• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มาปูเสื่อรอดูรูป...:coolly-0009: :coolly-0009:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สนุกสนาน...กันหญ่ายเลย ไม่ได้ไปเสียดายโครตตตตตตตตตตต เอ๊.. คัยเล่นบอลแพ้ล่ะเนี่ย :coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
กติกามีอยู่ว่าใครแพ้โนถอดของแต่งอ่ะ...:coolly-0028: :coolly-0028:

มารอดูด้วยอีกคน:coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันอาทิตย์ที่ผ่านมา 20 มิย. 53 ไม่ได้พบปะกันนานกะน้องๆ เนื่องจากสถานที่ไม่อำนวย และภาระหน้าที่ ที่ต้องรับผิดชอบมีเยอะ จึงหาโอกาสพบปะสังสรรค์นอกสถานที่กับบรรยากาศชายทะเล ชื่อ หาดนางรำ ที่อ.สัตหีบ ใกล้ๆกับที่จอดเรือจักกรีนฤเบศร บรรยากาศดีมากๆ ท้องฟ้าใส สีสวยงามจริงๆ ทะเลสีครามชัดเจน ไม่เหมือน บางแสน ศรีราชา พัทยา มันสวยงามจริงๆถือว่าเป็นการแนะนำสถานที่พักผ่อนแห่งใหม่ ผู้คนก็ไม่พลุกพล่าน ลมเย็นสบาย แม้แดดจะร้อนแรง แต่ใต้ร่มไม้ที่เรานั่งกัน เย็นสบาย ไม่เหนอะหนะตัวเลย..ชอบจริงๆครับ ชมภาพเลยแม้จะมีน้อย แต่ก็โอเค.เลยครับ

แว่วๆว่าสาวกRB โดนสาวกJZถล่มเละซะจนจำทางกลับไม่ถูกเลย:coolly-0041:
สงสัยต้องมีนัดล้างตา..........................:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ขอบอกกล่าวข่าวดี พี่น้องบางแสนเรากำลังจะเป็นฝั่งเป็นฝา มีครอบครัวแล้ว ตาสิทธิ์ แต่งงานในวันที่25 กรกฎาคม53 นี้ ณหอประชุม อาคารสหกรณ์พัฒนาการประมงมหาชัย ชั้น 2 ตลาดทะเลไทย อฬเมือง จ.สมุทรสาคร เวลา17.00น. รับประทานอาหาร โตะจีน ครับ พี่น้องบางแสนเจอกันตั้งแต่เย็น24 เลยเห็นบอกมีห้อง คาราโอเกะ ไว้รองรับเต็มที่..ว่างั้น
ปล. สำหรับท่านที่ยังไม่ได้การ์ด ตาสิทธิ์ฝากไว้ที่ผม ให้แวะมารับที่ออฟฟิทได้ทุกวัน มี ตาเก่ง/ตู้ พี่เหวก และตาอ๊อด/ปอย ส่วนท่านอื่ๆ ที่ยังไม่ออกนามผ่านมาจะเขียนซองให้เลย ครับ แล้วเจอกันน่ะครับ

แก้ไขล่าสุด:

โอ้ววยินดีด้วยครับผม.....หุหุ งานใกล้บ้านเลย

แว่วๆว่าสาวกRB โดนสาวกJZถล่มเละซะจนจำทางกลับไม่ถูกเลย:coolly-0041:
สงสัยต้องมีนัดล้างตา..........................:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
บังเอิญว่าในสาวก JZ แอบเอาขุนพล RB ไปหมกไว้อ่ะ
ไม่งั้นอย่าหวังเล้ยว่าจะชนะ นี่แหละพวกชอบหมก ....อิอิอิ:coolly-0028: :coolly-0028:

:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

โอ้วววทะเลสวยๆ ขอบคุณภาพสวยๆครับ
ปล.ทะเลสัตหีบนี่เต่ามันมีทุกหาดเลยเหรอ งง

ขอบอกกล่าวข่าวดี พี่น้องบางแสนเรากำลังจะเป็นฝั่งเป็นฝา มีครอบครัวแล้ว ตาสิทธิ์ แต่งงานในวันที่25 กรกฎาคม53 นี้ ณหอประชุม อาคารสหกรณ์พัฒนาการประมงมหาชัย ชั้น 2 ตลาดทะเลไทย อฬเมือง จ.สมุทรสาคร เวลา17.00น. รับประทานอาหาร โตะจีน ครับ พี่น้องบางแสนเจอกันตั้งแต่เย็น24 เลยเห็นบอกมีห้อง คาราโอเกะ ไว้รองรับเต็มที่..ว่างั้น
ปล. สำหรับท่านที่ยังไม่ได้การ์ด ตาสิทธิ์ฝากไว้ที่ผม ให้แวะมารับที่ออฟฟิทได้ทุกวัน มี ตาเก่ง/ตู้ พี่เหวก และตาอ๊อด/ปอย ส่วนท่านอื่ๆ ที่ยังไม่ออกนามผ่านมาจะเขียนซองให้เลย ครับ แล้วเจอกันน่ะครับ

ยินดีด้วยนะค่ะ....จัดงานใกล้บ้านนู๋เลย:coolly-0044:

โอ้ววยินดีด้วยครับผม.....หุหุ งานใกล้บ้านเลย

ใกล้บ้านใครยะ:coolly-0043:

ยินดีด้วยครับพี่ชายยยยย

ยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยนะค่ะ....จัดงานใกล้บ้านนู๋เลย:coolly-0044:

ใกล้บ้านใครยะ:coolly-0043:
โคนนน....บ้านเดียวกัน :coolly-0026:

สวยครับ

ปีที่แล้วเคยไปตั้งแต่ลานจอดยังเป็นดินอยู่เลยครับตอนนี้เทปูนไปแล้วดูสะอาดตาดีจริงๆ

แล้วช่วงนี้เรือจักรีฯเค้าเปิดให้ขึ้นด้วยเหรอครับ

บังเอิญว่าในสาวก JZ แอบเอาขุนพล RB ไปหมกไว้อ่ะ
ไม่งั้นอย่าหวังเล้ยว่าจะชนะ นี่แหละพวกชอบหมก ....อิอิอิ:coolly-0028: :coolly-0028:

เจอห่อหมกไปล่ะสิ :coolly-0010: :coolly-0010:

เดี๋ยวขอเช็คคิวงานก่อนนะ :coolly-0043:

แง่ว....... 25 กค. ผมยังทำงาน s/d อยู่เลยครับ :coolly-0027: เนี่ยครับตารางงาน s/d ของผม ทำถึง 4 ทุ่มน่ะครับ ช่วงเวลากอบโกยเงินทอง

1. G-5017 DLE project implementation during 19-28 Jul 2010.<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
2. G-5016 MI, B-4016 Boiler statutory and DLE project Implementation during 16 Aug

แง่ว....... 25 กค. ผมยังทำงาน s/d อยู่เลยครับ :coolly-0027: เนี่ยครับตารางงาน s/d ของผม ทำถึง 4 ทุ่มน่ะครับ ช่วงเวลากอบโกยเงินทอง

1. G-5017 DLE project implementation during 19-28 Jul 2010.<o:p></o:p]
2. G-5016 MI, B-4016 Boiler statutory and DLE project Implementation during 16 Aug – 15 Sep 2010.<o:p></o:p]
3. G-5019 HGPI, B-4019 Boiler statutory during 2-11 Oct 2010. (TOP’s Gas Turbine)<o:p></o:p]
4. G-5015 CI during 1-5 Nov 2010.<o:p></o:p]
5. G-5018 Minor inspection and PLC upgrading has been postponed to next year (2011).<o:p></o:p]
งานยุ่งอย่างนี้สงสัยต้องจองคิวข้ามปีละมั้งน้าเหวก....:coolly-0043: :coolly-0043:

:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม