• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

............:.:.:.:.:.:.:.:.:

:coolly-0029:
เสียดายไม่ได้ไป รถมาเดี้ยง นี่ก็พึ่งแก้ไขเสร็จเดี๋ยวจะลองขับเทสรันดู หลังจากนั้นจะส่งเข้าอู่น้าเฒ่าให้ช่วยดูและแก้ไขระบบไฟให้หน่อย ตอนนี้แก้ไขแบบให้วิ่งได้ไปก่อน

น่าเสียดายนะครับ บอกเลยว่ามันส์ครับ

หวดไปกี่วิครับพี่หนึ่ง
ได้รางวัลไรป่าว
เล่นรุ่น 16.60 รุ่นเดียวอ่า
ควอลิฟาย ผ่านด้วยเวลาตาม Video 16.8xx
แต่รอบถัดไปตก อีกคันเค้าแม่นเวลากว่าอ่ะ

แก้ไขล่าสุด:
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอเดี๋ยวนี้คืนวันเสาว์เค้านัดเจอกานที่ไหนคับไม่ได้ไปนานคิดถึงบางแสนช่วงนี้กลับไต้ขึ้นกุงเทพเมื่อไหร่ว่าจาไปเที่ยวบางแสนคิดถึง พี่ยศสุดหล่อ ตาเก่ง,ตู้ ตาเก่ง,เบ๊น ตาป้อง,เจ้ากุ้ง ตานะ ตาน้อง ตะอ๊อต,เจ้าปอย น้าแขก พี่นง พี่มาร์ก ตะเก๋ ตาบ๊อบ ตะโน๊ต,เจ้าตุ๊ก ตะตุ้ย พี่เอส 9ล9 และทุกๆคนที่ไม่ได้เอ่ยชื่อนะจ๊ะคิดถึงทุกคนเลยนะจิงๆเจอจะหอมแก้มรายคนเลย555:coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0044:เบียรเซฟิน่า:coolly-0044:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

กลับมารายงาน สถานะการณ์
สนามเทพนคร บางแสนมีผมไปกะแป้น 2 คนครับ
นัดเจอกะพวกโคราช ผมกลับก่อนแป้นน่าจะรอจนงานเลิก
ผลเป็นดังนี้ครับ
ช่างภาพผม คือ แป้นครับ
ขอบคุณแป้นสำหรับภาพ....
ฮิๆๆๆ
http://www.youtube.com/watch?v=IDmbtD1-XOo

โอ้วว..น่าเสียดาย..ยังมะเคยไปเจอสนามเป็นๆซะทีเรา

เอเดี๋ยวนี้คืนวันเสาว์เค้านัดเจอกานที่ไหนคับไม่ได้ไปนานคิดถึงบางแสนช่วงนี้กลับไต้ขึ้นกุงเทพเมื่อไหร่ว่าจาไปเที่ยวบางแสนคิดถึง พี่ยศสุดหล่อ ตาเก่ง,ตู้ ตาเก่ง,เบ๊น ตาป้อง,เจ้ากุ้ง ตานะ ตาน้อง ตะอ๊อต,เจ้าปอย น้าแขก พี่นง พี่มาร์ก ตะเก๋ ตาบ๊อบ ตะโน๊ต,เจ้าตุ๊ก ตะตุ้ย พี่เอส 9ล9 และทุกๆคนที่ไม่ได้เอ่ยชื่อนะจ๊ะคิดถึงทุกคนเลยนะจิงๆเจอจะหอมแก้มรายคนเลย555:coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0044:เบียรเซฟิน่า:coolly-0044:

แก้มก้นเลยมั๊ยจ๊ะ:coolly-0010:

.......................

พี่หนึ่งนี่สุดจริงๆ ควันได้ใจมาก

อิจฉาาาาาาา แต่พี่หนึ่ง เวลาก็โอนะ

พี่หนึ่งนี่สุดจริงๆ ควันได้ใจมาก
แล้วไม่มากันครับ..ปล่อยพี่หนึ่งกับผม.บู๊.กัน 2 คันจากแดนไกล..
มันส์มากๆ:coolly-0003:

:coolly-0029:

น่าเสียดายนะครับ บอกเลยว่ามันส์ครับ

เล่นรุ่น 16.60 รุ่นเดียวอ่า
ควอลิฟาย ผ่านด้วยเวลาตาม Video 16.8xx
แต่รอบถัดไปตก อีกคันเค้าแม่นเวลากว่าอ่ะ

ไม่ให้ตากล้องแป้น.เก็บภาพผมตอนวิ่งกับพี่เลยนะ..:coolly-0003:

การนัดเจอกันนั้น..ไม่มีสถานที่ที่แน่นอน..เนื่องจากโลก..มันเปลี่ยนไป..แต่ถ้ายังคิดถึกัน..คืนวันเสาร์ที่31ตุลาคม..ขอให้พี่น้องทกคนมาเจอกันที่ร้าน..เฮีย..ธงชัย หาดวอน.ณ.ภา โดยพร้อมเพรียงกันตั้งแต่เวลา 20.00 น.เป็นต้นไป

ไม่ให้ตากล้องแป้น.เก็บภาพผมตอนวิ่งกับพี่เลยนะ..:coolly-0003:
โอ้ว...มาถึงสมุทรสาครเลยเหรอ..เด๋ว24นี้ไปโคราชดีก่าาาาา.....ค้างซักคืน..

แล้วไม่มากันครับ..ปล่อยพี่หนึ่งกับผม.บู๊.กัน 2 คันจากแดนไกล..
มันส์มากๆ:coolly-0003:
มีปัญหาต้องเคลียร์นิดหน่อยครับ :coolly-0023:

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:
ไว้รอจัดอันดับHOT RODเลยที่เดียว

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

เหมาหมดเลยเหรอจ๊ะ:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

สวัสดียามเช้า...พี่น้องบางแสนเอยยยย

สบายดีกันทุกคนนะครับ......

อุตส่าขับรถระวังๆแล้วน้า..เพราะประกันหมดรอต่อสิ้นเดือน..เมื่อคืนเวลา19.00 น ดันไปจิ้มตูดเค้า..ตรงสาย9กม จาออกบายพาส..ผลคือของเราไฟหน้าซ้ายแตก..ของคู่กรณีกระโปรงหลังบุบกันชนท้ายห้อย..ขับระวังๆกานหน่อยนะคับ..:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:

การนัดเจอกันนั้น..ไม่มีสถานที่ที่แน่นอน..เนื่องจากโลก..มันเปลี่ยนไป..แต่ถ้ายังคิดถึกัน..คืนวันเสาร์ที่31ตุลาคม..ขอให้พี่น้องทกคนมาเจอกันที่ร้าน..เฮีย..ธงชัย หาดวอน.ณ.ภา โดยพร้อมเพรียงกันตั้งแต่เวลา 20.00 น.เป็นต้นไป

รับทราบค๊าบบป๋ม

อุตส่าขับรถระวังๆแล้วน้า..เพราะประกันหมดรอต่อสิ้นเดือน..เมื่อคืนเวลา19.00 น ดันไปจิ้มตูดเค้า..ตรงสาย9กม จาออกบายพาส..ผลคือของเราไฟหน้าซ้ายแตก..ของคู่กรณีกระโปรงหลังบุบกันชนท้ายห้อย..ขับระวังๆกานหน่อยนะคับ..:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:
มีไฟฟน้ายาง ถ้ายังไม่มีบอกน้อ รู้สึกว่ามีอยู่ เดี๋ยวจะไป ขุดๆคุ้ยๆ เอาเปปซี่มาแลกนะ ฮิๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม