• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปงานมีทติ้งที่ กทม ครับ:coolly-0009:
อยากไปด้วยจังเลย..แต่ติดงาน

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พี่เหวกนี่..สุดยอดเลย..ไม่ยอมแพ้อะไรง่ายๆ ทำงานก็หนัก ทำรถก็เหนื่อย..ยังมีใจมานั่งพิมพ์ เล่าเรื่องราวประสบการณืให้พวกเราได้รับทราบอีก..เยี่ยมจริงๆ..กว่าจะพิมพ์ลำดับเหตุการณ์ออกมาเป็นข้อๆได้อย่างนี้ มันต้องออกมาจากความรู้สึกจริงๆ..ขอปรบมือให้ครับ..อ้าวพวกเรา ขอเสียงกันหน่อย....พรึบ..ๆๆ..ๆๆ..ๆๆ

สู้ต่อไปปิยะเอยดูพี่เหวกสิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปงานมีทติ้งที่ กทม ครับ:coolly-0009:

ดีเลยพี่ป้องมะงั้นปาล์มไม่รู้จักใครแน่ๆเลย :coolly-0011:

อีขาวมันคงกลัวโดนขายกระมัง

เพิ่งเลิกงาน...แอบมาย่อง

เมื่อวานติดงานเลี้ยงที่แผนกเลยไม่ได้กลับไปทำอีขาวต่อครับ เมาตามเคย :coolly-0010: :coolly-0023: กลับบ้าน 5 ทุ่มเห็นจะได้ :coolly-0046:

เดี๋ยวเย็นนี้จะกลับไปเก็บงานสายไฟและมา update ข่าวให้นะครับพร้อมกับรูปกล่องเจ้าปัญหา :coolly-0024: :coolly-0039:

คงมะได้ไปครับ สภาพรถยังไม่นิ่งดีเท่าไหร่

:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033:

เจ๋งจิงเลยน้าเหวกเรานิ...:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

สวัสดีครับจากศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย
เนื่องด้วยพี่น้องเราหลายท่านมีความคิดที่แตกต่างและแบ่งอ่างกันไปหลายหม้อ แล้ว
ยังมีสมาชิกอีกหลายท่านไม่ได้เข้ารวมในหม้อสุกี้อันเพราะเขินอาย กลัวกระบองสู้เพื่อนไม่ได้

จึงจัดมิตติ้งขึ้นเพื่อเพิ่มความสมานฉันท์ เป็นการพบปะ พูดคุยกันตามภาษาดอกไม้
ตามแบบฉบับสาวกโลกที่3 เพื่อความปรองดองแห่งพ้องเพื่อน

วันเสาร์ที่5 มิถุนายน นี้ เรียนเชิญพี่น้องเหล่าพ้องเพื่อน
เข้าสู่พิธีการมิตติ้งนะครับ
ณ ร้าน เกาะเสม็ด หลังห้างบิ๊กซีราษบูรณะ
เดินทางไม่ยากถ้าไม่ได้เดินเท้ามา
ที่จอดรถกว้างขวาง จะเล่นบอลโกหฯุ หรือ ตี่จับก็ยังไหว
เวลาเริ่มตั้งแต่4โมงเย็น เป็นต้นไปนะครับ

ใครไปไม่ถูก โทรถามอัปดุลย์ครับ หรือรอ แผนที่ครับ ถ้าว่างจะทำให้

ขอจบการแถลงของศูนย์ศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย

หรือคุณจะเสี่ย

ด้านหน้าทางเข้า
attachment.php

ป้ายร้าน ไม่ต้งไปไกลถึงต่างจังหวัด เรายกมาไว้ที่ฝั่งธนแล้ว
attachment.php

ส่วนกระชับพื้นที่

ส่วนขยาย

ลานสามัคคีชุมนุน

อยากไปด้วยจังเลย..แต่ติดงาน
ป๋า ผมไปเช้ามืดวันเสาร์เลยนะครับ....ป๋าจะฝากอะไรมั้ย
ดีเลยพี่ป้องมะงั้นปาล์มไม่รู้จักใครแน่ๆเลย :coolly-0011:
ตกลงไปชิมิ...ดีเลยเจอกันที่งานเน้อ
เพิ่งเลิกงาน...แอบมาย่อง
โปรเจคใหม่ไปถึงไหนแล้วพี่

คงมะได้ไปครับ สภาพรถยังไม่นิ่งดีเท่าไหร่
เพื่ออีขาว ทำเสร็จแล้วออกมาหาน้องมั่งนะ
:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033:
ไปกะเค้ามั้ยเนี่ย :coolly-0043:

ไปๆๆๆมีทติ้ง

ไปด้วยได้ป่าวววว...อยากนั่งโอลีน

ถ้าเครียร์ปัญหาเสร็จทันจะตามไปตอนเย็นๆ น่ะจ๊ะ..

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0009:

ถ้าเครียร์ปัญหาเสร็จทันจะตามไปตอนเย็นๆ น่ะจ๊ะ..

:coolly-0033: จัดไปครับ :coolly-0015:

ป๋า ผมไปเช้ามืดวันเสาร์เลยนะครับ....ป๋าจะฝากอะไรมั้ย

ไปทำไรแต่เช้าเลยอะตัวเธอ:coolly-0043::coolly-0010:

แล้วเจอกันนะค่ะพี่ยศศศศ:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม