• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

จะเป็นอะไรกันนักหนาเนี่ย :coolly-0010: :coolly-0039:

อ๊อด อ๊อด ...........

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หุหุ วันศุกร์แล้ววว

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

แหล่มเวยยยยยยยยยย

ฉลองด้วยดิ.................โชน:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0039::coolly-0045:

เด็ก ยองฉลองด้วย:coolly-0044:

จะออกแต่ละทีแสนลำบาก ก็ยังอยากหาเมียมาใส่หัว
รู้ทั้งรู้มีแล้วก็ต้องกลัว มันใช้ผัวกวาดบ้านล้างจาน เอย.........

555+ กลอนสดแต่งไปได้วุ้ย :coolly-0010: :coolly-0046:
แหยม.......รับบ่ได่.......:coolly-0023::coolly-0023: อิอิ
สม :coolly-0010::coolly-0010:
ระวัง!! ไว้น่ะ......กำจะสนอง :coolly-0024::coolly-0024: อิอิ
ไปเที่ยวกันมาสนุกไหม้:coolly-0020::coolly-0020::coolly-0020::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:อดไปทำงานเหมือนเดิม:coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:
หายไปนานเลยน๊ะ..............สบายดีบ่......:coolly-0037::coolly-0037:

หุหุ วันศุกร์แล้ววว
ฮิฮิ.......ได้เพลา ดื่มน้ำนจันอีกแว้วววววววววว.......:coolly-0039::coolly-0045:

วันที่สองผ่านไปด้วยดีครับ พรุ่งนี้ออกทีวี

ด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคน

เรียงคิวด้วยดิ..แหมม..เกือบมะทัน:coolly-0023:

เสาร์นี้คัยที่จาไปบางแสน..แล้วผ่านๆมาทางไนสแควมั่งอะ...:coolly-0033::coolly-0033:

13 ก.พ. นี้มีใครไปมิตติ้ง Cef - Non บ้างอ่ะคับ :coolly-0034:

พวงกุญแจได้แล้วครับพี่น้อง

ทันป่าวหว่า หน้า600

แหล่มเลยป๋า แล้วจะโทรหานะพี่ :coolly-0033:

หวัดดีจร้าสบายดีกันทุกคนนะค่ะ

กลับมาแล้วจร้า ..

อยากได้บ้างอ่ะป๋ายศ ทำไงดีอ่ะคับ:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม