Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

โคราชมาแล้ว หิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เหล้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่ๆคนไหนสาวกเจ เจอกัน "MONSTER RB"

มาได้เลยค่าๆๆๆ ยินดีต้อนรับ ไม่มาว ไม่เช้า พระอาทิตย์ไม่ขึ้น พระมะเดินบิณฑบาตร ไม่เลิกรา ค่าๆๆๆ อิอิ :dribble:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไปกันทุกเสาร์เลยเหรอครับแล้วเสาร์เข้าไปกันปะ(หมายถึงแหลมแท่นนะครับ)ดูสถานนะกานก่อนอาจจะไปแจมนะครับ

โคราชมาแล้ว หิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เหล้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่ๆคนไหนสาวกเจ เจอกัน "MONSTER RB"
หิวก็รีบมาดิ เบียร์ 25 โบ กล้าแข่งกับกระบะดีเซลป่าว

ไปกันทุกเสาร์เลยเหรอครับแล้วเสาร์เข้าไปกันปะ(หมายถึงแหลมแท่นนะครับ)ดูสถานนะกานก่อนอาจจะไปแจมนะครับ
รีบมาเลยน้า บางแสนเราเจอกันทุกเสาร์อยู่แล้วคับ
ปล.เอาคอหมูกระทะร้อนมาฝากด้วยนะคับ อิอิ

คืนวันเสาร์มันคืนปล่อยผีของชาวบางแสนงิ

แร๊วถ้าไปไม่เห็นผีซักต่อนนะ...หึหึ เดวรู้จัก:augenrollen: :augenrollen:

แต่ขอเป็นเดือนหน้านะพี่..ฝากตามเจ๊รั่วแกด้วยเน้ออออ..:wink: :wink:

จะไปโชว์สเตป..กินแก้ว เมาลัง..ให้ดู555:dribble: :dribble:

ผมก้ออยู่แหลมฉบังนะครับทำงานอยู่ท่าเรือแหลมฉบังกลุ่มบางแสนเราก็อยู่แถวเนี้ยกันหลายคนหลายคัน อาจเคยเจอกัน...รถสีไรครับรถผมคันในรูป

มาเลยครับคุณอ๊อด...เด๋วรู้จักเองครับ

พวกเราเป็นกันเองทุกคนครับ

ถ้ามาเห็นพวกเราจอดอยู่...เข้ามาเลยครับไม่ต้องอาย

หรือโทรมาก้อได้ครับ..ผมเก่งครับ

ยินดีต้อนรับเสมอครับบ..แล้วเจอกันนะ..จุ๊บๆๆ

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ขอบคุนคร๊าบบ..ไงได้เจอกันแน่คับ..ผมก็เคยทำงานในท่าเรืออะคับ..คุ้นๆหน้าคุนเก่งเหมือนกัน...แล้วไงจาแวะเวียนไปนะคับ:biggrin:

รีบมาเลยน้า บางแสนเราเจอกันทุกเสาร์อยู่แล้วคับ
ปล.เอาคอหมูกระทะร้อนมาฝากด้วยนะคับ อิอิ
เอาจิงป่าวว่ะ
แต่ว่าไปถึงโน่นมันก้อไม่ร้อนแร้วดิ...

• กระทู้ ผู้เขียน

เฮ้ย....ๆๆๆเจโบตึ่งงๆๆๆ....อาบีมันมาแย้ววว....ตึ่งงงๆๆๆ

ฝากเนื้อ ฝากตัว อย่างเด่วไม่พอค่ะ ต้องฝากจัย ไว้ด้วยนะคะ อิอิ ว่าไปนั่นเรา :biggrin: ยินดีต้อนรับค่า ว่างๆลงมาเยือนบางแสน ได้เลยค่า ไม่มาว ไม่เช้า พระอาทิตย์ไม่ขึ้น พระยังมะบิณบาตร ไม่เลิกรา ค่าๆๆๆ พี่เก่งเค้าว่าแบบนั้นหนูม่ายรู้นะ งิงิ ผู้หย่ายว่าไง เราว่าตามนั้น หุหุ:boss:

อืม......ดีมากน้องงง.....เชื่อพวกพี่แล้วดีเอง ๆ ๆ..555

แต่ว่าไปถึงโน่นมันก้อไม่ร้อนแร้วดิ...
ก่อนไปก็โทรบอกให้ตั้งเตารอเลย ไปป่าวเนี๊ยเบื่อๆเซ็งๆวะ

จะไปโชว์สเตป..กินแก้ว เมาลัง..ให้ดู555:dribble: :dribble:

โห.....น้องหลิน...เอาง้านเลยรึ....เหนคุยหลายปีแระ..ไม่เหนมาอ๋ะที..เหอๆๆๆ

น๊าออย....ก้อมาตอนเที่ยงจิ.....ร้อนแน่.....5555....อิอิ

มาจิงป่าวเนี่ย.......

อืม......ดีมากน้องงง.....เชื่อพวกพี่แล้วดีเอง ๆ ๆ..555[/quote]

อืมๆ หนูเชื่อพี่ค่า อิอิ พี่พูดไยหนูเชื่อพี่หมดคะ เพราะหนูเปงเด้กดี อิอิ :wink: หนูเชื่อพี่ พี่อย่าลืมเลี้ยงเบียรหนูด้วยนะคะเสาร์นี้ 555 :biggrin: โดนไป1ดอก อิอิ ตลกแดรก กร๊ากกกกกก แล้วหนูจะคอยน๊าๆๆ งิงิ :eeek: เด่วมะแน่เสาร์นี้อาจเอาเซฟิโร่สีทองออกเด่วดูก่อง งิงิ รถมานแรงอ่ะ กลัวพี่เก่งตามมะทัน ฟิ้ววววววววววววววว :spiderman:

เสาร์นี้ที่เดิมคร๊าบบบพี่น้องบางแสน..จุ๊บ ๆๆ

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :go: :go: :go: :go:

ไฟล์แนบ

• bang saen2 014_resize.jpg
    bang saen2 014_resize.jpg
    27.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 116

ปวดขี้ว่ะ.....รถพัง.....ตังค์หมด.....ซดเหล้า...เอาบุหรี่....ปี้อีหนู...ดูหนังโป้ว....โม้ตลอด.....สอดทุกเรื่อง....เชื่องเป็นหมา.....โย่ว โย่ว.....ต่อให้หน่อยเถอะว่ะไปไม่ถูกแล้ว

ปวดขี้ว่ะ.....รถพัง.....ตังค์หมด.....ซดเหล้า...เอาบุหรี่....ปี้อีหนู...ดูหนังโป้ว....โม้ตลอด.....สอดทุกเรื่อง....เชื่องเป็นหมา.....โย่ว โย่ว.....ต่อให้หน่อยเถอะว่ะไปไม่ถูกแล้ว

เอย..:cool:

หลั่งมันโผล่มาแต่ละครั้ง....

มันแม่ง ๆ ๆ อ่ะ

คล้ายๆมันเก็บกดยังไงชอบกล ๆ

เห็นเวป cefiro-thailand เปงที่ระบายไงหวา มาทีไรมาแปลก ๆ เปงไรป่าวววเนี่ย

นี่..มาสวมบทเปงสุนทรภู่แต่งกลอนอีกนิ...เอิ๊อกกกกๆ

มะคืนนี้วันศุกร์ สายชายทะเล บางแสน ซอย 1 ติดกะข้างป้อม ตำรวจตั้งด่านก้อหย่ายพอสมควร มีเซฟสีแดง รถครายม่ายรู้โดนจับ จะเข้าไปทักก้อไม่ได้ (เพราะหนีตำรวจเหมือนกาน อิอิ) เซงเยย ช่วงนี้ขับรถกานระวัง ระวัง หน่อยนะค่า ตำรวจเค้าดุ มั๊กมาก ช่วงนี้ไม่รู้พวกเค้าไปกิงไยกานมา อิอิ

ก่อนไปก็โทรบอกให้ตั้งเตารอเลย ไปป่าวเนี๊ยเบื่อๆเซ็งๆวะ
พี่มี่ เสาร์นี้ป๋านัดที่บ้านม่ะช่ายเหรอออ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม