• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยู่บ้านได้มั้ย..ไม่มีตังค์ไปซ่อม เหอๆ

จะบอกว่ารถแรง....ว่างั้น:coolly-0046:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ต้องขอขอบคุนพี่แขกมากๆๆเลยคับที่มะคืนได้มาช่วยเหลือน้องถึงบางแสน
ซึ้งใจมากๆคับ ดีใจมากๆเลย ถ้าวันนั้นไม่ได้เข้ามาเปงสมาชิก cefiro thailand วันนี้คงแย่ ขอบคุนอีกครั้งคับพี่แขก ดีใจที่ได้เปงส่วนหนึ่งของพี่น้องบางแสนและ พี่น้องชาว cefiro thailand:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0023::coolly-0023:
ด้ายจัย..จิงๆๆๆ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แล้วทำไมไม่ไปขายในบอร์ดซื้อขายละตาน้อง.....ว่าแต่ทำไมไม่เช็ดซะหน่อยละ เลอะเชียว 55
ก้อขายพวกเราก่อนเพื่อมีคน อยากได้ ท่าไม่มีคนเอาจะได้ ไปลงบอร์ดขายของ จั้ย.........:coolly-0010:

ก้อขายพวกเราก่อนเพื่อมีคน อยากได้ ท่าไม่มีคนเอาจะได้ ไปลงบอร์ดขายของ จั้ย.........:coolly-0010:

ขายคนในกลุ่มก่อนดีครับ :coolly-0039: เสี ยดายไม่ตรงรุ่น :coolly-0028:

มีงานทำ ก็ทำไปครับ..เลิกงานก็มาเจอกันหลังโรบินสัน โค๊กเค้าจัดงานปาร์ตี้บอลโลก มีชมบอลจอยัก อาหารการกินเพรียบ มีคอนเสริทด้วย เริ่มวันนี้ถึง21 ครับในงานพบงานออกร้าน ต่างๆและข้าวขาหมูก๊วยเจ๋งสุดอร่อยที่ทุกคนจะปฎิเสธไม่ได้ ซื้อ 2 จานแถมเสริฟเบียร์ อีก1 กาป๋อง ส่วนโค๊กมีน้องๆพริตตี้มาเสริฟให้ฟรีถึงที่ ครับ..งานดีๆ ว่างๆก็แวะมา เจอกันน่ะครับ
พริตตี้..!!! :coolly-0044:

:coolly-0022: :coolly-0022::coolly-0022:

ประกาศ...พี่น้อง RB ฟัง ผมมีเขาหล่อของ HKS จัดจำหน่ายในราคา 4500 บาท ชมรูป 084 1214277 น้อง

สนใจๆๆๆ ตาน้อง ชื่อเหมือนกัน 2 งวดได้ม่ะ :coolly-0010: เดี๋ยวปัดหยากใย้เอง อิอิ

ทำงานครับ
เซ็งวันอาทิตย์ยังต้องมาทำงานอีก....:coolly-0041: :coolly-0041:

วันอาทิตย์ครับพี่น้อง...:coolly-0022: :coolly-0022:

ขึ้นแท่นทำไรล่ะนั่นทั่น
ชุดใหญ่ท่านพี่.....:coolly-0010:

.ใส่รถผมไม่ได้เซ็งงงเลยยยอยากด้าย.....อยากได้.....:coolly-0010:

หวาดดีครับพี่น้อง

วันจันทร์ครับพี่น้อง...:coolly-0033: :coolly-0033:

:coolly-0044: :coolly-0044: :coolly-0044: :coolly-0044:

:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:

หวัดดีฮะ....:coolly-0022:

ฮะ:coolly-0033:

ทำงานคับพี่น้องคับ

ร้อนไหมคับที่บางแสนอ่ะคับร้อนกันไหมคับ

ทำงานคับพี่น้องคับ

ร้อนไหมคับที่บางแสนอ่ะคับร้อนกันไหมคับ
คงไม่ร้อนหรอกมั้ง เพราะแถวนั้นมีอ่างให้ลงอาบน้ำกันบ่อยๆ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0031:

คงไม่ร้อนหรอกมั้ง เพราะแถวนั้นมีอ่างให้ลงอาบน้ำกันบ่อยๆ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0031:
อ่ะถูกกกกกกกกก....ไม่เคยร้อนอยู่แล้วกลัวแต่จะปอดบวมนั่นแหละ เพราะเล่นน้ำมากไป5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม