยังอยากไปงานแต่งอ่ะ..ป้อง...:coolly-0039:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0009:

เจอกันครับปี้น้อง

ไปถ่ายรูปงานรับปริญญาเสร็จ จะตามมา เด้อค๊าพพพ
หืมม รับอะไรใครที่ไหน...ม.บู ซ้อม20รับจริง22ไม่ใช่หรอ:coolly-0043:

A31849;65616 [COLOR=Lime กล่าวว่า:
หืมม รับอะไรใครที่ไหน...ม.บู ซ้อม20รับจริง22ไม่ใช่หรอ:coolly-0043:[/COLOR]

หลานพี่แกเรียนพระจอมลาดกระบังอะตาป้อง:coolly-0003:
อิอิ:coolly-0028::coolly-0028:

ใกล้แว้วววว ซ้อมคอรอทุกเลย อิอิ

ฝากเอารถพี่มาขับเล่นบ้างนะ จอดนานๆเด๋วจะเดี้ยงซะก่อน

พี่น่าจะไปถึงบางแสนเย็นๆ

:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012::coolly-0035:

หลานพี่แกเรียนพระจอมลาดกระบังอะตาป้อง:coolly-0003:
อิอิ:coolly-0028::coolly-0028:
แล้วสาวที่พี่เจอเมื่อวันเสาร์...เรียนอยู่ ม. อะรายจ๊ะ...นู๋เบียร์..:coolly-0043:

ลมหนาวมาอีกชุด....อิอิ ชอบๆ

:coolly-0034: :coolly-0034: :coolly-0034:

เจ๊นงค์ครับมีไรถามหน่อยครับคือว่ารถที่มีทะเบียนอยู่แล้วจังหวัดชลนี่แหละแต่อยากเปลี่ยนเลขทะเบียนใหม่ จะทำได้มั้ยครับ แล้วถ้าทำได้จะต้องเตรียมเอกสารอะไรมั่งแล้วค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ ครับ ขอบพระคุณมากๆคับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม