• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ทำไงดีเนี๊ยพี่น้องบางแสน
ผมกำลังอินเลิฟ :coolly-0009:
โลกนี้มีแต่สีชมพู :coolly-0039:
มัวแต่หลงของ...พี่น้องไม่เคยมาหา ..บ้าหรือป่าว..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มาแล้วคับ ไม่ได้เข้าบอร์ดซะ 2 วัน ซุ่มๆทำรถเอาไว้ไปควอเตอร์ไมล์เทพนคร อิ อิ อิ :coolly-0010: :coolly-0034:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มัวแต่หลงของ...พี่น้องไม่เคยมาหา ..บ้าหรือป่าว..

ช่ายๆ ทำตัวยังไงให้เป็นอย่างนั้นตลอดนะคับ ถ้าต้องเปลี่ยนตัวเองตั้งแต่เริ่มคบหา ก็ต้องเปลี่ยนไปตลอด หมดโอกาสกลับมาเป็นตัวตนที่แท้จริง
วันใดถ้าอยากเป็นตัวของตัวเองขึ้นมาแล้วล่ะก้อ วันนั้นจะเดือดร้อน เธอจะหาว่าเราเปลี่ยนไป เพราะเรามันโหกตัวเองตั้งแต่แรก โทษเธอไม่ได้นะคับ แล้วจะหาว่าไม่เตือน

ปล.อย่าหลงจนหน้ามืดตามัวมากนัก ถึงวันที่ต้องเจ็บแล้วจะเจียนตายเอานะ

วันนี้ วันคล้ายวันเกิด น้องนก ขอให้มีความสุข สวยวัน สวยคืน สวยเดือน สวยปี มีแฟนหล่อๆ รถแรงๆ สีดำ ดริฟเก่งๆ น่ะจ๊ะ..แล้วจะฉลองที่ไหนดีล่ะ..อ้าวโชนนนนน....ฝากรูปเป็นของขวัญวันเกิด

ไฟล์แนบ

29.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
    84.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
    92.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
    14.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29

----------------

อ่ะช่าย ส่งเมลล์ไปเบิร์ดเดย์มารอบนึงแระ...มาอวยในนี้ต่อ
มีความสุขมากๆครับ ร่ำรวยเงินทอง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ

ช่ายๆ ทำตัวยังไงให้เป็นอย่างนั้นตลอดนะคับ ถ้าต้องเปลี่ยนตัวเองตั้งแต่เริ่มคบหา ก็ต้องเปลี่ยนไปตลอด หมดโอกาสกลับมาเป็นตัวตนที่แท้จริง
วันใดถ้าอยากเป็นตัวของตัวเองขึ้นมาแล้วล่ะก้อ วันนั้นจะเดือดร้อน เธอจะหาว่าเราเปลี่ยนไป เพราะเรามันโหกตัวเองตั้งแต่แรก โทษเธอไม่ได้นะคับ แล้วจะหาว่าไม่เตือน

ปล.อย่าหลงจนหน้ามืดตามัวมากนัก ถึงวันที่ต้องเจ็บแล้วจะเจียนตายเอานะ
อ่ะ ช่ายอยากจะพิมพ์ลงไปเหมือนกัน โดยเฉพาะ ปล. :coolly-0033:

ไม่พูดไม่จานะพี่

หายไปนาน ใครหว่า?

มาคราวนี้อูมมาเลยนะตาหรั่ง :coolly-0010:

มาแล้วคับ ไม่ได้เข้าบอร์ดซะ 2 วัน ซุ่มๆทำรถเอาไว้ไปควอเตอร์ไมล์เทพนคร อิ อิ อิ :coolly-0010: :coolly-0034:
เทพนครถิ่นนู๋นะจ๊ะป๋า
เด๋วรอต้อนรับแบบสาสม
เย้ย_เปนอย่างดีเรยยย55:coolly-0010:

ดีแล้วครับ ความรักเป็นสิ่งสวยงามนะ :coolly-0009:

นั่นดิผมก็ว่าอยู่
ตาร้อนครับพี่น้อง...:coolly-0009: :coolly-0009: :coolly-0009:

แรกๆผมเห็นคนอื่นก็เป็นอย่างนี้แหละ

พี่น้องบางแสนผมไม่เคยลืมคร๊าบ
แต่ก็ต้องขอโทษด้วยที่ห่างไป
แล้วจะรีบกลับมาครับ

นี้แหละที่ผมชอบพี่น้องบางแสน
เพราะตักเตือนด้วยดีเสมอมา
ขอบคุณสำหรับมิตรภาพครับ

:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

What Goes Around.

ทำไงดีเนี๊ยพี่น้องบางแสน
ผมกำลังอินเลิฟ :coolly-0009:
โลกนี้มีแต่สีชมพู :coolly-0039:

ชั้นล่ะหมั่นใส้แกจังคนมีฟามรัก...ตาแป้น

ติดญิงซะลืมพี่น้อง.....ชิ:coolly-0004:

เทพนครถิ่นนู๋นะจ๊ะป๋า
เด๋วรอต้อนรับแบบสาสม
เย้ย_เปนอย่างดีเรยยย55:coolly-0010:

ต้อนรับยังไง

"ต้อนรับแบสาสม":coolly-0043:

ต้อนรับยังไง

"ต้อนรับแบสาสม":coolly-0043:
ต้องไปถาม 849 เขาอ่ะพี่เก่ง เพราะเขาโดนต้อนรับบ่อยๆ อิ อิ อิ :coolly-0046::coolly-0010::coolly-0010:

ต้องไปถาม 849 เขาอ่ะพี่เก่ง เพราะเขาโดนต้อนรับบ่อยๆ อิ อิ อิ :coolly-0046::coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0043:

เอาน่า.....น้องมันกะลังมีความสุข

สวัสดีพี่น้อง บางแสนทุกท่านค๊าบบบบบ:coolly-0044::coolly-0005:

:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0043:
:coolly-0003:อืมม.ม...น่า พี่เหวกเดว 849 ก้อมาเฉลยเองน่ะแหละ อิ อิ อิ:coolly-0010:

หิวข้าวจัง........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม