• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

กินครับ เอาโซนไหนดี มอบู หรือเมืองใหม่

วันเสาร์นี้คงไม่ทั้นครับ555แข่งครับ

กินครับ เอาโซนไหนดี มอบู หรือเมืองใหม่
:coolly-0046: พี่ชายคับ น้อง078 เขาขอเกาะหูไอ้กี๋ไปด้วยได้ป่าว
พอดีรถน้องเขาเสียอ่ะ:coolly-0026:

:coolly-0023:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0005:คับ ขอบคุนคับพี่เหวก ก้อเปลี่ยนทุกครั้งที่เข้าอ่ะแระคับ
รูปสวยนี่ก้อ..เอ่ออ.อ พอดีรถมันอยู่แล้วอ่ะคับ พอถ่ายมุมไหนก้อสวยหมดอ่ะคับอิ อิ อิ :coolly-0001::coolly-0023:

แหม...ไม่ค่อยเลยนะเรา :coolly-0026:

เสาร์นี้งานยังมะเสร็จ :coolly-0041: :coolly-0017: ขอบายก่อนละกัน :coolly-0027:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แหม...ไม่ค่อยเลยนะเรา :coolly-0026:
ขานี้เค้าเปลี่ยนทุก1นาทีครับพี่ 555

วันนี้แข่งอีกแล้วครับ แมทใหญ่มากครับ สู้ๆๆโว้ย

:coolly-0005:คับ ขอบคุนคับพี่เหวก ก้อเปลี่ยนทุกครั้งที่เข้าอ่ะแระคับ
รูปสวยนี่ก้อ..เอ่ออ.อ พอดีรถมันอยู่แล้วอ่ะคับ พอถ่ายมุมไหนก้อสวยหมดอ่ะคับอิ อิ อิ :coolly-0001::coolly-0023:

เป็นคนขี้เบื่อไงเราอ่ะ

เปลี่ยนบ่อย....งี้ตุ๊กตาหน้ารถเปลี่ยนบ่อยป่าว

โยนๆมานั่งรถพี่มั่งก็ได้นะตาดิว...:coolly-0010:

ขานี้เค้าเปลี่ยนทุก1นาทีครับพี่ 555

ไม่เคยเจอหน้าเจอตากันเลยนะโปรสุดหล่อเรา:coolly-0046:

วันนี้แข่งอีกแล้วครับ แมทใหญ่มากครับ สู้ๆๆโว้ย

โชคดีเด้อโปรกอฟ

ตีซะตัวดำเป็นเหนียงแล้วม้างตาเก๋:coolly-0033:

เป็นคนขี้เบื่อไงเราอ่ะ

เปลี่ยนบ่อย....งี้ตุ๊กตาหน้ารถเปลี่ยนบ่อยป่าว

โยนๆมานั่งรถพี่มั่งก็ได้นะตาดิว...:coolly-0010:

:coolly-0046:

จะกล้าเร๊อ....ตาเก่ง :coolly-0010: :coolly-0026:

:coolly-0030::coolly-0030:

ขานี้เค้าเปลี่ยนทุก1นาทีครับพี่ 555[/QUOTE
พูดเหมือนรู้เลย ว่าเราเปลี่ยนเด็กบ่อยอ่ะ:coolly-0010:

พอดีเปงคนใช้ของเปลืองอ่ะคับ:coolly-0006:

เอ้า สู้ ก้อ สู้โว๊ยยย:coolly-0020:....แระวันนี้ออกช่องไรอ่ะ :coolly-0043:

จะกล้าเร๊อ....ตาเก่ง :coolly-0010: :coolly-0026:

นู๋พูดไรออกไปเนี่ย

นู๋ป่าวน๊า...............:coolly-0042::coolly-0008:

ขอบคุนคับพี่:coolly-0044:..ถ้าเรา2คนมีข่าวดีนะรีบบอกนะคับ..อิอิ:coolly-0010:

ว๊าววว..คุงหมอ ตู้:coolly-0009:

มะได้ไปปิ้งย่างกันซะนาน...เสาร์นี้หมูย่างดีป่าวอะคับ:coolly-0033::coolly-0033:

บวชแล้ว..พอขึ้นใหม่มันคันมั๊ย..:coolly-0043:

อ้าวงั้นเสาร์นี้มารายงานตัวด้วยนะตัวเทอ

จร้า..ขอบคุงจร้า..แล้วเสานี้แวะมากินหมูย่างด้วยกันมั๊ย

ปล..ชวนเค้ากินหมูย่าง..แต่ยังมะรู้เลยว่าร้านไหน..เอ้าเจ้าถิ่นบางแสนมีร้านไหนแหล่มๆมั่งอะคับ..จาได้ไปปิ้งย่าง..ตำจอกกัน..รึว่าท่านไหนจาเสนอที่ไหนก้อมาบอกกันได้นะคับ..งั้นป๋มลงชื่อไว้เลยนะ:coolly-0031::coolly-0031:

1. อ๊อต+ปอย
2. เก่ง+ตู้
+คนดิ อิอิอิอิอิอิอ:coolly-0010:

5555555555555555555+
:coolly-0022:

นู๋พูดไรออกไปเนี่ย

นู๋ป่าวน๊า...............:coolly-0042::coolly-0008:
ตกลงว่าไม่เอา งั้นเด๋วจัดให้ลุง เหวก แทนแระกัน อุ้ย! พี่เหวก:coolly-0023:

เอาชัยกลับมาฝากพี่น้องชาวไทยเรา น่ะครับ รออยู่

ตกลงว่าไม่เอา งั้นเด๋วจัดให้ลุง เหวก แทนแระกัน อุ้ย! พี่เหวก:coolly-0023:

อย่า อย่า อย่า.....................ช้า

https://www.cefiro-thailand.com/board/member.php?u=6131

รีบส่งมาให้ไวไว :coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม