• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เหอๆๆ...:coolly-0010:...
อุ้ยยยยย...เรียนดาราศาสตร์กันหรอค่ะ...แล้วจักรวาลนี่..ดาวดวงไหนแจ่มๆบ้างเอ่ย:coolly-0009:

ปล.แวะมาสวัสดีค่าาาาาาาาา
:coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แวะมาทักทาย ชาวบางแสน

เหอๆๆ...:coolly-0010:...
อุ้ยยยยย...เรียนดาราศาสตร์กันหรอค่ะ...แล้วจักรวาลนี่..ดาวดวงไหนแจ่มๆบ้างเอ่ย:coolly-0009:

ปล.แวะมาสวัสดีค่าาาาาาาาา
อ๋อ ...กะลังคุยกันวิชาดาราศาสตร์..ว่าด้วยระบบสุริยจักรวาลจ๊ะ เด็กๆ อย่ารู้เลยน่ะ..อิ.อิ.

แวะมาทักทาย ชาวบางแสน
ขอบคุณครับน้อง เกรียง ที่แวะมาทักทาย...

ตอนแรกเปิดประเด็นเรื่องแทงๆ..จบเประเด็นแทงมาประเด็นจักวาลกว้างใหญ่...จบเรื่องจักวาลดูดิ..จามีประเด็นอารัยต่อ..อิอิ:coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

หึยยย...ตาคนนี้เค้านอนบ้านที่ซะที่ไหน...หุหุ:coolly-0046:

มีดาวลูกไก่สวยสว่างใสที่สุด............อ่ะ

:coolly-0029:ระดับนี้นอนได้ไงเสียฟอร์มแย่

น้องลูกไก่ หรือ ดาวลูกไก่ อะค่าาาา...555+:coolly-0043:

อุ้ยยยยยยยยย ไก่ไหนหว่าาาา

อุ้ยยยยยยยยย ไก่ไหนหว่าาาา

ไก่ จ๊า..... :coolly-0011:

น้าเก่งชอบย่องมาอ๊ะยัง....?!!!...:coolly-0017:

อรุณเบิกฟ้า........บางแสนฝนตกแต่เช้าเลย

จะหมดเดือนเมษาแล้วครับ....ร้อนจังฮู้วววว

หมดๆ ซะทีก็ดีเดือนเมษา..เดือนแห่งความชอกช้ำ

ศรีราชา..ร้อนมากๆ ฟ้าใส ตอนเช้าได้ยินเสียงฟ้าร้อง อึ้มๆ ทางบางแสน..นึกว่าจะตกมั่ง จะได้เย็นๆ ที่ไหนได้ แดดเปรี้ยงเลย

บางปูฝนตก:coolly-0033:

บางแค...ฝนกำลังจะต๊ก...555

ในเครือก้อตก...ตกแล้วร้อนเหมือนเดิม:coolly-0027:

มะไหร่จาเที่ยงงงงง.....หิวข้าววววววว:coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม