• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ว่าแล้วเย็นนี้เราไปหาที่ยืดเส้นยืดสายมั่งดีก่า 555+ :coolly-0026: :coolly-0044: :coolly-0031:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

น้าอ๊อด สนใจป่าว ล้อ 4 รู ตามlink ไปเลยครับ

http://www.chonburiclub.com/forum/index.php?topic=10053.0

มาเช็คชื่อคับ
เบียร์เซฟิน่า:coolly-0034:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ไอน้อง756มันหายไปไหนไม่เข้าเวปมาหลายวันแระส่ง
ข้อฟามส่วนตัวไปยังไม่รับ...โทก็โทไม่ติดใครเจอช่วยปล่อยยางรถที..อิอิ

ตั่งงแต่ผันตัวเองมาเป็นชาวสวนยางนี่
ติดต่อยากนะตะน้อง
ได้ยินเสียงนี้แล้วโทหาผมด้วยนะ
พรุ่งนี้ไปเจอกันเกาะลอยห้าโมงคึ่งนะ
เดี๋ยวหาว่ามาแล้วไม่โทไปบอกอีก
โทไปแล้วโทไม่ติด:coolly-0003:

ไอน้อง756มันหายไปไหนไม่เข้าเวปมาหลายวันแระส่ง
ข้อฟามส่วนตัวไปยังไม่รับ...โทก็โทไม่ติดใครเจอช่วยปล่อยยางรถที..อิอิ

ติดเด็กชัว

ตั่งงแต่ผันตัวเองมาเป็นชาวสวนยางนี่
ติดต่อยากนะตะน้อง
ได้ยินเสียงนี้แล้วโทหาผมด้วยนะ
พรุ่งนี้ไปเจอกันเกาะลอยห้าโมงคึ่งนะ
เดี๋ยวหาว่ามาแล้วไม่โทไปบอกอีก
โทไปแล้วโทไม่ติด:coolly-0003:

ไปเปงชาวสวนยาง..คือรัยอะ..พูดถึงสวนๆแล้วเสียวตรูดดดด:coolly-0010:

มาชมภาพการชำแหละห้องเครื่องA31005 หน้าR32 ก่อนและหลังการชำแหละ แต่ยังไม่เสร็จสมบูรณ์น่ะ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:มันส์..........

ไปมันส์รัยมา..เย็นนี้จามารายงานตัวที่ไนส์ป่าว

ก้อว่าจะไปนาเด๋วรอดูอีกที

ว่าจะเอามารชมพูออกซิ่งซะหน่อยจอดมาหลายเพลาแระ:coolly-0034:

จัดมา..จารอเทอ

ทำรถไม่มีวันจบ..ใส่เข้าไป..อะไรที่ว่าดี แต่ผลตอบรับก็คุ้มค่า ทำให้ดี เวลาใช้งาน แล้วจะพบว่า สวรรค์ น่ะมีจริง

รถต้องหมั่นยืดเส้น ยืดสาย อย่าไปยืดแต่อย่างอื่น ใช้วันละนิดละหน่อย จะดี หรือวอม เครื่องทุกวัน จอดนานๆ มีแต่เรื่องเสียหาย..

อืมมม...ยืดเส้นยืดสาย:coolly-0046:

มะวาน อยู่ไหนกันคร้าบบ

มะวานไม่รู้..แต่วันนี้อะไนส์..เก็บร้านแล้วว่างด้วยอะดิคืนนี้..อุอุ:coolly-0031:

ไม่ค่อยมีเวลา เอามาฝากผมก็ได้นะ:coolly-0010:

ฝากไวแล้วกลับมาอีกทีได้ภายในกระสอบซะงั้น..อิอิ

ว่าแล้วเย็นนี้เราไปหาที่ยืดเส้นยืดสายมั่งดีก่า 555+ :coolly-0026: :coolly-0044: :coolly-0031:

ด้วยดิน้า..ที่ไหนอะคับ

มาเช็คชื่อคับ
เบียร์เซฟิน่า:coolly-0034:

กลับมาจากใต้แล้วรึแก...เปงไงวางระเบิดได้เยอะมั๊ย:coolly-0010:

ติดสติ๊กเกอร์ให้แล้ว..เรียบ..โร้ยยยยย..พร้อมเลขระหัส A311005

กลับมาจากใต้แล้วรึแก...เปงไงวางระเบิดได้เยอะมั๊ย:coolly-0010:

ก็เอาน้อยหน่าผูกติดกะถังในตรัสแล้วก็
โยนๆทิ้งไว้ตามข้างทางสี่ห้าลูก

ถุ๊ยยย...จะบ้ารึป่าวพี่อ๊อต
ผมไม่ใช่มือระเบิด
แต่ถ้าเปนเรื่องแทงๆฟันๆพอไหว??????

แก้ไขล่าสุด:

ไปเปงชาวสวนยาง..คือรัยอะ..พูดถึงสวนๆแล้วเสียวตรูดดดด:coolly-0010:

เห็นบอกว่าไปซื้อที่ปลูกยางพาราอะคับ.....
:coolly-0010::coolly-0010:

มาชมภาพการชำแหละห้องเครื่องA31005 หน้าR32 ก่อนและหลังการชำแหละ แต่ยังไม่เสร็จสมบูรณ์น่ะ
แหมพี่ยศครับแบบนี้เดี๋ยวคนเค้ารู้ไส่รู้ผุงผมหมดครับ 555555+ ล้อเล่นครับ

แหมพี่ยศครับแบบนี้เดี๋ยวคนเค้ารู้ไส่รู้ผุงผมหมดครับ 555555+ ล้อเล่นครับ
มีของดีก็ต้องโชว์กันหน่อย..น่า

น้าอ๊อด สนใจป่าว ล้อ 4 รู ตามlink ไปเลยครับ

http://www.chonburiclub.com/forum/index.php?topic=10053.0
ลายไม่โดน..ตังค์ก็ไม่โดน.. อิอิ

ขอบคุณค๊าบบบบบ....:coolly-0044:

อย่าเถียงกัน นี่มันรูปตัดต่อชัดๆ :coolly-0026:
รู้ได้ไงเปงคนทำไง..:coolly-0043:

555+ ก็ตัดๆต่อๆ ย่นๆ ห้องเครื่องเข้าไปไงครับ 555+ :coolly-0028:
อ้ายบ้า..:coolly-0002:

เป็นธรรมชาติ ไปๆมาๆ แล้วแต่สะดวก ยังไงก็มาช่วยๆกันอัพกระทู้กันหน่อยน่ะ ช่วงนี้ไม่ได้คุยเรื่องลามก ขาเลยหายหมด คุยได้ แต่อยาให้มันน่าเกลียดหยาบคาย..แค่นั้น..แหละมีคนข้างบนมาประจำเลย ขอบคุณมาก น่ะหรั่งคอนหวัน
ช่ายเลยครับ..:coolly-0030:

เอิ้กส์ .....เบื่อ ตร.
ทำยังกับมีพ่อเปงตำรวจ..:coolly-0010:

.......ไม่รู้จะพูดอะไรเหอะๆ
ก้อทำอะไรที่มันแปลกๆเดวพวกเค้าก้อเราเองแหนะ..:coolly-0010:

เมา เมา .................
เมาอะไรรึ..:coolly-0043:

วันนี้มีคนจะมาสอยแม็กจากกรุงเทพ หลังจากแปลงสินทรัพย์มาเป็นทุนทำรถต่อ ไม่ไหวตอนนี้เต็มบ้านไปหมด ต้องระบายออกบ้าง เงินจม :coolly-0023:
ก้อเอาออกมาโชว์ดิครับจะได้ไป ยืม..:coolly-0023:

แวะมาดัน +++++:coolly-0026:
เอ้า..ดัน :coolly-0011:

ขอเข้าไปเยี่ยมเยียนที่บ้านได้มั๊ยคับ..?

อิอิ...:coolly-0045::coolly-0044::coolly-0009:
น้าไอ้แผ่นที่อยู่ในมือน่า ขอซัก2 3 แผ่นได้มั้ยครับ อิอิ..:coolly-0023:

มะวานไปชมการชำแระห้องเครื่องมาแระ..วันนี้จะเทส รัน เย็นๆแวะไปกินเบียร์ จูน R32 เอิ๊กๆ"""เมาอีกแล้วครับ
ไอ้ภาพล่างนี่มันน่ากินนะ ไม่ช่ายคนนะ corona ซ้ะน่อยที่น่ากิน..:coolly-0010:

5555 ดีใจจังรถจะเสร็ดแล้วครับ
สงสัยจะทำหลายอย่าง..ช่ายป่ะ

เกรงว่าจะไม่สะดวกคับ:coolly-0001: เพราะส่วนใหญ่จะนอนตามอ่างคับ แอ๊............:coolly-0044::coolly-0039:
ผมก้อว่าแบบเดวกับตา อ๊อด นั่นแหล่ะ..:coolly-0028:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:มันส์..........
มันตงไหนเนี่ย..:coolly-0043:

ยังไม่จบครับพี่น้องรถผมเหอะๆๆช่วนล่างมาเยือนครับ โอ้ย โอ้ย
นี่แหละครับเซฟ มาหมตูดกับเซฟกัน ..:coolly-0028:

นั่น..ไม่ชวน

มีของดีก็ต้องโชว์กันหน่อย..น่า
ช่ายเลยครับป๋า..:coolly-0028::coolly-0028:

ติดสติ๊กเกอร์ให้แล้ว..เรียบ..โร้ยยยยย..พร้อมเลขระหัส A311005
ป๊าดดดดด...บริการทุกระดับประทับใจ :coolly-0009:

ช่วงนี้ ใครเข้ากทม.ระวังตำหรวจหน่อยน่ะครับ ข้อหาที่เค้าตั้งขึ้น เยอะมาก รถใหม่ รถเก่า ซิ่งไม่ซิ่ง เอาหมด ล่าสุด ตาแจ็คคันแดง โดนข้อหาติดทะเบียนเอียง จงใจหลบหลีกการมองเห็น ส่อเค้าการใช้รถเพื่อไม่ประสงค์ดี..แนะว่ากันไป โดนขั้นต่ำ 300
ไอ้ ตาร..จ เฮงซว.. :coolly-0028:

ไม่มีไรจะพูด
ก้อเงียบไปดิจะพูดทำไม อิอิอิ:coolly-0023:

น้าพิมพ์ตกไป..ป๋มแก้ไขให้แระ !!!...:coolly-0045:

:coolly-0044::coolly-0009::coolly-0028:
5555

มาแล้ว.มาแล้ว..แหม๋ ถึงกับจะปล่อยลมเลยไง ช่วงนี้จะห่างหายไปนิดน่อย ต้องไปคอยดูทำสวนยางกับแม่น่า แล้วดูทำเลปลูกเพิ่มน่าเลยห่างหายไปน่อย แต่ไม่ต้องกลัว ผมห่างไปไม่นานหลอก :coolly-0028::coolly-0028:

โอ้โห้... น้าน้อง ตอบที่เก็บหมดเลยอ่ะ

...................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,680

ไอ้ ตาร..จ เฮงซว.. :coolly-0028:

ก้อเงียบไปดิจะพูดทำไม อิอิอิ:coolly-0023:

5555

มาแล้ว.มาแล้ว..แหม๋ ถึงกับจะปล่อยลมเลยไง ช่วงนี้จะห่างหายไปนิดน่อย ต้องไปคอยดูทำสวนยางกับแม่น่า แล้วดูทำเลปลูกเพิ่มน่าเลยห่างหายไปน่อย แต่ไม่ต้องกลัว ผมห่างไปไม่นานหลอก :coolly-0028::coolly-0028:

จารวยกันใหญ่แร้ววววว...เสี่ยสวนยาง

งี้จ่ายได้อีกหลายเทอม...555:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม