• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

งั้นเอาสาวๆไปปลอบใจหน่อย.... อิอิ :coolly-0017:

ว้าวแจ่มเลยน้า

รถพัง ติดแรลลี่บริษัท ไม่ได้ไปแน่นอนครับ :coolly-0011: เซ็งกันปาย.....:coolly-0017:

รถใครพังน้าเหวก

ไม่ได้ไปค้าบบบบบบบบบ....ถ่ายรูปกันมาเยอะๆน้า...เอาแบบควันท่วมๆอ่ะ

ได้ๆๆๆ จะจัดมาให้ถ้าข้าไปอ่ะนะ :coolly-0010:
สู้ๆๆกะปัญหาเด้อ ผ่านไปด้วยดีนะจุ๊บๆๆๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รายงานสถานะการณ์ ตอนนี้รถสตาร์ทไม่ติด ฟลุ้คๆถึงจะติดได้สักที แป๊ปก็ดับๆ เกือบกินข้างลิงตั้งแต่เมื่อวานซืน รถจอดนิ่งสนิทอยู่ที่บริษัท ขับไปไหนไม่ได้ กำลังหาสาเหตุอยู่ อาจจะมาจากกล่องพัง พี่น้องท่านใด มีกล่องเจโบปลั๊กหนาให้ลองเสียบมั่งมั๊ยครับ :coolly-0011: :coolly-0029:

RB เลยมั้ย 555+ :coolly-0028:

งั้นเอาสาวๆไปปลอบใจหน่อย.... อิอิ :coolly-0017:

ขอบคุณครับน้า :coolly-0033: :coolly-0009:

รถใครพังน้าเหวก

รถน้าเองครับ เดี๋ยวเที่ยงนี้จะออกไปไล่เช็คระบบไฟหน่อย ไม่ค่อยมีเวลาว่างเลยง่ะ
ต้องทำเองที่โรงรถบริษัทง่ะ เพราะมันขับไปไหนไม่ได้ :coolly-0041:

อยากไปจังเลยคับคิดถึงบรรยากาศครั้งที่แล้ว.........

:coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

เซ็งโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อยากไปแรดมีไครสนใหม

พี่น้องบางแสนมีใครไปบ้าง..ครับ..:coolly-0043:
ผมไปนะค้าบ

ผมไงพี่ ว่าจะไป

ผมไปนะค้าบ

เจอกันที่สนามได้เลยผมไปคืนนี้ ไปนอนรอ

...................................

สวัสดีคับ :coolly-0033:

ขออนุญาติรบกวนพี่ๆเพื่อนๆชาวบางแสน คัฟ...ร่ายยาวหน่อยน่ะคับ :coolly-0033:

พอดีผมมีของดีและถูกมาแนะนำคัฟ..เพื่อพี่ๆเพื่อนๆจะยังไม่เห็นกันอ่ะคับ...แฮ่ๆ :coolly-0044:

ถูกจิงๆคับ และดันมีน้อยเลยต้องขอมาบอกแบบประชิดหน่อยน่ะคัฟ..แฮ่ๆๆ :coolly-0001:

"ผมลงประกาศขายในเวป Cefiro-Thailand เป็นที่เดียวเท่านั้นคับ":coolly-0002: ด้วยความสัตย์จิง..ฮ่าๆ

เพราะว่า..มันมีจำนวนจำกัดและเป็นราคาที่ผมอยากให้กับสมาชิกของ Cefiro-Thailand คับ :coolly-0005:

ขอขอบคุณและขอโทษพี่ๆเพื่อนๆชาวบางแสนด้วยน่ะคับ..ที่เข้ามารบกวนน่ะงับ :coolly-0017:

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.phpt=26472 ตามนี้เลยคร๊าบบ :coolly-0003:

ปล. ผมไม่ได้เจตนาอยากจะขายของให้หมดเร็วๆน่ะคับ เพราะม่ายได้รีบขายน่ะคับ

และถ้าเกิดราคามันแพงกว่าที่พี่ๆเพื่อนๆเจอมา ก็ขอโทษด้วยน่ะคับ (a31xxxx) หลังไมค์คูณ2 555+ :coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:

ขออนุญาติรบกวนพี่ๆเพื่อนๆชาวบางแสน คัฟ...ร่ายยาวหน่อยน่ะคับ :coolly-0033:

พอดีผมมีของดีและถูกมาแนะนำคัฟ..เพื่อพี่ๆเพื่อนๆจะยังไม่เห็นกันอ่ะคับ...แฮ่ๆ :coolly-0044:

ถูกจิงๆคับ และดันมีน้อยเลยต้องขอมาบอกแบบประชิดหน่อยน่ะคัฟ..แฮ่ๆๆ :coolly-0001:

"ผมลงประกาศขายในเวป Cefiro-Thailand เป็นที่เดียวเท่านั้นคับ":coolly-0002:

เพราะว่า..มันมีจำนวนจำกัดและเป็นราคาที่ผมอยากให้กับสมาชิกของ Cefiro-Thailand คับ :coolly-0005:

ขอขอบคุณและขอโทษพี่ๆเพื่อนๆชาวบางแสนด้วยน่ะคับ..ที่เข้ามารบกวนน่ะงับ :coolly-0017:

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.phpt=26472 ตามนี้เลยคร๊าบบ :coolly-0003:

ปล. ผมไม่ได้เจตนาอยากจะขายของให้หมดเร็วๆน่ะคับ เพราะม่ายได้รีบขายน่ะคับ

และถ้าเกิดราคามันแพงกว่าที่พี่ๆเพื่อนๆเจอมา ก็ขอโทษด้วยน่ะคับ (a31xxxx) หลังไมค์คูณ2 555+ :coolly-0009:

ก็ยังอยากอยู่ดีคร้าบบบบบ....เอาใจช่วยน้าาา:coolly-0039:

ก็ยังอยากอยู่ดีคร้าบบบบบ....เอาใจช่วยน้าาา:coolly-0039:

ขอบคุณคร๊าบบบ...ตัวผมยังอยากได้ไว้เองเลย...ฮือๆ :coolly-0017:

สบายดีกันไหม:coolly-0044:...คิดถึงทุกคนดลยครับ:coolly-0033:

มันคืออะไรครับ ตาม link ไปไม่ได้

กลับมารายงาน สถานะการณ์
สนามเทพนคร บางแสนมีผมไปกะแป้น 2 คนครับ
นัดเจอกะพวกโคราช ผมกลับก่อนแป้นน่าจะรอจนงานเลิก
ผลเป็นดังนี้ครับ
ช่างภาพผม คือ แป้นครับ
ขอบคุณแป้นสำหรับภาพ....
ฮิๆๆๆ

http://www.youtube.com/watch?v=IDmbtD1-XOo

แก้ไขล่าสุด:

กลับมารายงาน สถานะการณ์
สนามเทพนคร บางแสนมีผมไปกะแป้น 2 คนครับ
นัดเจอกะพวกโคราช ผมกลับก่อนแป้นน่าจะรอจนงานเลิก
ผลเป็นดังนี้ครับ
ช่างภาพผม คือ แป้นครับ
ขอบคุณแป้นสำหรับภาพ....
ฮิๆๆๆ

http://www.youtube.com/watch?v=IDmbtD1-XOo

เสียดายไม่ได้ไป รถมาเดี้ยง นี่ก็พึ่งแก้ไขเสร็จเดี๋ยวจะลองขับเทสรันดู หลังจากนั้นจะส่งเข้าอู่น้าเฒ่าให้ช่วยดูและแก้ไขระบบไฟให้หน่อย ตอนนี้แก้ไขแบบให้วิ่งได้ไปก่อน

หวดไปกี่วิครับพี่หนึ่ง
ได้รางวัลไรป่าว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม