Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้รวมกันอีกเด้อ.......พี่น้องบางแสน

-ก็อฟ....สีส้มสุดงามว่าจะลงมาอีก...

-โอ๋บอกจะมา....

-เจ้าเบียร์...ได้ข่าววางเครื่องเสร็จแล้ว

เอ...น้าปุ๊หายไปหนายหว่า

แล้วเจอกันครับบบบ...เสาร์หน้าเช้าเลยแระกันกลับบ้านใส่บาตรพอดี

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

......ผมอยู่พัทยาครับอยากขึ้นไปบางแต่ไม่รู้จักใคร เพื่อนๆสมาชิกใครอยู่พัทยาบ้างครับ จะได้มีเพื่อนขึ้นไปครับ อิอิ....

เสาร์นี้รวมกันอีกเด้อ.......พี่น้องบางแสน

-ก็อฟ....สีส้มสุดงามว่าจะลงมาอีก...

-โอ๋บอกจะมา....

-เจ้าเบียร์...ได้ข่าววางเครื่องเสร็จแล้ว

เอ...น้าปุ๊หายไปหนายหว่า

แล้วเจอกันครับบบบ...เสาร์หน้าเช้าเลยแระกันกลับบ้านใส่บาตรพอดี
ไม่ใช่น้าปุ๊คนเดียวที่หาย เจ๊ย์รั่วก้อด้วย
อือ ๆ ๆ

......ผมอยู่พัทยาครับอยากขึ้นไปบางแต่ไม่รู้จักใคร เพื่อนๆสมาชิกใครอยู่พัทยาบ้างครับ จะได้มีเพื่อนขึ้นไปครับ อิอิ....
ไม่รู้จักก็มาได้คับ ที่นี่เป็นกันเองทุกคนคับ พร้อมต้อนรับทุกคนอยู่แล้วคับ ยังไงมาเจอกันนะคับ โทรมาก่อนก็ได้คับ

ติดต่อตี๋เบอร์0814803555นะ..........ว่างจะโทรหาครับ:redface:

ติดต่อตี๋เบอร์0814803555นะ..........ว่างจะโทรหาครับ:redface:

ตี๋.........เปลี่ยนเบอร์ไมเนี่ย...

หนีอะไรป่าวหว่า....คิคิ

ว่างๆมาอีกนะ....พ่อหนุ่ม HEINEKENจุ๊บๆๆ

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

มาเลยครับ...เด๋วรู้จักเองครับ

พวกเราเป็นกันเองทุกคนครับ

ถ้ามาเห็นพวกเราจอดอยู่...เข้ามาเลยครับไม่ต้องอาย

หรือโทรมาก้อได้ครับ..ผมเก่งครับบบบ

ยินดีต้อนรับเสมอครับบ..แล้วเจอกันนะ..จุ๊บๆๆ

ไปไหนกานอีกแหละ อยากไปอยากไป ไปล่วยไปล่วย อิอิ

มะเมค่ามีเเต่เพื่อนผู้หญิงเปงโคโยตี้อยู่ที่พัทยา ฝากรับเพื่อนหนูลงมาด้วยแล้วกานได้มะ อิอิ (ล้อเล่งน่า) :biggrin:
ยินดีต้อนรับค่าพี่ ลงมาได้เลยนะคะ ที่นี่พี่ๆเค้าเปงกานเองทุกคนค่า ถ้ายังไงพี่ก้อติดต่อพวกพี่ๆเค้าแล้วกาน ลงมาสังสรรค์คุยกาน หนุกหนาน ขำขำ :burn: (ไม่เช้าไม่เลิกรา) อิอิ​

สองทุ่มยัยหกโมงเช้า..............เอิ๊อกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆ

สองทุ่มยัยหกโมงเช้า..............เอิ๊อกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่มาว ไม่เช้า พระอาทิตย์ไม่ขึ้น ไม่กลับช่ายมะพี่เก่ง อิอิ :biggrin:

เงี้ยแหละนู๋......

คืนวันเสาร์มันคืนปล่อยผีของชาวบางแสนงิ

จริงๆๆใช่ป่ะ..แต่จริงๆๆแบบนั้นป่ะ...โอ้ยงง

จริงๆๆใช่ป่ะ..แต่จริงๆๆแบบนั้นป่ะ...โอ้ยงง

เง้อ !!! :sweat: งงงะ คนเขียนยังงง แล้วคนอ่านมานจะเหลือหรอ มานก้องงไปด้วยงาย เห้อ งงเจงๆ :sweat: :biggrin: แต่เจงๆแย้ว ก้อช่ายนะ แบบนั้นแหละ ที่เข้าจาย :verrckt:

อืมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.............งง.......แงะ

ผมน้องใหม่ ชื่ออ๊อดอยู่แถวแหลมฉบัง ฝากเนื่อฝากตัวด้วยคับ แล้วเสาไหนว่างจาแวะไปมั่งนาคับ:byebye:

up++........................

ผมน้องใหม่ ชื่ออ๊อดอยู่แถวแหลมฉบัง ฝากเนื่อฝากตัวด้วยคับ แล้วเสาไหนว่างจาแวะไปมั่งนาคับ:byebye:
ผมก้ออยู่แหลมฉบังนะครับทำงานอยู่ท่าเรือแหลมฉบังกลุ่มบางแสนเราก็อยู่แถวเนี้ยกันหลายคนหลายคัน อาจเคยเจอกัน...รถสีไรครับรถผมคันในรูป

มาเลยครับคุณอ๊อด...เด๋วรู้จักเองครับ

พวกเราเป็นกันเองทุกคนครับ

ถ้ามาเห็นพวกเราจอดอยู่...เข้ามาเลยครับไม่ต้องอาย

หรือโทรมาก้อได้ครับ..ผมเก่งครับ

ยินดีต้อนรับเสมอครับบ..แล้วเจอกันนะ..จุ๊บๆๆ

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ไฟล์แนบ

• pig 016_resize.jpg
    pig 016_resize.jpg
    51.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 117
  • pig 017.jpg
    pig 017.jpg
    36.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 112
  • มิตติ้ง 011_resize.jpg
    มิตติ้ง 011_resize.jpg
    57.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 114
    108.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 110

ฝากเนื้อ ฝากตัว อย่างเด่วไม่พอค่ะ ต้องฝากจัย ไว้ด้วยนะคะ อิอิ ว่าไปนั่นเรา :biggrin: ยินดีต้อนรับค่า ว่างๆลงมาเยือนบางแสน ได้เลยค่า ไม่มาว ไม่เช้า พระอาทิตย์ไม่ขึ้น พระยังมะบิณบาตร ไม่เลิกรา ค่าๆๆๆ พี่เก่งเค้าว่าแบบนั้นหนูม่ายรู้นะ งิงิ ผู้หย่ายว่าไง เราว่าตามนั้น หุหุ:boss:

โคราชมาแล้ว หิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เหล้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่ๆคนไหนสาวกเจ เจอกัน "MONSTER RB"

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม