• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

งั้นแวะมากินข้าวเที่ยงดีกว่าเรา :coolly-0023:

แหมๆ...เอากันใหญ่เลยนะ
หวัดดีตอนเที่ยงๆ...แอ๊:coolly-0040: :coolly-0040:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นวดเหรอ...กะลังเมื่อยเลยอ่ะ...:coolly-0031: :coolly-0031:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นวด ................... กระปู๋

เฮ้อ....ทำโออีกแล้ว ไม่หยุดไม่หย่อน

:coolly-0033::coolly-0012::coolly-0012:

ไปด้วยยยยยยยย

เอ้า.....ไป........:coolly-0001:

ก้อไปกันหมดนี่แหละคับ :coolly-0031::coolly-0046:คัยจะนวด คัยจะนาบ ก้อแล้วแต่ถนัดเลยยย.....:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ทีเรื่องนี้ละไวกันจังเลยนะครับพี่น้องชาวบางแสนนิ...:coolly-0031: :coolly-0031:

เฮ้อ....ทำโออีกแล้ว ไม่หยุดไม่หย่อน
ผมก็ทำเหมือนกันครับพี่ป้อง
งานเข้าอ่ะ จะมี Surveillance audit วันพรุ่งนี้อ่ะ
ดึกมา 3 วันแล้ว พรุ่งนี้ก็เหมือนกัน อดเบียร์มา 3-4 วันแล้ว
เด๋ววันศุกร์ก่อนเถอะ จะซัดให้เต็มคราบเลย 55555:coolly-0028: :coolly-0028:

ทางโน้นอากาศเปงงายบ้าง รักษาสุขภาพกานด้วยน้า:coolly-0044::coolly-0033:

ได้ยินคัยจา นวดๆ นาบๆ เนิบๆ :coolly-0031::coolly-0031:

เรื่องแบบนี้ต้องรีบมาแจม อิอิ:coolly-0010:

ได้ยินคัยจา นวดๆ นาบๆ เนิบๆ :coolly-0031::coolly-0031:

เรื่องแบบนี้ต้องรีบมาแจม อิอิ:coolly-0010:
เมื่อไหร่จะได้มาแจมกะคนอื่นเค้าครับคุณพี่...:coolly-0043: :coolly-0043:

ทางโน้นอากาศเปงงายบ้าง รักษาสุขภาพกานด้วยน้า:coolly-0044::coolly-0033:
ทางนี้สบายดีครับ
แล้วทางนู้นอ่ะเป็นไงบ้างสบายดีป่าวครับพี่...:coolly-0039: :coolly-0039:

ป่านนี้แล้วยังทำงานอยู่เลย
ทนหน่อยอีกแค่วันเดียว การ audit ก็จะผ่านไป
ทีนี้ก็ได้เวลาเมาแล้ว...5555:coolly-0028: :coolly-0028:

สวัสดียามเช้า...

งานปิดไม่ลงซะที.....เฮ้อ

ศุกร์ สุดสัปดาห์...เงินเดือนออกพอดี เอ้อออ ได้พักผ่อนแบบสบายๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม