• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันเสาร์แล้ววววว....พรุ่งนี้ไปหาหมอนวดที่ระยอง.แล้วก็เลยไปหาอาหารทะเล ทานที่แหลมเจริญ ใครอยู่แถวนี้แวะมาแจมได้น่ะ...

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันเสาร์แล้ววววว....พรุ่งนี้ไปหาหมอนวดที่ระยอง.แล้วก็เลยไปหาอาหารทะเล ทานที่แหลมเจริญ ใครอยู่แถวนี้แวะมาแจมได้น่ะ...
:coolly-0043:เอ๊ะ! เราก้อคนระยอง แล้วพรุ่งนี้เราก้อไม่ได้ไปไหนนี่หว่า...แต่ทำไมวันนี้เรารู้สึกเมื่อยจังหว่า...:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010: หิวว.ว.ว. ด้วย:coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0043:เอ๊ะ! เราก้อคนระยอง แล้วพรุ่งนี้เราก้อไม่ได้ไปไหนนี่หว่า...แต่ทำไมวันนี้เรารู้สึกเมื่อยจังหว่า...:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010: หิวว.ว.ว. ด้วย:coolly-0010::coolly-0010:

5555 ตามไปดูเลย :coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แป้งเย็นตรางู :coolly-0038:

อย่าเอาตัวเองมาเป็นบรรทัดฐานให้คนอื่นเค้าซิครับตาเบียร์...:coolly-0028: :coolly-0028::coolly-0028:

เจี๊ยกก??????

หวัดดีจร้า อากาศร้อนเนอะ

ร้อนก็.....:coolly-0046:ไม่รู้ไม่ชี้

55555555555+ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019::coolly-0019:

คืนนี้ผมไม่ได้ไปหน้าเดอะไทด์นะครับ ทำโอทีเลิก 4 ทุ่ม

ขอพักผ่อนนอนดีก่า

แวะมาดู มีใครอยู่มั๊ย

อยู่เหมือนเดิม ไม่ได้ไปไหน กร๊อบแกร๊บๆๆ

สี่ทุ่มต้องดูบอลครับ

วันเสาร์แล้วทำไยดี อิอิ

ใกล้ท้องจะแตกแล้วว

อืมมมม โทรแจ้งข่าวด้วยจร้า :coolly-0033:

พักผ่อนดีที่สุด

ทำโอดีก่า ได้ตังค์มาแต่งรถด้วย :coolly-0010:

นั่นสิ ดูแล้วก็ว่าใกล้แล้วล่ะ ชื่อน้องไรดี

ดีใจด้วยครับพี่

อืมมมม โทรแจ้งข่าวด้วยจร้า :coolly-0033:
คร๊า....ไม่ผิดพลาด เสาร์หน้าแน่นอน อิอิ
นั่นสิ ดูแล้วก็ว่าใกล้แล้วล่ะ ชื่อน้องไรดี
น้ำปั่น ดีม่ะ อิอิ

เด่วจะไปดูแลสถานที่ให้คร๊า......เพราะขาประจำทั้งหลายโทรมาตามแหละ อิอิ

ตอนหัวค่ำพาเด็กๆไปหาอะไรทาน เลยแวะเดินตลาดนัดริมหาดผ่านหน้าเดอะไทด์ รถนักท่องเที่ยวเพรียบเลย เซฟิโรไม่มีที่จอดแน่เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม