• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ฝากกราบขอโทษคุณแม่ด้วยนะป้อง
พวกเราเกรงใจน่ะเอาไว้งานหน้านะ...น่าจะเป็นงานแต่งป้องงานนี้รับรองไม่ไล่ไม่เลิก....:coolly-0001:
พี่นงค์ครับ..น้องเค้ายังไม่บวชเลยน่ะครับ แม่เค้าคงไม่ยอมแน่ ต้องบวชซะก่อนตามประเพณี

วันนี้ 2 กพ. เป็นวันเกิดผมกะตาอ๊อดวันเดียวกันเลย

เมื่อเช้าไปทำบุญถวายโลงศพมาแล้ว เอาไงดีคืนนี้ แต่ทำงานเลิกเที่ยงคืน

หรือจะไว้ฉลองกันย้อนหลังดีหึเพื่อนอ๊อด(ไม่ซีเรียสนาเมื่อไหร่ก้อได้)

(ขอขอบคุณน้าแขกสุดหล่อกะพี่นงค์แสนสวยแถมใจดีที่ให้แบลคเป็นของขวัญวันเกิดผมกะตาอ๊อดใครอยากเมาแบลคว่ามาที่ไหนดี)
โอยยยยยยย.....อยากกิน แบลค....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอให้หนุ่มๆทั้ง 2 จงมีความสุขกระสันต์วันคร้ายวันเกิด หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรือง..เป็นปึกแผ่นแน่นแฟ้น..เร็วๆ น่ะคร้าบบบบบบ....

แก้ไขล่าสุด:

พี่นงค์ครับ..น้องเค้ายังไม่บวชเลยน่ะครับ แม่เค้าคงไม่ยอมแน่ ต้องบวชซะก่อนตามประเพณี

ผมบวชแล้วครับพี่ยศ :coolly-0022:

งี้ ก็พร้อมเบียดแล้วดิ :coolly-0026:

ย้ายกลับไปอยูศรีราชาแล้วครับ ไว้เจอกันครับ

ผมบวชแล้วครับพี่ยศ :coolly-0022:
อุ้ย..นึกว่าเพิ่งจบยังมะได้บวช...ง้านก็รีบๆหา แล้วก็เบียดซะ จะได้ไปกินดอง..555++

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อัพพ...........

อยากไปแต่เมียห้าม:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0017::coolly-0017:นี่แหละชีวิตคู่:coolly-0022:

อยากไปแต่เมียห้าม:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0017::coolly-0017:นี่แหละชีวิตคู่:coolly-0022:
:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0028:

:coolly-0029::coolly-0029::coolly-0028:
จำไว้เป็นตัวอย่าง:coolly-0019::coolly-0014::coolly-0014:

HBD ย้อนหลังนะจร๊ะ..... มีความสุขมากๆเน้อออ!!!

จะออกแต่ละทีแสนลำบาก ก็ยังอยากหาเมียมาใส่หัว
รู้ทั้งรู้มีแล้วก็ต้องกลัว มันใช้ผัวกวาดบ้านล้างจาน เอย.........

555+ กลอนสดแต่งไปได้วุ้ย :coolly-0010: :coolly-0046:

จะออกแต่ละทีแสนลำบาก ก็ยังอยากหาเมียมาใส่หัว
รู้ทั้งรู้มีแล้วก็ต้องกลัว มันใช้ผัวกวาดบ้านล้างจาน เอย.........

555+ กลอนสดแต่งไปได้วุ้ย :coolly-0010: :coolly-0046:
ขับ รถ กลับ บ้าน เด็ก ดีๆนะ พี่เหวก:coolly-0027:

อ่ะ! 2 หนุ่มที่เกิดวันนี้......เก่ง กะ อ๊อต
ตกลงกันหรือยัง ว่าใครจะครึ่งแรกใครครึ่งหลัง
แต่พี่ว่า เก่ง ต่อให้อ๊อตเค้าซักหน่อยจะดีกว่านะ
เพราะ....เค้าน่าจะเหนื่อยเพราะเค้าฉลองให้
ตอนวันเกิดน้องปอยไปก่อนแล้ว.....คืนนี้ปอยจัดให้
พี่เค้าละกัน......:coolly-0032:

:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

ขอให้หนุ่มๆทั้ง 2 จงมีความสุขกระสันต์วันคร้ายวันเกิด หน้าที่การงานเจริญรุ่งเรือง..เป็นปึกแผ่นแน่นแฟ้น..เร็วๆ น่ะคร้าบบบบบบ....

ขอบคุนคับพี่..สาตุ๊ๆ:coolly-0044::coolly-0044:

สม :coolly-0010::coolly-0010:

อิอิ..ชอบๆ:coolly-0010::coolly-0010:

เบิร์ดเดย์นะจ๊ะ....2 หนุ่ม....เก่ง กะ อ๊อต....
ขอให้สำลักความสุข...ขอให้ทุกข์กระเด็น
ขอให้เห็นรอยยิ้ม...ขอให้อิ่มความรัก...
มีความสุขกันตลอดไปเลยนะ....:coolly-0001:

ขอบคุนคับพี่:coolly-0044:..ถ้าเรา2คนมีข่าวดีนะรีบบอกนะคับ..อิอิ:coolly-0010:

อุ๊ย!ลืมชมเชยน้องสาวสุดสวยของเรา...เพราะงานนี้เค้าก็มีบทบาทนะ
ได้ใช้วิชาที่เรียนมาด้วยเพราะคนที่ตกน้ำขึ้นมา...คนเค้าตะโกนขอยาดม
คุณหมอของเรารีบตะโกนบอกว่า...ห้ามให้ยาดมหรือดมอะไรเด็ดขาด
ให้ช่วยกันถอดเสื้อผ้าเค้าแล้วเอาผ้ามาห่มให้ร่างกายเค้าอบอุ่น....เป็นงัยล่ะ
เค้าเชื่อและก็ทำตามด้วย...แล้วคุณหมอจำเป็นของเราก็โทรเรียกรถพยาบาลให้มารอรับ
น้องสาวที่กล่าวถึง....น้องตูตู้...ที่น่ารักของพวกเรา....หวานใจของเก่งเค้านั่นเอง....:coolly-0009:

ว๊าววว..คุงหมอ ตู้:coolly-0009:

วันนี้ 2 กพ. เป็นวันเกิดผมกะตาอ๊อดวันเดียวกันเลย

เมื่อเช้าไปทำบุญถวายโลงศพมาแล้ว เอาไงดีคืนนี้ แต่ทำงานเลิกเที่ยงคืน

หรือจะไว้ฉลองกันย้อนหลังดีหึเพื่อนอ๊อด(ไม่ซีเรียสนาเมื่อไหร่ก้อได้)

(ขอขอบคุณน้าแขกสุดหล่อกะพี่นงค์แสนสวยแถมใจดีที่ให้แบลคเป็นของขวัญวันเกิดผมกะตาอ๊อดใครอยากเมาแบลคว่ามาที่ไหนดี)

โอยยยยยยย.....อยากกิน แบลค....

มะได้ไปปิ้งย่างกันซะนาน...เสาร์นี้หมูย่างดีป่าวอะคับ:coolly-0033::coolly-0033:

บวชแล้ว..พอขึ้นใหม่มันคันมั๊ย..:coolly-0043:

ย้ายกลับไปอยูศรีราชาแล้วครับ ไว้เจอกันครับ

อ้าวงั้นเสาร์นี้มารายงานตัวด้วยนะตัวเทอ

HBD ย้อนหลังนะจร๊ะ..... มีความสุขมากๆเน้อออ!!!

จร้า..ขอบคุงจร้า..แล้วเสานี้แวะมากินหมูย่างด้วยกันมั๊ย

ปล..ชวนเค้ากินหมูย่าง..แต่ยังมะรู้เลยว่าร้านไหน..เอ้าเจ้าถิ่นบางแสนมีร้านไหนแหล่มๆมั่งอะคับ..จาได้ไปปิ้งย่าง..ตำจอกกัน..รึว่าท่านไหนจาเสนอที่ไหนก้อมาบอกกันได้นะคับ..งั้นป๋มลงชื่อไว้เลยนะ:coolly-0031::coolly-0031:

1. อ๊อต+ปอย
2. เก่ง+ตู้

ขับ รถ กลับ บ้าน เด็ก ดีๆนะ พี่เหวก:coolly-0027:

น้องดิวเปลี่ยนลายเซ็นบ่อยจัง แต่รูปนี้สวยนะพี่ว่า มุมถ่ายสวยดี ล้อก็สวย :coolly-0003: :coolly-0033:

น้องดิวเปลี่ยนลายเซ็นบ่อยจัง แต่รูปนี้สวยนะพี่ว่า มุมถ่ายสวยดี ล้อก็สวย :coolly-0003: :coolly-0033:
:coolly-0005:คับ ขอบคุนคับพี่เหวก ก้อเปลี่ยนทุกครั้งที่เข้าอ่ะแระคับ
รูปสวยนี่ก้อ..เอ่ออ.อ พอดีรถมันอยู่แล้วอ่ะคับ พอถ่ายมุมไหนก้อสวยหมดอ่ะคับอิ อิ อิ :coolly-0001::coolly-0023:

เข้ามาไม่รู้จาบอกอาไรดีงั้น รักนะ จุ๊บ จุ๊บ แระกันนะ:coolly-0005:
บางแสนโซน มันวันเสาร์ :coolly-0003:

ขอบคุนคับพี่:coolly-0044:..ถ้าเรา2คนมีข่าวดีนะรีบบอกนะคับ..อิอิ:coolly-0010:

ว๊าววว..คุงหมอ ตู้:coolly-0009:

มะได้ไปปิ้งย่างกันซะนาน...เสาร์นี้หมูย่างดีป่าวอะคับ:coolly-0033::coolly-0033:

บวชแล้ว..พอขึ้นใหม่มันคันมั๊ย..:coolly-0043:

อ้าวงั้นเสาร์นี้มารายงานตัวด้วยนะตัวเทอ

จร้า..ขอบคุงจร้า..แล้วเสานี้แวะมากินหมูย่างด้วยกันมั๊ย

ปล..ชวนเค้ากินหมูย่าง..แต่ยังมะรู้เลยว่าร้านไหน..เอ้าเจ้าถิ่นบางแสนมีร้านไหนแหล่มๆมั่งอะคับ..จาได้ไปปิ้งย่าง..ตำจอกกัน..รึว่าท่านไหนจาเสนอที่ไหนก้อมาบอกกันได้นะคับ..งั้นป๋มลงชื่อไว้เลยนะ:coolly-0031::coolly-0031:

1. อ๊อต+ปอย
2. เก่ง+ตู้

ตามน้านนนสหายอ๊อด ๆ

เย็นวันเสาร์กินหมูย่างกันใครจะมามั่งลงชื่อไว้เด้อออ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม