• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่รู้

เหมือนกันนนนนนนนนน

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปกินเบียร์

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ช่วงนี้งานเยอะโคตรๆ :coolly-0013: :coolly-0023:
มีงานทำดีกว่าตกงาน..อิ.อิ..ผมสบายๆ งานน้อย เด็กปิด เทอม..เลยไม่ยุ่ง

เบอร์ตาแขก...0871334402

งุงิ......

แดดทำไมมันร้อนอย่างนี้............... :coolly-0023:

เหอ เหอ เหอ ปล่อยไก่เสียตัวเบ้อเริ่ม

A31614 น้าเก่ง ก็นึกว่าใครที่ไหนที่แท้ก็คนคุ้นเคย ผมดันจำผิดคน คิดว่าคนละเก่ง :coolly-0027: :coolly-0046: ผมดันจำไปว่าแกน่าจะรหัส 5 8 X อะไรซักอย่าง :coolly-0041:

แนะนำให้ไปจักรวาล :coolly-0031:
:coolly-0046:แล้ว เด็ก ๆ อย่างนู๋ อยากไปท่องจักรวาล บ้างได้ป่ะ อิ อิ อิ

รู้แล้วว่าทำไมตำรวจแถวนี้ถึงเพ่งเล็งรถแต่งกับยาเสพติด มันมีมูลนี่เอง....:coolly-0028: :coolly-0042:

วันนี้ที่ฮาเบอร์ แหลมฉบัง ช่วงเที่ยงๆ ตำรวจล่อซื้อยาโดนส่องดับไป 1 สงสัยเสาร์-อาทิตย์นี้ รถแต่งๆเตรียมตัวโดนเรียกตรวจเข้มแน่ๆเลย

แต่พี่น้องเราบริสุทธิ์ใจกันอยู่แล้วคงไม่มีปัญหาอะไร ยกเว้นถ้าโดนเรียกตรวจความเจ้าชู้ คิดว่าคงโดนกันถ้วนหน้า 555+ :coolly-0001: :coolly-0039: :coolly-0010:

มีแต่คนจะกินเรา:coolly-0011:
อุ้ยยย นึกว่าหายไปอยู่ไส หายไปพรื้ออออมา

วี๊ดดดดดวิ้ววววว

งุงิ งุงิ งุงิ งุงิ

สวัสดีตอนเช้า..ครับพี่น้องบางแสน..วันศุกร์อีกแล้ว เวลาช่างเร็ว เหลือเกิน เย็นนี้จะไปหาอาหารอร่อยๆ ทานแถวบางแสนซะหน่อย ฉลองนักฉึกฉารับปริญญา..น้องๆ มีที่แนะนำมั้ย..บรรยากาศสบายๆนั่งคุยกันเสียงไม่ดังอาหารอร่อย..อิ.อิ

สวัสดีตอนเช้า..พี่น้องบางแสน

รู้แล้วว่าทำไมตำรวจแถวนี้ถึงเพ่งเล็งรถแต่งกับยาเสพติด มันมีมูลนี่เอง....:coolly-0028: :coolly-0042:

วันนี้ที่ฮาเบอร์ แหลมฉบัง ช่วงเที่ยงๆ ตำรวจล่อซื้อยาโดนส่องดับไป 1 สงสัยเสาร์-อาทิตย์นี้ รถแต่งๆเตรียมตัวโดนเรียกตรวจเข้มแน่ๆเลย

แต่พี่น้องเราบริสุทธิ์ใจกันอยู่แล้วคงไม่มีปัญหาอะไร ยกเว้นถ้าโดนเรียกตรวจความเจ้าชู้ คิดว่าคงโดนกันถ้วนหน้า 555+ :coolly-0001: :coolly-0039: :coolly-0010:
อือออ..อย่างพี่เหวกว่าให้ตำรวจ..รถแต่งสะดุดตาเค้าไม่เอามาขนยาหรอก..เค้าเอาไว้ขนหญิงอิ.อิ แต่ที่ขนยามันรถบ้านทั้งน้านนนนนนน...ที่ฮาเบอร์ก็รู้สึกจะเป็น ดีแม็กน่ะ..
ปล.ถ้าตรวจความเจ้าชู้...ผมรอด..อิ..อิ

ฉลองอะไรกัน :coolly-0036:

55555+ ตำรวจจับผู้ร้าย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม