• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แล้วเมื่อไหร่จะห้าโมงซะทีหว่าอยากกลับบ้านไปจิบเบียร์อ่ะ
เอ้าาาา...โชนแก้ว:coolly-0028: :coolly-0028:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ร้อนครับร้อน เหงื่อออกครับ:coolly-0017: :coolly-0017:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โหก่า จะว่าง
มาโพส กลับมางานอื้อ เลย
ไปครานี้ ไม่ค่อยได้บอกไคร
ขอภัยไปทักมะทั่ว

มั่วกะเอกสารอยู่ คราน้าเอาวันเสารเลยก่าเน๊ตๆๆๆ
อิอิคิดถึงทุกๆคนครับ

ไฟล์แนบ

105.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26

แอ๊...
อัป
...:coolly-0044:

มั่วกะเอกสารอยู่ คราน้าเอาวันเสารเลยก่าเน๊ตๆๆๆ

หายไปนานเลยนพี่ งานยุ่งมากเลยอ่ะดิ รวยแล้วแน่นอน

มาเอาเอกสารไรหว่า :coolly-0043:

แล้วเมื่อไหร่จะห้าโมงซะทีหว่าอยากกลับบ้านไปจิบเบียร์อ่ะ
เอ้าาาา...โชนแก้ว:coolly-0028: :coolly-0028:

จิบเบียแถวไหนหรอ....:coolly-0031:

ตามน้านตะเอง..มาวันเสาจาได้เมายันเช้า:coolly-0009:

หายไปนานเลยนพี่ งานยุ่งมากเลยอ่ะดิ รวยแล้วแน่นอน

มาเอาเอกสารไรหว่า :coolly-0043:

สงสัยจาเป็นพินัยกรรมพันแปดร้อยล้านนนน...:coolly-0010:

ระยองตกบ้างอะไรบ้าง อ่ะคับ !!!!!!!!!...:coolly-0023:

ผมว่าน่าจะเข้าบ้านไม่ได้มากกว่านะป๋า

:coolly-0010:​
เออ..น่าจะช่ายยยยย :coolly-0043:

หึยยย...ตาคนนี้เค้านอนบ้านที่ซะที่ไหน...หุหุ:coolly-0046:
อุ่ย..แรง อิอิอิ

ระยองตกบ้างอะไรบ้าง อ่ะคับ !!!!!!!!!...:coolly-0023:
แล้วมีที่ใหนมั้ยที่ ฝนมันม่ายตกอ้ะ :coolly-0011:

ผม..นัยถานะเปงเด็ก ขอปิดปะเด็นเรื่องจักวาล เลยล้ะกัน จะขอจัดทริปไปเที่ยวจักวาลซัก1ทริป จะไปแช่น้ำอุ่นๆๆไครจะไปครายร้อนที่จักวาล กด1 ไม่ไปกด2 อิอิอิอิ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กด 1 คับ........................

ภาษาไทย...............! :coolly-0011::coolly-0010:

พัทยาก็ดีน่ะ HAPVAN อ่ะ

พรุ่งนี้วันหยุดวันแรงงาน งดใช้แรง..ไปใช้ตัง

หยุดยาวอีก 3 วัน อิอิอิ :coolly-0022: :coolly-0022:

ผม..นัยถานะเปงเด็ก ขอปิดปะเด็นเรื่องจักวาล เลยล้ะกัน จะขอจัดทริปไปเที่ยวจักวาลซัก1ทริป จะไปแช่น้ำอุ่นๆๆไครจะไปครายร้อนที่จักวาล กด1 ไม่ไปกด2 อิอิอิอิ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
กด 1 ด้วยครับ
กดหลายๆทีได้ป่าวอ่ะ เผื่อได้หลายดอกอ่ะ..5555:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

อืมเปงเด็กนี่เอง..เลยชอบซัดแต่เด็กๆ....ไม่ค่อยสันทัดเรื่องแบบนี้...กด1 ละกัน:coolly-0031:

กด 1 คับ........................

รีบเลยตาคนนี้....:coolly-0027:

พัทยาก็ดีน่ะ HAPVAN อ่ะ

อุ๊ย..พี่ยศมีแหล่ง:coolly-0040:

กด 1 ด้วยครับ
กดหลายๆทีได้ป่าวอ่ะ เผื่อได้หลายดอกอ่ะ..5555:coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

แหมอิจฉาพวกวัยรุ่นจิง...จิ๊งงงง....แรงมันดี:coolly-0010:

พรุ่งนี้วันหยุดวันแรงงาน งดใช้แรง..ไปใช้ตัง

อะนะ....:coolly-0031:

หยุดยาวอีก 3 วัน อิอิอิ :coolly-0022: :coolly-0022:

หุยยยย...อิจฉาๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม