Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เง้ออออออออออออออออออออ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เสาร์นี้ที่ 14 รวมพลกันหน่อยดีมะ

ยึดพื้นที่คืน...ว่าไงพี่น้องงงง
อย่าเพิ่งรีบยึดจิ รอรถหนูด้วยค่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หุหุ อยากไปอยากไป :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน

อ๊ะรอก้อด้าย....อิอิ

อ๊ะรอก้อด้าย....อิอิ
หุหุ ที่เจงมะเมครายว่างมาอ่ะดิเลยต้องรอหนู 555:redface: รถใกล้จะเส็ดแย้วววววว รอด้วยๆๆๆค่าๆๆๆๆๆๆๆ :cold: แต่พักนี้บางแสนแลดูเหงาๆนะมะค่อยเหงรถมาจอดเลย เด่วรอรถหนูเส็ดก่องมะเงียบเหงาแน่ๆ เพราะเด่วจะมาขับทั้งวันให้หายอยากเลย :biggrin: 555 มะเกินสิ้นเดือน จะกลับมาหล่อแย้ว ที่สำคันหล่อก่าเดิมอีก งิงิ (พี่เก่ง+หนูเบนซ์ ณ.บางแสน) 0861118900

ฟิ้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

จา จาด ห้าย คร้าบ..........

บางแสนเสาร์นี้กลับมาเปรี้ยวกันน่าดูยิ่งดึกยิ่งคึกเสาร์นี้มากันมากมายหลังจากเงียบกันไปนาน

ยิ่งดึกยิ่งมีเรื่องน่าตื่นเต้นครับเมื่อคืน...แล้วเย็นๆจะเอารูปลงให้ดูนะครับ..ไปทำธุระก่อน..

ก่าจะได้กลับบ้านนอนกันเกือบเช้าง่ะ.......

ไปก่อนนะ.................ฟิ้ววววววว

บางแสนเสาร์นี้กลับมาเปรี้ยวกันน่าดูยิ่งดึกยิ่งคึกเสาร์นี้มากันมากมายหลังจากเงียบกันไปนาน

ยิ่งดึกยิ่งมีเรื่องน่าตื่นเต้นครับเมื่อคืน...แล้วเย็นๆจะเอารูปลงให้ดูนะครับ..ไปทำธุระก่อน..
ก่าจะได้กลับบ้านนอนกันเกือบเช้าง่ะ.......
ไปก่อนนะ.................ฟิ้ววววววว

(((กรี๊ด))) อ่าๆไม่ยอมไม่ยอมมากานเพียบเลย อิอิ ไหนบอกจะรอ 555 แต่ดีแหละหลังจากเงียบหายไปนาน มะคืนรถเยอะครึกครื้นดีหวังว่าจะเหงแบบนี้ทุกเสาร์นะ :boss: มะคืน พี่นุ่นทำตื่งเต้งมาก 555 แฟ้ดด!!!!ออกไป รถก้อแรงคนก้อแรง หุหุ แล้วเสาร์หน้าจะกล้าไปนั่งกานอีกมะนี่ โดนพี่ตะรวจจับซะ ดีนะที่มะโดนเป่า ถ้าโดนเป่าแย่เลยนะ แต่มะเปงไยหรอก มานจับได้จับไป เราก้อมีหน้าที่ไปเสียค่าปรับ แค่นี้เล้กน้อย กิงเหล้ากิงเบียรเลี้ยงสาวจ่ายมากก่านี้อีก 555 :biggrin: :biggrin: ไปแย้วค่าๆ แว้บบบบบบ ไปเสียค่าปรับ :eeek: :eeek:

เอ่อ...
:sweat: :sweat: :sweat:

เออ................เข้าใจง่าย.....มองโลกในแง่ดีเน๊อ...สบายๆๆๆแฮปปี้

ตื่นเต้นดีแฮะ........

ชิวๆๆๆๆๆๆๆ

อ่ะ...มาดูกันเสาร์ที่ 14/07/50 บางแสนมารวมตัวกันเช่นเคยครับ

หลังจากห่างหายกันไปนาน..เริมก่อหวอดกันอีกครั้ง

ยิ่งดึกยิ่งคึก...ดูกันเอานะ..เริ่มก่อการกันสองทุ่มอยู่กันเกือบเช้าครับพี่น้อง

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ไฟล์แนบ

• pig 136_resize.jpg
    pig 136_resize.jpg
    45.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 141
  • pig 106_resize.jpg
    pig 106_resize.jpg
    70.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 128
  • pig 089_resize.jpg
    pig 089_resize.jpg
    40.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 128
  • pig 120_resize.jpg
    pig 120_resize.jpg
    54 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 128
  • pig 126_resize.jpg
    pig 126_resize.jpg
    51.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 130
  • pig 129_resize.jpg
    pig 129_resize.jpg
    65.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 137
  • pig 132_resize.jpg
    pig 132_resize.jpg
    62.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129
  • pig 133_resize.jpg
    pig 133_resize.jpg
    60.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129
  • pig 134_resize.jpg
    pig 134_resize.jpg
    52.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 136
  • pig 135_resize.jpg
    pig 135_resize.jpg
    53.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 134

นี่ยังมากันยังไม่ครบนะ...บางคันยังอยู่อู่..บางคนติดงาน

อ่ะ...ต่อจ้า

ไฟล์แนบ

• pig 112_resize.jpg
    pig 112_resize.jpg
    67.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 124
  • pig 110_resize.jpg
    pig 110_resize.jpg
    61.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 134
  • pig 111_resize.jpg
    pig 111_resize.jpg
    61.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 132
  • pig 104_resize.jpg
    pig 104_resize.jpg
    78.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 126
  • pig 103_resize.jpg
    pig 103_resize.jpg
    80.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129
  • pig 102_resize.jpg
    pig 102_resize.jpg
    80 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 130
  • pig 101_resize.jpg
    pig 101_resize.jpg
    75.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 133
  • pig 099_resize.jpg
    pig 099_resize.jpg
    87.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 135
  • pig 098_resize.jpg
    pig 098_resize.jpg
    85.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 132
  • pig 097_resize.jpg
    pig 097_resize.jpg
    82.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 130

บางแสนรักกันรักกัน.....

เสาร์หน้าถ้าไง 21/07/50มารวมพลกันอีกครับใครว่างก้อมากันเช่นเคย:go: :go: :go:

ไฟล์แนบ

• pig 117_resize.jpg
    pig 117_resize.jpg
    48.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 128
  • pig 118_resize.jpg
    pig 118_resize.jpg
    63.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 122
  • pig 115_resize.jpg
    pig 115_resize.jpg
    60.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 127
  • pig 116_resize.jpg
    pig 116_resize.jpg
    72.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 125
  • pig 121_resize.jpg
    pig 121_resize.jpg
    93.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129
  • pig 122_resize.jpg
    pig 122_resize.jpg
    55.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 124
  • pig 123_resize.jpg
    pig 123_resize.jpg
    58.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 127
  • pig 124_resize.jpg
    pig 124_resize.jpg
    54.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 130
  • pig 130_resize.jpg
    pig 130_resize.jpg
    65.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 124
  • pig 114_resize.jpg
    pig 114_resize.jpg
    79.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 124

อ่อ อยู่กันเลยร้านกังวาลไปหน่อย

ไปบ่อยคร๊าบ

เดี๋ยวแวะไปแจม

ขอบคุณมากครับ,สำหรับน้ำใจของเพื่อนๆกลุ่มบางแสน,แต่อย่าลืมใบขับขี่ผมนะเก็บไว้ให้ผมด้วย:biggrin: วันหน้าฟ้าใหม่เจอกัน.............

สุดซึ้งเลยอ่ะตี๋เมื่อคืนเจออะไรกันหลากหลาย....แต่ก้อมันส์ดี...พี่ท่านเล่นกันถึงเช้าเลย

แล้วคราวหน้ามานั่งซด...ไฮเนเก้นเย็นๆฉ่ำๆกันอีกนะครับพ่อหนุ่ม

ใบขับขี่เด๋วเก็บไว้ให้....(มิน่าหนุ่มตี๋ใช้ชื่อ HEINEKEN พวกเราพาทัวร์บางแสนเข้าร้านไหนท่านยกเรียกแต่ HEINEKEN อย่างเดียวเลยนิ...แล้วเจอกันใหม่คราวหน้าไม่ต้องหลับต้องนอนกันเลยดีก่า....งิงิ

(((กรี๊ด))) อ่าๆไม่ยอมไม่ยอมมากานเพียบเลย อิอิ ไหนบอกจะรอ 555 แต่ดีแหละหลังจากเงียบหายไปนาน มะคืนรถเยอะครึกครื้นดีหวังว่าจะเหงแบบนี้ทุกเสาร์นะ :boss: มะคืน พี่นุ่นทำตื่งเต้งมาก 555 แฟ้ดด!!!!ออกไป รถก้อแรงคนก้อแรง หุหุ แล้วเสาร์หน้าจะกล้าไปนั่งกานอีกมะนี่ โดนพี่ตะรวจจับซะ ดีนะที่มะโดนเป่า ถ้าโดนเป่าแย่เลยนะ แต่มะเปงไยหรอก มานจับได้จับไป เราก้อมีหน้าที่ไปเสียค่าปรับ แค่นี้เล้กน้อย กิงเหล้ากิงเบียรเลี้ยงสาวจ่ายมากก่านี้อีก 555 :biggrin: :biggrin: ไปแย้วค่าๆ แว้บบบบบบ ไปเสียค่าปรับ :eeek: :eeek:
เมื่อคืนมันหนีกลับบ้านเลย...นิ

ไอ้ DK จอมซ่า+แซดดดดดดดดดดดดด:go: :go:

ต้องขอโทษทุกท่านด้วยที่กลับโดยไม่ลาพอดีเพื่อนมันตกลงกับเราไว้ว่าจะกลับไม่เกินเที่ยงคืนก็เลยต้องออกมาก่อนถ้ามาคนเดียวก็คงเกือบเช้าเป็นแน่แท้:sweat: :sweat:

:redface: พอดีตอนล็อคอินครั้งแรกขวดมันดันอยู่ข้างกาย.........อะเอิ้กๆๆๆๆๆๆ:wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม