• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่ได้ งง !:coolly-0043: เคยไหมเวลาที่โทหาคัยมะติดอ่ะ :coolly-0046:จะมีเสียงผู้ญิ๋งพูดว่า "ภาษาไทย กด 1 อ่ะ":coolly-0010::coolly-0010::coolly-0023:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

มะัคืน ย้ายการซะ 3 ที่ หนุกดีแหะ
โอ้.โฮ...:coolly-0045:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แหมมม สกาเร้กเก้นี่ไม่ได้เลยนะ

อ่าน่ะ นิสนึง อิอิ :coolly-0034:

แหม่...น่าอิจฉาจิงๆเชียว รอให้เค้าว่างก่อนเถอะ

อ้อ.. ตาป้อง ออกนอกบ้านแต่งตัวดีๆหน่อยดิ ดูยังกะเด็กขายพวงมาลัยแนะ :coolly-0010: :coolly-0046:

เหมือนเด็กขายดอกไม้ตามร้านหมูกะทะด้วยนะป๋า:coolly-0046:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สวัสดีวันหยุดชดเชยวันแรงงาน อิอิ

วันนี้อากาศไม่ร้อนมาก วันพักผ่อนต้องให้มันได้อย่างนี้สิ

หวัดดีจร้าแวะมาทักทายวันฝนตก

เบื่อจัง.........

.......................

ร้อนจัง.......

ง่วงจัง:coolly-0036:

ในเครือน้ำท่วมแล้วจร้า:coolly-0011::coolly-0011:

เด่วเอาเรือไปรับ....อิอิ

อิ่มจัง...แอ๊

ผมอยู่ระยองคับ รถจะเส็ดประมาณปลายเดือนนี้ อยากมีเพื่อนmeetingด้วย ไปด้วยได้มั้ยคับ ที่ระยองมั่ยมีกลุ่ม a31ง่ะ ปล.เคยเรียนที่ อัสสัมศรีราชาคับ:coolly-0044:

ผมอยู่ระยองคับ รถจะเส็ดประมาณปลายเดือนนี้ อยากมีเพื่อนmeetingด้วย ไปด้วยได้มั้ยคับ ที่ระยองมั่ยมีกลุ่ม a31ง่ะ ปล.เคยเรียนที่ อัสสัมศรีราชาคับ:coolly-0044:

อุ้ย..ชื่อล็อคอินเก่าเรานี่หว่า......:coolly-0043:

เบื่อๆๆๆๆฟฟๆๆๆ

อุ้ย..ชื่อล็อคอินเก่าเรานี่หว่า......:coolly-0043:
น้านนนดิ ... งง เลย :coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม