• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่มีเค้า......................:coolly-0011:

09/11/53วันคล้ายวันเกิดน้องบ็นซ์ ขออวยพรให้ น้องมีแต่ความสุข สมหังทุกประการ สวยวันสวยคืน ใครว่างตอนเย็น ร้านเฮียธงชัย ไปเจกัน

ไฟล์แนบ

80.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 265
    83.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 255
    59.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 240
    114.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 274
แก้ไขล่าสุด:
พรุ่งนี้วันคล้ายวันเกิดน้องบ็นซ์ ขออวยพรให้ น้องมีแต่ความสุข สมหังทุกประการ สวยวันสวยคืน ใครว่างตอนเย็น ร้านเฮียธงชัย ไปเจกัน
คร๊า ขอบคุณคร๊า ยังไงเชิญนะคะทุกคน ใครว่างมาเจอกันได้ร้านเฮียธงชัย เวลา 6 โมงเย็น เป็นต้นไป (อยากมาดูพระอาทิตย์ตกดินก็มาไวๆ ค่ะ อิอิ)
ขอบคุณรูปภาพสวยๆ อีกครั้งคร๊า
ปล.พี่เก่งพี่อ๊อด เอารูปสวยๆ มาชมด้วยนะคร๊า
:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดจ๊ะ...น้องสาวคนสวย
ขอให้พบเจอแต่สิ่งที่ดีๆนะ...ทั้งตอนนี้และตลอดไป

พี่แขก & พี่นงค์:coolly-0009:

สุขสันต์วันเกิดน้องเบนซ์ แสนสวย แสนซิ่งด้วยครับ
ปล.เจอกันเย็นนี้ค่ำๆ ไม่เกินสองทุ่ม....ขอทำโอก่อน เย็นนี้ต้อง Train พนักงาน :coolly-0007:

สนุกสนานจังเลย

HBD พี่เบนซ์ด้วยน้าาาาาาาาาาาาาาาา:coolly-0044:

HBD นะครับสาวเบนซ์ ขอให้สวยวันสวยคืนนะครับ:coolly-0044: :coolly-0044:

ขอบคุณน่ะคะทุกคน สัก 1 ทุ่ม ไปแล้ว เย๊นนี้เจอกันร้านเฮืยธงชัยค่ะ ปล.เบนซ์บางแสน A31740

HBDครับเบนซ์

เหล้า 14 ขวด หมดภายในพริบตา......555+

เสียดายไม่ได้ไป แต่แรกบอกเบ๊นแล้วว่าเลิกงานจะรีบบึ่งไปจากระยองเมื่อคืนคงมันส์กันน่าดู....เสียดายสุดๆ

ดันติดภาระกิจ แต่ยังไง 12, 13 , 14 นี้หยุดงานไปสามวันลงไปแน่นอนแล้วเจอกันครับพี่น้องบางแสน ใครอยู่ตรงไหนบอกด้วย งานนี้ เจอกัน

(ขอระบายหน่อย ย้ายมาทำงาน IRPC จากท่าเรือแหลมฉบังมาอยู่ระยองเหงาสุดๆ เพื่อนที่ทำงานส่วนใหญ่โตๆมีครอบครัวกันหมดแล้วแต่ละคนอายุงานไม่ต่ำกว่า 12 ปีไม่ค่อยมีใครซิ่งๆคอเดียวกับเรา ทำให้รู้สึกคิดถึงเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในกลุ่มบางแสนที่ผูกพันกันมา กับบรรยากาศบางแสนตั้งแต่สมัยลานเพลินแหลมแท่น ชอบบรรยากาศแบบนั้น หลังจากทำงานจันทร์-ศุกร์ ก็ใจจดใจจ่ออยากให้ถึงวันเสาร์เร็วๆ ตกเย็นวันเสาร์รีบล้างรถเช็ดรถ โทรนัดคนโน้น คนนี้เจอกันแหลมแท่นนะเว้ย..ลุ้นจะเจอใครบ้าง จะมีรถมาจอดกันกี่คัน พูดคุยพบปะเฮฮากันตีสองตีสามทุกคนดูมีความสุขยิ้มแย้มทุกเสาร์ค่ำคืน อยากมีบรรยากาศแบบนั้นอีก แต่แล้ววันเวลา ภาระหน้าที่สถานะการณ์และหลายสิ่งอย่างเปลี่ยนไป ทำให้รู้สึกเหงาๆยังไงชอบกล แต่เมื่อเรามีงานมิตติ้งทำให้รับรู้ได้ว่าพวกเรากลุ่มบางแสนยังไงก็ยังเป็นเรามีเอกลักษณ์เฉพาะ ผมอยากให้คงบรรยากาศแบบนี้ไปนานๆแสนนาน ) รักนะจุ๊พๆ

ปล.เด็กยองขี้เหงาเอาแต่ใจ

เสียดายไม่ได้ไป แต่แรกบอกเบ๊นแล้วว่าเลิกงานจะรีบบึ่งไปจากระยองเมื่อคืนคงมันส์กันน่าดู....เสียดายสุดๆ

ดันติดภาระกิจ แต่ยังไง 12, 13 , 14 นี้หยุดงานไปสามวันลงไปแน่นอนแล้วเจอกันครับพี่น้องบางแสน ใครอยู่ตรงไหนบอกด้วย งานนี้ เจอกัน

(ขอระบายหน่อย ย้ายมาทำงาน IRPC จากท่าเรือแหลมฉบังมาอยู่ระยองเหงาสุดๆ เพื่อนที่ทำงานส่วนใหญ่โตๆมีครอบครัวกันหมดแล้วแต่ละคนอายุงานไม่ต่ำกว่า 12 ปีไม่ค่อยมีใครซิ่งๆคอเดียวกับเรา ทำให้รู้สึกคิดถึงเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในกลุ่มบางแสนที่ผูกพันกันมา กับบรรยากาศบางแสนตั้งแต่สมัยลานเพลินแหลมแท่น ชอบบรรยากาศแบบนั้น หลังจากทำงานจันทร์-ศุกร์ ก็ใจจดใจจ่ออยากให้ถึงวันเสาร์เร็วๆ ตกเย็นวันเสาร์รีบล้างรถเช็ดรถ โทรนัดคนโน้น คนนี้เจอกันแหลมแท่นนะเว้ย..ลุ้นจะเจอใครบ้าง จะมีรถมาจอดกันกี่คัน พูดคุยพบปะเฮฮากันตีสองตีสามทุกคนดูมีความสุขยิ้มแย้มทุกเสาร์ค่ำคืน อยากมีบรรยากาศแบบนั้นอีก แต่แล้ววันเวลา ภาระหน้าที่สถานะการณ์และหลายสิ่งอย่างเปลี่ยนไป ทำให้รู้สึกเหงาๆยังไงชอบกล แต่เมื่อเรามีงานมิตติ้งทำให้รับรู้ได้ว่าพวกเรากลุ่มบางแสนยังไงก็ยังเป็นเรามีเอกลักษณ์เฉพาะ ผมอยากให้คงบรรยากาศแบบนี้ไปนานๆแสนนาน ) รักนะจุ๊พๆ

ปล.เด็กยองขี้เหงาเอาแต่ใจ
เปลี่ยนเปง เด็กยองขี้ เอา เหงาแต่ใจ ได้ป่ะ 5555+:coolly-0011::coolly-0023:

5555+ หนุกหนานกันไป รอบดึกได้นั่งหน่อย เพราะหัวค่ำมัวดูแลอาหารให้กินกันเต็มที่ก่อน พออิ่มแล้วที่นี้ลากยาว หนักๆ

จัดหนักๆ

อาทิตย์นี้พี่ลงไปอย่าลืมจัดให้พี่ด้วย....หนักๆ...เอิ๊กกกกๆๆๆ

(ค่ำคืนจะจัดหนักกันแถวไหนหาๆพิกัดไว้ด้วย จะเอาตรงวงเวียนดี หรือฝั่งร้านตรงข้ามหน้าเดอะไทด์...จัดไปเบ๊น...!!!!Xเอาแบบเป็นที่เป็นทางหน่อยจะได้นั่งกันยาวๆเพื่อนๆมาจะได้บอกพิกัดถูก)

งั้นหนูว่าเอาเป็นหน้าเดอะไทน์ดีกว่าตรงนั้นมานจะรวมรถ แต่ถ้าวงเวียนก็ดีมีดิฟ เอาไงกันดี .....................

อยากจาร้องไห้....:coolly-0041:
เสาร์นี้ทำงานกางคืน.....:coolly-0027:
:coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036:
:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:
:coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:
:coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:
:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

ชี้เป้าด้วยครับจะตามไป อิอิอิ:coolly-0034: :coolly-0034:

ได้ข่าวมาแว่วๆว่าเมื่อคืนมี 200 มิดด้วยนิครับ ที่บางแสนนะ ระวังๆกันหน่อยนะครับ :coolly-0036: :coolly-0036:

มะคืนเริ่มมีควันหลังบ้างแล้วค่า รถซิ่งเริ่มเยอะ ด่านก็เริ่มมี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม