• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ปล.ถ้าตรวจความเจ้าชู้...ผมรอด..อิ..อิ

จริงหรือพี่... :coolly-0010: :coolly-0046:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

สวัสดีตอนเช้า..ครับพี่น้องบางแสน..วันศุกร์อีกแล้ว เวลาช่างเร็ว เหลือเกิน เย็นนี้จะไปหาอาหารอร่อยๆ ทานแถวบางแสนซะหน่อย ฉลองนักฉึกฉารับปริญญา..น้องๆ มีที่แนะนำมั้ย..บรรยากาศสบายๆนั่งคุยกันเสียงไม่ดังอาหารอร่อย..อิ.อิ

ส่วนใหญ่ผมไปทานที่ครัวต้นข้าวหาดวอนน่ะครับป๋า ไม่อึกทึกดี

ชม.นี้ มีอาหารป่าแนะนำครับ.....ร้านอยู่ตรงข้ามกับหมู่บ้านปิยะวัฒน์เส้นในที่ตัดกับข้าวหลาม แถวบ้านน้องเบนซ์อ่ะ....ง่ายๆ สบายๆ เมา....

ชม.นี้ มีอาหารป่าแนะนำครับ.....ร้านอยู่ตรงข้ามกับหมู่บ้านปิยะวัฒน์เส้นในที่ตัดกับข้าวหลาม แถวบ้านน้องเบนซ์อ่ะ....ง่ายๆ สบายๆ เมา....

ตะคนนี้ชอบเมาง่ายๆเบียร์ขวดแก้วไม่ต้อง:coolly-0003:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีคร้าบบบบ พี่น้องบางแสนทุ๊กท่านนน:coolly-0044:

จริงหรือพี่... :coolly-0010: :coolly-0046:
นั่นดิครับน้าเหวก
ป๋ายศแกจะรอดจิงเหรอครับ...:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ตะคนนี้ชอบเมาง่ายๆเบียร์ขวดแก้วไม่ต้อง:coolly-0003:
อย่าเอาตัวเองมาเป็นบรรทัดฐานให้คนอื่นเค้าซิครับตาเบียร์...:coolly-0028: :coolly-0028::coolly-0028:

หวัดดีคร้าบบบบ พี่ๆๆบางแสนทุ๊กท่าน

ส่วนใหญ่ผมไปทานที่ครัวต้นข้าวหาดวอนน่ะครับป๋า ไม่อึกทึกดี
ฮือออ..น่าสนใจ ได้กลิ่นไอ ทะเลด้วย..นักศึกษาผ่านเยอะ..เข้าท่า..

ขอบใจไอ้น้อง..ไกลไปหน่อย อยากมองเห็นทะเล..น่ะ ตรงนี้ ต้องเอาไว้หลบ ผบ. มาดื่ม..อิ.อิ

รอด..ซิ...

หวัดดีจร้า อากาศร้อนเนอะ

อย่าเอาตัวเองมาเป็นบรรทัดฐานให้คนอื่นเค้าซิครับตาเบียร์...:coolly-0028: :coolly-0028::coolly-0028:
55555555555+ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ไม่ไป....................
ทำมาเปงไม่ไป..ติดงานอ้ะดิ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ใครมีเบอร์น้าแขกมั่งคับ จะโทรปรึกษาอะไรแกหน่อยอ่ะ
085-5ซุ่ม4ซุ่ม4ซุ่ม5 คร๊าบบบบ..:coolly-0043:

มีแต่คนจะกินเรา:coolly-0011:
อ้ายบ้า....ถ้าเปงสาวสวยๆน่าก้อช่าย แต่แบบนี้ไครน่าใหนจะ เ_า ว้ะ:coolly-0028::coolly-0028:

จริริริริริริริริริริริริริริริงป่าววววววววววววว:coolly-0010::coolly-0010:

ผมว่ารอดยากครับ

ไม่ใช่ร้อนธรรมดาครับโคตรร้อนครับ

ต้องรอดสิครับ

อย่างป๋านี่เป็น THE IDOL ของผมเลยนะ:coolly-0044:

นอนแระนะคับบบบบบบบบบบ

อืืือออ..ทำไงหายร้อน..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม