• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พรุ่งนี้วันหยุดวันแรงงาน งดใช้แรง..ไปใช้ตัง
ป๋มหยุดยาวคับน้า 1-5...
ไปใช้ตังค์แถวพิดโลกกะป๋มมะน้า..?... :coolly-0017::coolly-0044:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มีใครจะลงไปหัวหินบ้างไหมอ่าครับ พรุ่งนี้

...

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

พัทยาก็ดีน่ะ HAPVAN อ่ะ
อั่นแน่..มีที่ประจำมาแนะนำด้วยอ้ะ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ภาษาไทย...............! :coolly-0011::coolly-0010:
แล้วเราล่ะ จะกดอะไรรึ ทำเปงงง
:coolly-0010::coolly-0010:

ป๋มหยุดยาวคับน้า 1-5...
ไปใช้ตังค์แถวพิดโลกกะป๋มมะน้า..?... :coolly-0017::coolly-0044:
น่าไปด้วยจัง 555+
:coolly-0010:

แล้วเราล่ะ จะกดอะไรรึ ทำเปงงง
:coolly-0010::coolly-0010:

ไม่ได้ งง !:coolly-0043: เคยไหมเวลาที่โทหาคัยมะติดอ่ะ :coolly-0046:จะมีเสียงผู้ญิ๋งพูดว่า "ภาษาไทย กด 1 อ่ะ":coolly-0010::coolly-0010::coolly-0023:

คืนนี้ว่าไง....วันเสาร์แล้วนา งุงิ

มีใครจะลงไปหัวหินบ้างไหมอ่าครับ พรุ่งนี้

...
ทีเเรก ก็ว่าจะไป พอดีมีเพื่อนมีคอนโดที่นู้น แต่ทีนี้ งานเข้านิหน่อย เลยอดไปเร้กเก้ สกา เลย ยังไง ฝากเท่ว ถ่ายรูปสวยๆ มาฝากด้วยเน้อ :coolly-0028:

...
ปาล์ม...สติกเกอร์กับเสื้ออยู่ที่พี่แล้วนะครับ ว่างวันไหนก็มาเอาได้เลย
ทีเเรก ก็ว่าจะไป พอดีมีเพื่อนมีคอนโดที่นู้น แต่ทีนี้ งานเข้านิหน่อย เลยอดไปเร้กเก้ สกา เลย ยังไง ฝากเท่ว ถ่ายรูปสวยๆ มาฝากด้วยเน้อ :coolly-0028:
แหมมม สกาเร้กเก้นี่ไม่ได้เลยนะ

ปล.แจ้งข่าวเรื่องสภาพถนนนิดนึง ขาออกจากบางแสนจากวงเวียนมาถึงหน้าโรงพยาบาลมอ บู
ทำการลอกผิวถนน ระวังกันนิดนะครับ

แก้ไขล่าสุด:

แจ้งข่าวเรื่องสภาพถนนนิดนึง ขาออกจากบางแสนจากวงเวียนมาถึงหน้าโรงพยาบาลมอ บู
ทำการลอกผิวถนน ระวังกันนิดนะครับ

บรรยากาศเมื่อคืนนี้ครับ มาร์ค เจโบกลับมาแล้ว :coolly-0009:

รูปเมื่อคืนมาแล้วครับ หนีขึ้นไปบนเขากัน เพราะหน้าเดอะไทด์คนเยอะมาก หนีไปที่โล่งๆดีกว่า

รูปน้อยหน่อยนะครับ พอดีผมกลับก่อน เดี๋ยวพี่อ๊อดคงจะเอามาลงเพิ่มให้

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=511943#post511943

ขอบคุนรูปปลากรอบสวยๆคับ...แหมมะคืนเหงเดินถ่ายโน้นถ่ายนี้แล้วหายไปเลยนะ..รีบไปไหนอะป่าวววว..อิอิ

มะวาน(01/05/2010)..วันแรงงาน...ไปดูงานมอเตอร์โชว์ที่ฮาเบอร์มอลมา...เลยเอารูปปลากรอบมาฝาก..

อ้าววว...ขอโทดๆ...ลืมรูปรถเลยอะ...จัดให้ซะหน่อย..อิอิ:coolly-0010:

ปล...วันนี้มีเป้ยมาล้างรถด้วยอะ...ถ้าไม่ติดงานจาไปสอยไปมาให้ชม...ไม่รู้พี่ยศจาไปรึป่าวน้า

รูปเมื่อคืนมาแล้วครับ หนีขึ้นไปบนเขากัน เพราะหน้าเดอะไทด์คนเยอะมาก หนีไปที่โล่งๆดีกว่า

รูปน้อยหน่อยนะครับ พอดีผมกลับก่อน เดี๋ยวพี่อ๊อดคงจะเอามาลงเพิ่มให้

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=511943#post511943

จัดปายต้ามน้านคร๊าบบบป้อง....รูปปลากรอบบรรยากาศมะคืนวันที่01/05/2010...ย้ายที่ซะ3รอบ....หน้าเดอะไท...ย้ายไปอากิมุข...เที่ยงคืนลงมาแหลมแท่น...มาร่ำสุรากับบรรยากาศเก่า:coolly-0009::coolly-0044:

เสียดายวันนี้ทำงาน ไม่งั้นจะไปสอยน้องเป้ยด้วยคน :coolly-0009: :coolly-0044:

แหม่...น่าอิจฉาจิงๆเชียว รอให้เค้าว่างก่อนเถอะ

อ้อ.. ตาป้อง ออกนอกบ้านแต่งตัวดีๆหน่อยดิ ดูยังกะเด็กขายพวงมาลัยแนะ :coolly-0010: :coolly-0046:

พี่ป้องนี่น่ะ รีบมารีบกลับ ยังไม่รู้เรื่องเลย

มะัคืน ย้ายการซะ 3 ที่ หนุกดีแหะ

แหม่...น่าอิจฉาจิงๆเชียว รอให้เค้าว่างก่อนเถอะ

อ้อ.. ตาป้อง ออกนอกบ้านแต่งตัวดีๆหน่อยดิ ดูยังกะเด็กขายพวงมาลัยแนะ :coolly-0010: :coolly-0046:
5555 พี่ถ้าผมแต่งตัวดี เด๋วโดนฉุดทำไงอ่ะ :coolly-0010:

ขอบคุณรูปจากพี่อ๊อดครับ

พี่ป้องนี่น่ะ รีบมารีบกลับ ยังไม่รู้เรื่องเลย
แง๊ว เรื่องไรว้าาาาา :coolly-0043:
ปล.ขอบคุณรูปพริตตี้สวยๆแหล่มๆจากพี่อ๊อดงับบบ
:coolly-0044:

:coolly-0009: อุ่ย..พริตตี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม