• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มาว.......ไม่ซิ่ง..........จิงๆ

แหมม..ขากลับขับตามตรูดอยู่ดีๆ..แป๊บเดียวเห็นควันขาวม้วนตรูดอยู่โน้นนนนน:coolly-0011:

จะเช้าแล้ว อีก ห้าชั่วโมง

ทำรัยอยู่ดึกดื่นจ๊ะตะเอง..

ปล..มะไหร่จามีเด็กตัวเล็กๆมาวิ่งเล่นแถวบางแสนน้า..โลมาตัวน้อยๆ:coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สบายดีนะครับทุกคน.....ตกลงเสาร์นี้มีคนไปควอเตอร์ไมล์มั้ย
ส่วนผมคงไม่ไป(เหมือนเดิม 55).....ต้องรอเคลียร์ปัญหา ขอโทษทุกคนด้วย ทั้งๆที่รอบนี้ตั้งใจจะไปให้ได้...ไปมันทั้งรถพังๆนี่แหละ
คงจะสวนทางกันครับ
เพราะเย็นพรุ่งนี้ จะไปบางแสน 5555

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แล้วใครจะไปกะผมล่ะเนี่ย

ผมไงพี่ ว่าจะไป

เบื่อจิงฝนตกทุกวัน
ตาน้องเดี๋ยวนี้ซื้อมือถือแจกเด็กทีเดียว2เคื่องว่าแต่เวลาอยู่ในโรงแรมม่านรูดสันยานชัดมั้ยอุตส่าสั่งซื้อถึง กทม:coolly-0028:

เบียร์เซฟิน่า:coolly-0024:
งานเข้าเลยกู..:coolly-0004:

วันหลังท้ายปัดมาทางเค้าหน่อยจิตะเอง:coolly-0044:

อะน่ารูปนี้เค้าอุตส่าโมสุดๆแล้วนะ..อิอิ

หุยยยย..พ่อบุญทุ่ม..ตาน้องอย่าว่าโง้นงี้เลย..คลิปอะคลิป:coolly-0033:
คลิปไรไม่มีคร๊าบบบบบบบบบ..:coolly-0010:

ก้อมาหาจิ..อยากเมามั๊ย

กินข้าวลิงเปงเรื่องธรรมชาติ

เค้ารึว่าเราที่หายนะ

ก้อมันเมาแล้วแซดขนาดนั้น..ไอ้เพื่อนที่นั่งด้วยกันก้อไม่ห้าม..จุดพลุคะนองซะขนาดนั้น..ก้อตรบมือสรรเสริญกานปาย..ต้องถือคติ..เมาไมขับ(ซิ่ง)

แหมม..ขากลับขับตามตรูดอยู่ดีๆ..แป๊บเดียวเห็นควันขาวม้วนตรูดอยู่โน้นนนนน:coolly-0011:

ทำรัยอยู่ดึกดื่นจ๊ะตะเอง..

ปล..มะไหร่จามีเด็กตัวเล็กๆมาวิ่งเล่นแถวบางแสนน้า..โลมาตัวน้อยๆ:coolly-0010:
กำโดนเลยตู...:coolly-0010:

มีคงงมีคลิปอะไรไม่เห็นบอกมั่งเลย....

ควอเตอร์ไมล์ เสาร์ 17 ต.ค.นี้ ระดมพล ปลุกแรงม้ากันหน่อยครับ เริ่มตั้งแต่ 08.30 น.เป็นต้นไป
ที่เทพนคร
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=348860
<!-- / message --><!-- sig -->

ควอเตอร์ไมล์ เสาร์ 17 ต.ค.นี้ ระดมพล ปลุกแรงม้ากันหน่อยครับ เริ่มตั้งแต่ 08.30 น.เป็นต้นไป
ที่เทพนคร
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=348860
<!-- / message --><!-- sig -->

อยากไปจังแฮะ

หวัดดีกั๊บพี่น้องงงงงง......
แบบว่าแอบเกาะล้อรถน้าลองมาน่ะคับ
ปายแระ.....บาย..... :coolly-0017::coolly-0045:

คงจะสวนทางกันครับ
เพราะเย็นพรุ่งนี้ จะไปบางแสน 5555
อ้าวพี่โอ....แล้วไม่โทรมาอ่ะ เห้ออออ ผมอ่ะยังอยู่บางแสนนะ :coolly-0002:

ที่เทพนคร
<!-- / message --><!-- sig --]

ขอโทษครับป๋า....มีโอกาส จะตอบแทนให้สาสม อิอิ...อยากนั่งโซ้ยเหล้ากับป๋าจัง....ขอเคลียร์ปัญหาก่อนนะครับ :coolly-0022:

มีคัยไปมั่งเนี่ย !!!

งานเข้าเลยกู..:coolly-0004:

คลิปไรไม่มีคร๊าบบบบบบบบบ..:coolly-0010:

อมโบสมาพูดก้อไม่เชื่อ..น่าเนื้อใจเสืออย่างเทอ..คัยเตือนไม่ฟังว่าอย่าเผลอมีจายห้ายยยยย....โอ้เย้..อิอิ:coolly-0046:

มีคงงมีคลิปอะไรไม่เห็นบอกมั่งเลย....

น้านอะดิ

ที่เทพนคร
<!-- / message --><!-- sig --]

อยากไปตื่นตาตื่นใจมั่งจัง..แต่ว่าช่วงนี้ประสบอะคับป๋า:coolly-0011::coolly-0011:

ที่เทพนคร
พี่น้องบางแสนมีใครไปบ้าง..ครับ..:coolly-0043:

ไม่ได้ไปค้าบบบบบบบบบ....ถ่ายรูปกันมาเยอะๆน้า...เอาแบบควันท่วมๆอ่ะ

พี่น้องบางแสนมีใครไปบ้าง..ครับ..:coolly-0043:
ไปกะเค้าด้วยเหรอ....ลงแข่งป่าว :coolly-0001:

รายงานสถานะการณ์ ตอนนี้รถสตาร์ทไม่ติด ฟลุ้คๆถึงจะติดได้สักที แป๊ปก็ดับๆ เกือบกินข้างลิงตั้งแต่เมื่อวานซืน รถจอดนิ่งสนิทอยู่ที่บริษัท ขับไปไหนไม่ได้ กำลังหาสาเหตุอยู่ อาจจะมาจากกล่องพัง พี่น้องท่านใด มีกล่องเจโบปลั๊กหนาให้ลองเสียบมั่งมั๊ยครับ :coolly-0011: :coolly-0029:

รถพัง ติดแรลลี่บริษัท ไม่ได้ไปแน่นอนครับ :coolly-0011: เซ็งกันปาย.....:coolly-0017:

รถพัง ติดแรลลี่บริษัท ไม่ได้ไปแน่นอนครับ :coolly-0011: เซ็งกันปาย.....:coolly-0017:
งั้นเอาสาวๆไปปลอบใจหน่อย.... อิอิ :coolly-0017:

ไฟล์แนบ

• 101 new.jpg
    101 new.jpg
    35.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22
  • 104 new.jpg
    104 new.jpg
    38.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 24
  • 108 new.jpg
    108 new.jpg
    35.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
  • 111 new.jpg
    111 new.jpg
    35 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม