• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0003::coolly-0018::coolly-0028:

:coolly-0029:

น่าเสียดายนะครับ บอกเลยว่ามันส์ครับ

เล่นรุ่น 16.60 รุ่นเดียวอ่า
ควอลิฟาย ผ่านด้วยเวลาตาม Video 16.8xx
แต่รอบถัดไปตก อีกคันเค้าแม่นเวลากว่าอ่ะ
เล่นรุ่นเดียวกับพี่ผมเลยพี่ผมได้ที่2:coolly-0010:

มีไฟฟน้ายาง ถ้ายังไม่มีบอกน้อ รู้สึกว่ามีอยู่ เดี๋ยวจะไป ขุดๆคุ้ยๆ เอาเปปซี่มาแลกนะ ฮิๆๆ

อะนะ..ยังมะมีเวยอะคับ..หุยแต๊งกิ้วหลาย..เดี๋ยวจัดแปบซี่แล้วแถมหอมแก้มซ้ายขวาด้วย..ขอบคุงคร๊าบบบ:coolly-0039::coolly-0039:

:coolly-0003::coolly-0018::coolly-0028:

อะแหละตามนั้น..ตูดซีวิคตัวใหม่มันขาวใหญ่ดีเลยจิ้มซะ:coolly-0011::coolly-0011:

เล่นรุ่นเดียวกับพี่ผมเลยพี่ผมได้ที่2:coolly-0010:
เหรอครับ คันไหนอ่า

อะนะ..ยังมะมีเวยอะคับ..หุยแต๊งกิ้วหลาย..เดี๋ยวจัดแปบซี่แล้วแถมหอมแก้มซ้ายขวาด้วย..ขอบคุงคร๊าบบบ:coolly-0039::coolly-0039:

อะแหละตามนั้น..ตูดซีวิคตัวใหม่มันขาวใหญ่ดีเลยจิ้มซะ:coolly-0011::coolly-0011:
เดี๋ยวไปหาก่อน อย่าลืมนะ แลกกะเปปซี่ หนึ่งคันรถ ฮิๆๆ
ปล ว่าแต่เป็นรุ่นไหนอ่า 12 หรือว่า 24

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

การนัดเจอกันนั้น..ไม่มีสถานที่ที่แน่นอน..เนื่องจากโลก..มันเปลี่ยนไป..แต่ถ้ายังคิดถึกัน..คืนวันเสาร์ที่31ตุลาคม..ขอให้พี่น้องทกคนมาเจอกันที่ร้าน..เฮีย..ธงชัย หาดวอน.ณ.ภา โดยพร้อมเพรียงกันตั้งแต่เวลา 20.00 น.เป็นต้นไป

เพิ่มเติมหน่อย..วันที่31นี้บังเอิญ จะมีการฉลองวันเกิดกัน คราวเดียว 2คน เลย มี ตาแขก กะ ตานะคุง..อิ.อิมันแน่ๆ

แก้ไขล่าสุด:

สวัสดีครับ น้องๆทุกคน..ถ้ายังคิดถึกัน..คืนวันเสาร์ที่31 ตุลาคม..ขอให้พี่น้องทกคนมาเจอกันที่ร้าน..เฮีย..ธงชัย หาดวอน.ณ.ภา โดยพร้อมเพรียงกันตั้งแต่เวลา 20.00 น.เป็นต้นไป
..วันนี้บังเอิญ จะมีการฉลองวันเกิดกัน คราวเดียว 2คน เลย มี ตาแขก กะ ตานะคุง..อิ.อิมันแน่ๆ

สวัสดีครับ น้องๆทุกคน..ถ้ายังคิดถึกัน..คืนวันเสาร์ที่31 ตุลาคม..ขอให้พี่น้องทกคนมาเจอกันที่ร้าน..เฮีย..ธงชัย หาดวอน.ณ.ภา โดยพร้อมเพรียงกันตั้งแต่เวลา 20.00 น.เป็นต้นไป
..วันนี้บังเอิญ จะมีการฉลองวันเกิดกัน คราวเดียว 2คน เลย มี ตาแขก กะ ตานะคุง..อิ.อิมันแน่ๆ
สงสัยจะยาวแน่ๆงานนี้...อิอิอิ:coolly-0003: :coolly-0003:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เพิ่มเติมหน่อย..วันที่31นี้บังเอิญ จะมีการฉลองวันเกิดกัน คราวเดียว 2คน เลย มี ตาแขก กะ ตานะคุง..อิ.อิมันแน่ๆ
รับทราบ วอ2เปลี่ยน :coolly-0022: :coolly-0022:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

:spiderman: ได้มาอีกคัน ละ RETRO CAR
สวยจังครับ:coolly-0009:จับมาแพงมั้ยอ่ะครับพี่
เค้าเรียกรุ่นไรหลอครับผม:coolly-0043:

อูยยย..งานนี้ได้เมาเพียบแน่ๆ...:coolly-0044::coolly-0044:

เหรอครับ คันไหนอ่า

เดี๋ยวไปหาก่อน อย่าลืมนะ แลกกะเปปซี่ หนึ่งคันรถ ฮิๆๆ
ปล ว่าแต่เป็นรุ่นไหนอ่า 12 หรือว่า 24

12v จ๊ะตะเอง:coolly-0044:

ดีครับ
งานวันเสาร์ที่ผ่านมาสนุกมาก
ไปถึงสนาม8โมงกลับจากสนามเที่ยงคืน
กลิ่นตัวมีแต่กลิ่นเบิร์นยางกะน้ำมัน555หอมดีชอบ :coolly-0033:

มีข่าวมาแจ้งจร้า..แบบว่าสำหรับท่านที่ต้องการอยากระบาย..หรือว่าอยากยืดเส้นยืดสาย..เอารถของท่านมาดริฟ..มาแซ๊ด..กันได้ในวันอาทิตย์บริเวณก่อนถึงแยกปากร่วม..ถนนสาย331 มีที่กว้างประมาณ10ไร่ให้ลองพลังกัน..สนจัยอาทิตนี้โทหาผมได้นะจ๊ะ..รึว่ายังไงวันเสานี้จาไปรายงานว่าอยู่ตรงไหน..พอดีเป็นที่พวกๆกันเมื่ออาทิตที่แล้วเค้าเอารถ4wd..ไปลองกันอะคับ

ปล งานนี้เคลียเจ้าหน้าที่บ้านเมืองเรียบร้อยแล้วจ๊ะ..แล้วก้อเป็นที่ส่วนตัวไม่มีคัยยุ่งจ๊ะ

ไฟล์แนบ

36.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25
    20.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25
    36.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28

นั่นมันดริฟท์หรืออ๊อฟโร๊ดอ่ะพี่อ๊อด....:coolly-0007:

กำลังดีเลยครับไม่ได้ไปซะนาน......งานนี้เมาแน่....อิ.....อออออออออิกินฟรีหรือเปล่า.....นะคุง:coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006::coolly-0006:

สงสัยถ้าเอา..เชฟไปเล่นแบบในรูปคงมันแน่ๆ.....แต่มันพังละสิ:coolly-0042:

อะนะ..เค้ามีทางเรียบๆ..ที่โล้งๆประมาน10ไร่..แล้วที่ออฟโลดอีกประมานเท่าไหร่มะรู้ดิกว้างอะ..อยากรู้วันอาทิตมาลองดูได้..จัดปาย

อะนะ..เค้ามีทางเรียบๆ..ที่โล้งๆประมาน10ไร่..แล้วที่ออฟโลดอีกประมานเท่าไหร่มะรู้ดิกว้างอะ..อยากรู้วันอาทิตมาลองดูได้..จัดปาย
กี่โมงดีพี่อ๊อด....เหงาๆอยู่ช่วงนี้อ่ะ :coolly-0020:

ไปด้วยอยู่แถวนี้พอดีเลย ไปเมื่อไรบอกด้วยจะไปดูซักหน่อย นะครับ:coolly-0033:

หวัดดีจร้าแวะมาทักทาย อิ่มกันแล้วโน๊ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม