• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ถูกเค้าทำร้าย เพราะใจเธอแบกรับมันเอง
อันนี้จริงเหรอ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยากได้พวงกุญแจมั่งครับ พี่ยศ :coolly-0044::coolly-0044:
A31752 ชุ เองครับ :coolly-0046:

กลับมาแล้วจร้า ..
กลับมาแล้วเหรอ ว่าแต่หายไปไหนมาล่ะจ๊ะ คนแถวนี้เค้าคิดถึงอยู่น่ะ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยากได้พวงกุญแจมั่งครับ พี่ยศ :coolly-0044::coolly-0044:
A31752 ชุ เองครับ :coolly-0046:
ท่านที่ต้องการพวงกุญแจสั่งได้เลยครับ โดยโทรมาหาผม และผมจะส่งSMS เลขที่บัญชีให้ โอนเงินมาครับ 120 บาท แล้วจะทำการขึ้นงานให้ หลังจากนั้น 1 สัปดาห์ ถ้ามาบางแสนก็มารับได้ครับ หรือผ่านศรีราชาก็มารับได้ที่โรบินสันศรีราชาครับล๊อตใหม่จะออกอีกแล้ว

หายไปนานเลยน๊ะ..............สบายดีบ่......:coolly-0037::coolly-0037:

สำ..บายดีจ้า พอดีพึ่งเข้าเว็บบรอ์ดได้ เลยหายไปนาน :coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

เดี๋ยวผมไปหาพี่ยศ ที่ศีชาแล้วกันคับ

กรี๊ดดด...อยากได้พวงกุงแจมั่งอะคับ..พี่ยศเดี๋ยวพรุ้งนี้แวะไปหา..อยากจองซะ2พวง....:coolly-0033::coolly-0033:

หวัดดีจร้าสบายดีกันทุกคนนะค่ะ

กลับมาแล้วจร้า ..

กรี๊ดดดด..คุงเพื่อนหายไปไหนมา..นี่ถ้าไม่โชว์รูปส่วนตัว..ลืมหน้าไปแล้วนะเนี่ย..หุยเมื่ออาทิตที่แล้วเพื่งไปเกาะช้าง..มันส์มากเลยตัวเทอ..:coolly-0031::coolly-0031:

ได้มาแว้ว.... :coolly-0010: เท่ห์โคตรๆ

มีทติ้งเซฟนนท์ตอนแรกกะว่าจะไป แต่ลืมไปว่ามันวันจ่ายตรุษจีนใช่มะ กำลังยุ่งเลย ต้องเตรียมของไหว้ง่ะ (เชื้อจีน 0.5 % :coolly-0001: )

ได้มาแว้ว.... :coolly-0010: เท่ห์โคตรๆ

มีทติ้งเซฟนนท์ตอนแรกกะว่าจะไป แต่ลืมไปว่ามันวันจ่ายตรุษจีนใช่มะ กำลังยุ่งเลย ต้องเตรียมของไหว้ง่ะ (เชื้อจีน 0.5 % :coolly-0001: )
และคนอื่นอ่ะพี่มีใครไปป่าวคับ

แก้ไขล่าสุด:

good morning

ขอให้ประสบความสำเร็จกับการแข่ง น่ะครับ

ถูกเค้าทำร้าย เพราะใจเธอแบกรับมันเอง
อันนี้จริงเหรอ

จริงที่สุดครับ :coolly-0003:
หุย หุย จาฟ้อง........... :coolly-0046: :coolly-0023: :coolly-0010: :coolly-0025:
:coolly-0002::coolly-0040::coolly-0040:

วันเสาร์ ทำไรกันดีน้าาาาาาา

วันนี้มาทำโออีกแล้วคับพี่น้อง :coolly-0013: :coolly-0023: :coolly-0028:

เงียบเหงา เงียบเหงา ไปไหนกันหมดเนี่ย :coolly-0043:

จะ copy ข้อฟามนี้ไปฟ้อง 555+ :coolly-0010: :coolly-0026: :coolly-0044: :coolly-0009: :coolly-0039: (เป็นการกำจัดคู่แข่งไปในตัว ฮ่า ฮ่า เอิ๊ก......)
ความคิดดีครับน้า...อิอิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

จำกันดัยกา:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0010::coolly-0010:
แหม๋..ไครจะลืมหมูพะโล้อย่างพี่ ชุ ได้เล่า อิอิอิ:coolly-0022: ล้อเล่นนะครับหมูพะโล้น่า :coolly-0023:

เสาร์นี้คัยที่จาไปบางแสน..แล้วผ่านๆมาทางไนสแควมั่งอะ...:coolly-0033::coolly-0033:
ผ่านมารับด้วยช่ายม้า..55+

พวงกุญแจได้แล้วครับพี่น้อง

ท่านที่ต้องการพวงกุญแจสั่งได้เลยครับ โดยโทรมาหาผม และผมจะส่งSMS เลขที่บัญชีให้ โอนเงินมาครับ 120 บาท แล้วจะทำการขึ้นงานให้ หลังจากนั้น 1 สัปดาห์ ถ้ามาบางแสนก็มารับได้ครับ หรือผ่านศรีราชาก็มารับได้ที่โรบินสันศรีราชาครับล๊อตใหม่จะออกอีกแล้ว
งั้นคืนนี้เจอกัน นะครับป๋า :coolly-0033: สวย.งาม.น่าจับจอง...:coolly-0025:

วันนี้มาทำโออีกแล้วคับพี่น้อง :coolly-0013: :coolly-0023: :coolly-0028:
555+เรามันมนุษย์เงินเดือนทำเข้าไปปปปปปปปปปปปป:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

วันแรกผ่านไปด้วยดีครับ
อาตตะมาขออวยพร หั้ยด้ายรางวัลกลับมา เจริญพรนะญาติโยมมมมมมมมม:coolly-0010:

เบื่อเลยครับลูกสาว ป่วยครับดีนะแค่ไข้หวัด แต่นอนโรงพยาบาล :coolly-0031:
ขอหั้ยหาย..มาม่า นะครับ อิอิอิ

เอามาฉลองกระทู้ "บางแสนเรารักกัน..รักกัน.."

ครบ 600 หน้ากันหน่อยครับพี่น้อง

หน้าละ= 10 กระทู้
มี= 600 หน้า
รวม=6,000 กระทู้..ว้าววว!!!!
(ธรรมดาซะที่ไหนล่ะบางแสนเนี่ย)

"พูดคุยสรรพเพเหระ หยอกล้อ แซว ระบายทุกข์สุข มาแอบดูพี่น้องคุยกัน ใครคิดไรก็พูดกันในนี้ ณที่แห่งนี้ นี่แหละครับเรารักกัน ๆ"

เอ้า..โชนนนนนนนนนนนนนนน:coolly-0044:
ถึงจะไม่ทันน่า600 แต่ผมมีส่วนร่วมหั้ยถึงน่า600ครับ 555+:coolly-0028:

ทันป่าวหว่า หน้า600
ไม่ทันอ้า :coolly-0009:

หวัดดีจร้าสบายดีกันทุกคนนะค่ะ
สัมบายดีหลายๆๆๆๆๆ

เงียบเหงา เงียบเหงา ไปไหนกันหมดเนี่ย :coolly-0043:
เงียบก้อส่งเสียงซิครับ...
ว้ายยยยยยยยยยยยย...กรี๊ดดดดดดดดดดดด......
หล่อจังเลยอ้า:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

849......โดนสาวแซวอีกแล้ว...........สะนะน่า :coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม