Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หัวใจพวกคุณทำด้วยอะไรกัน ขับ c 100 ไปเขาหย่ายโอ้!มันยอดมาก......

หุหุ :byebye: ความบ้าไง พี่ สนุกดีท้าทาย เปลี่ยนรสชาติชีวิตไปเรื่อยๆ ไม่ซ้ำซากจำเจ พี่อยากจะลองไปลำบากด้วยกานมะล่ะค๊า จะได้รู้ว่ามานมันส์แค่ไหน อิอิ :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ค่ะ ใช่ๆ น้าโชค พวกหนูก้อทำรถที่นั่นแหละค่ะ รถก้อแรงคนก้อแรง 555 ราคา C 100 หายากมากที่ถูกส่วนมากมันจะมีแต่แพงๆ ค่ะ แต่ถ้าเจอราคาไม่แพงแล้วดี แล้วหนูจะมาบอก พวกพี่ปูอ่าหรอหนูรู้จัก พวกเด้กรุ่นน้องแฟนหนู แต่อยู่คนละกลุ่ม เพราะเค้ามะอยู่กลุ่มหนูหรอก หุหุ พวกหนูขี้เหล้าเมาเบียร 555 ส่วนมากพวกเค้ามะค่อยดื่มกาน แล้วส่วนมากลุ่มพี่ปู มีแต่เด้กๆเยอะ เค้าชอบมานั่งคุยกานมากก่าส่วนพวกหนูไม่ชอบคุยชอบดื่ม หุหุ บอกเค้าพี่เก่งกะเบนซ์ ซีสีส้ม พวกเค้ารู้จักเกือบทุกคนแหละในกลุ่มพี่ปูอ่ะ บางทริปก้อได้ไปด้วยกาน แล้วแต่โอกาส :boss: อิอิ
แต่ที่สำคัญ คืนวันศุกร์ออกเดินทางไปถึงก้อวันเสาร์เช้าเพราะต้องรอขึ้นเขาใหญ่6โมงเช้าใช้เวลาเดินทาง 4 ชม. ไปเท่วไร่ทองสมบูรณ์ หนุกมาก ไปนอนค้าง 1 คืน กลับวันอาทิตย์ หนูไปแต่งตัวคราวบอย ไปขี่รถ ATV แล้วก้อ เล่งสกีบก แต่ยังมีอีกหลายอย่าง แต่เล่งแค่นี้ เหอะๆแบบว่าอย่างอื่นกลัวอ่า ไปๆมา บอกจะไป10ก่าคัน เหลือแค่ 4 คันเอง พวกเค้ากลัวฝนกาน แต่พวกหนูมีจัยไง หุหุ ฝนจะตกฟ้าจะร้องก้อไป แต่ไปก้อไม่เจอฝนนะ มาเจอขากลับบนเขาใหญ่นิหน่อย แต่ที่สำคัญเจอช้าง รอบแรกเจอ 4 ตัว เปงแม่ลูกอ่อน หนูโคตกลัว ไอ้แฟนหนูมานก้อขี่รถไปใกล้ๆพอขี่เข้าไปใกล้ มานวิ่งเข้าใส่รถยนต์ เลยรีบขี่มอไซ หนีขึ้นไปอย่างไว 555 มันก้อมัน กลัวก้อกลัว พอขี่ไปได้อีก เจออีกตัวทีนี้น่ากลัวมานมีงาด้วย แฟนหนูเลยขี่ไปอีกใกล้ๆ ซัดซะ ยิงนักกาติ๊ก 555 ไปโดนมาน มานเลยเข้าข้างทาง ไป ไอ้หนูก้อกลัวไอ้แฟนหนูมานก้อชอบไปใกล้ๆ กลัวโคตๆ 555 :biggrin: แต่เดินทางไปกลับก้อสะดวกปลอดภัย หนุกดี ไว้ทริปหน้าไปไหนแล้วจะมาบอกอีก อิอิ เผื่อพวกพี่ๆจะสนจัย ไปลำบากด้วยกาน 555 นอนกางดินกิงกางทราย แหะๆ ได้รสชาติ มันส์:biggrin:

โห........................

สองคนนี้ดูแนวเดียวกันจังงงงงงงเลยนะ

ขี่มอไซด์ไปเขาหญ่าย....เยี่ยมกูด

ขนาดผมจะขี่มีโอไปซื้อข้าวกินปากซอยยังขี้เกียจเลย

เดี๋ยว...นักร้องน้องแปดริ้ว.......เดี่ยวเพื่อน....อยู่นายายอาม..เดี่ยวน้องชลบุรี
เดี๋ยวเด็กแถวบ้าน..........เฮ้อหมุนทันมั๊ยตี๋หล่อเหลือกได้
อะอิจฉา:embarrassed: :smile: :tongue: :biggrin:

เลือกที่จะตายแบบไหน...คิคิ55555555

หุหุ :byebye: ความบ้าไง พี่ สนุกดีท้าทาย เปลี่ยนรสชาติชีวิตไปเรื่อยๆ ไม่ซ้ำซากจำเจ พี่อยากจะลองไปลำบากด้วยกานมะล่ะค๊า จะได้รู้ว่ามานมันส์แค่ไหน อิอิ :wink:

เพื่อน อยาก ได้ หมูยักษ์ ในกลุ่มมี จาปล่อย ก้บอกม่างนะ คร๊าบบบบ

เป็นไงกัน มั่งงงงงงงง

เกลียดรูปใน ไอค่อน เมิง จางเลย วะ :brick:

เปลี่ยน ได้ ป๊ะ แหม่ เทห์ โค ตะระ อภิมาอมตะ เงินไหลมา :biggrin:

อกหัก แค่ เนี้ย ............. :sweet_kiss: :sweat: :cry:

เอา ป๋าปุ๋ ผมเปลี่ยนรูปแล้วพอจายอ่ะยัง แหม ถ่ายให้มันติสสส์ หน่อยก็มะได้ ต้องแซวกันว่าอกหัก ด้วย มานช้ำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เฮ้ยโอรูปในไอคอนมรึงเหมือนนกเอี้ยงที่ข้างบ้านกรูเลี้ยงไว้เลยว่ะ555++++

โห........................

สองคนนี้ดูแนวเดียวกันจังงงงงงงเลยนะ

ขี่มอไซด์ไปเขาหญ่าย....เยี่ยมกูด

ขนาดผมจะขี่มีโอไปซื้อข้าวกินปากซอยยังขี้เกียจเลย

เหอะๆ ไม่แนวเด่วกานได้ไง ก้อมานเปงผัวเมียกานเนี๊ย :biggrin: แล้วเวลาหาสาวๆจะคิเกียดขี่รถไปบ้างมะอ่ะ 555 :redface:

เหอะๆ ไม่แนวเด่วกานได้ไง ก้อมานเปงผัวเมียกานเนี๊ย :biggrin: แล้วเวลาหาสาวๆจะคิเกียดขี่รถไปบ้างมะอ่ะ 555 :redface:

แหม๋........................

แซวกันด้ายยยยยยยยยย....พ่อหนุ่ม...55555

เฮ้ยโอรูปในไอคอนมรึงเหมือนนกเอี้ยงที่ข้างบ้านกรูเลี้ยงไว้เลยว่ะ555++++
เออว่ะ.............เหมือนว่ะหลั่ง(@_@)

กรูเห็นดัวย

แสร่ด พี่ ๆทำกันงี้ รับไม่ด้ายยยยย

ปล.โผมใส่เบาะอิมข้างคนขับแย้ว แมร่ง ฟิตโครต แปลงขาเองยากชิปเป็ง

เอามาชมบ้างดิโอ

จาได้ให้...โมชิ..ฉี่ใส่5555

ใครมีเมียเยอะยกมือขึ้น ผมมีแต่เมียน้อย :biggrin: ขายรถกันเข้าไป เดี๋ยวเงินในเป๋าก็ลดตามไปด้วย ไม่เชื่ออย่าลบหลู่:boss:

แง๊ปๆ:boss: .........ฮ้าวววววว:burn:
เฝ้าเวปเข้ามาคุยกันไปเป็นหน้าๆกันเลยนะ:smile:

โอ๋เม่งไปงานมิตติ้งนนท์มา

ไม่กลับบ้านไปนอนกะใครวะแถวราม...หุหุ

ผมว่าจะไปนะนั่น ทุ่มนึงแมร่ง ฝนตกยังกะ ฟ้ารั่ว เพิ่มล้างรถตอนเย็นจะหล่อ ซะหน่อย เซ็งจิงๆ

ผมว่าจะไปนะนั่น ทุ่มนึงแมร่ง ฝนตกยังกะ ฟ้ารั่ว เพิ่มล้างรถตอนเย็นจะหล่อ ซะหน่อย เซ็งจิงๆ

ตุ๊ย.....ๆ

ไม่ไป...อย่ามาพูด...เลยนกเอี้ยงงงงง..หุหุ

เสาร์นี้ที่ 14 รวมพลกันหน่อยดีมะ

ยึดพื้นที่คืน...ว่าไงพี่น้องงงง

ไฟล์แนบ

• kk 004_resize.jpg
    kk 004_resize.jpg
    53.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 127
  • bang saen2 015_resize.jpg
    bang saen2 015_resize.jpg
    30.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 120
    66.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 124

หายปายหนายกานนนนนนนนนหมดวะ

เสาร์นี้ที่ 14 รวมพลกันหน่อยดีมะ

ยึดพื้นที่คืน...ว่าไงพี่น้องงงง

:byebye: แล้วเจอกันค้ราบพี่น้อง:dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม