• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ชื่อนัทน๊ะครับขับเซฟเดิมสุดๆๆขอเข้ากลุ่มด้วยน๊ะครับ อยากหาแนวแต่งครับ
085-149-0843

ชื่อนัทน๊ะครับขับเซฟเดิมสุดๆๆขอเข้ากลุ่มด้วยน๊ะครับ อยากหาแนวแต่งครับ
ยินดีต้อนรับครับ...
แวะเข้ามาแจมได้เลยทุกวันเสาร์หน้าเดอะไทด์รีสอร์ท หรือติดตามความคืบหน้าได้จากบอร์ดนี้เลยครับ :coolly-0033:

BOOM....ยังเงียบอีกไหม:coolly-0010:
อ่าน่ะ จัดไป อิอิ:coolly-0022:

ดีครับเพิ่งย้ายมาครับขอเข้ากลุ่มด้วยได้มั้ยครับ
ยินดีต้อนรับจร้า.........:coolly-0034:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ชอบละซี้...อิอิ :coolly-0044:
ช่ายๆ น่ารักดี เหงตัวการ์ตูน ยังอิดฉาเลย ...:coolly-0033::coolly-0041::coolly-0018:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เมื่อไหร่จะมาเยือนบางแสนละค้าบบน้องนนท์ :coolly-0005:

รถอยู่อู่ครับพี่เสร็จเมือไหลผมจาไปแซด........แน่นอน:coolly-0010:

:coolly-0033::ซ้งครับเดี๋ยวว่างๆจะเอารถเดิมมากๆไปโชว์

ไม่รู้ว่าจะมีเสาร์ไหนที่จะบังเอิญมีพี่น้อง CEF - Bangsaen จะมาครบทุกท่านกันซะที.....อยากรู้ว่าเจงๆๆพี่น้องทั้งหมดมีกี่ท่าน......:coolly-0043::coolly-0023:

กลับมาแล้วค้าบบบ............

หยุด 3 วัน ชาร์จไฟมา :coolly-0044:

เสาร์ไหนดีล่ะ :coolly-0043:

ยังพังไม่เลิกเหอะๆ

:coolly-0033::ซ้งครับเดี๋ยวว่างๆจะเอารถเดิมมากๆไปโชว์
ครับผม จัดไป..:coolly-0044:
กลับมาแล้วค้าบบบ............

หยุด 3 วัน ชาร์จไฟมา :coolly-0044:
ไปชาร์จที่ไหนมาครับ :coolly-0026:
ยังพังไม่เลิกเหอะๆ
เอาของไปใส่รึยัง....:coolly-0043:

ไม่รู้ว่าจะมีเสาร์ไหนที่จะบังเอิญมีพี่น้อง CEF - Bangsaen จะมาครบทุกท่านกันซะที.....อยากรู้ว่าเจงๆๆพี่น้องทั้งหมดมีกี่ท่าน......:coolly-0043::coolly-0023:

มาเร็วๆหน่อยสิน้อง...เล่นมาซะดึกตลอดเลย

เสาร์นี้ เจอกันหน้าเดอะไทด์นะครับ
:coolly-0003:

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

ยังเลยพี่ป้อง รถยังซ้อมอยู่พี่ยังไม่เสร็ดครับ

ยินดีต้อนรับครับ..

ยังเลยพี่ป้อง รถยังซ้อมอยู่พี่ยังไม่เสร็ดครับ
ค่อยๆทำไปครับ..

เฮ้อ!! ..โปรเก๋ตรู....เครียดอีกแล้ววว....:coolly-0029:

ว้าวววว......:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:

มาเร็วๆหน่อยสิน้อง...เล่นมาซะดึกตลอดเลย

เสาร์นี้ เจอกันหน้าเดอะไทด์นะครับ :coolly-0003:

เอ่อออ.อ.อ....พอดี ท่องจักรวาลนานไปหน่อยอ่ะนะ...:coolly-0001::coolly-0023: มันเลยทำให้อะไรอะไรช้าไปหมดดดดอ่า.เพ่:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

อิ อิ อิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม