• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ยังไม่จบครับพี่น้องรถผมเหอะๆๆช่วนล่างมาเยือนครับ โอ้ย โอ้ย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอบคุนพี่มาร์คด้วยนะครับที่ช่วยดูแลครับพี่เฒ่าด้วยครับ เหอะๆๆ

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เข้าล็อกอินไม่ได้ครับพี่ยศ

เลขระหัสออกแล้ว ครับ ของเอ๋ A311005 และเย็นนี้จะทำการติดให้ที่รถพร้อมเลย ออกจากอู่หล่อแบบครบๆ ของนายชัชวาล คันที่ภายในสีชมพู เลขระหัสA311006 ของเพื่อนเค้า ที่หน้าแขกๆ ชื่อดีลิป เลขระหัสA311008
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ แล้วอย่าลืมเข้าไปล๊อคอินทักทายกัน โดยใช้ ชื่อผู้ใช้งานเป็น A31xxxx น่ะครับแล้วคุณจะได้ท่องเที่ยวในเว็บไซด์นี้ได้ลึกซึ้งและมีความสุข แบบที่ไม่มีที่ไหนมี รับรอง
เข้าไม่ได้ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,645

แล้วเส้าร์นี้พี่เก่งมาเปล่าละนี้

ก้อว่าจะไปนาเด๋วรอดูอีกที

ว่าจะเอามารชมพูออกซิ่งซะหน่อยจอดมาหลายเพลาแระ:coolly-0034:

• #9,646

ไอน้อง756มันหายไปไหนไม่เข้าเวปมาหลายวันแระส่ง
ข้อฟามส่วนตัวไปยังไม่รับ...โทก็โทไม่ติดใครเจอช่วยปล่อยยางรถที..อิอิ

• #9,647

เลขระหัสออกแล้ว ครับ ของเอ๋ A311005 และเย็นนี้จะทำการติดให้ที่รถพร้อมเลย ออกจากอู่หล่อแบบครบๆ ของนายชัชวาล คันที่ภายในสีชมพู เลขระหัสA311006 ของเพื่อนเค้า ที่หน้าแขกๆ ชื่อดีลิป เลขระหัสA311008
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ แล้วอย่าลืมเข้าไปล๊อคอินทักทายกัน โดยใช้ ชื่อผู้ใช้งานเป็น A31xxxx น่ะครับแล้วคุณจะได้ท่องเที่ยวในเว็บไซด์นี้ได้ลึกซึ้งและมีความสุข แบบที่ไม่มีที่ไหนมี รับรอง
ยินดีด้วยทั้งสามท่านครับ

ยังไม่จบครับพี่น้องรถผมเหอะๆๆช่วนล่างมาเยือนครับ โอ้ย โอ้ย
ทำรถไม่มีวันจบ..ใส่เข้าไป..อะไรที่ว่าดี แต่ผลตอบรับก็คุ้มค่า ทำให้ดี เวลาใช้งาน แล้วจะพบว่า สวรรค์ น่ะมีจริง

ว่าจะเอามารชมพูออกซิ่งซะหน่อยจอดมาหลายเพลาแระ:coolly-0034:
รถต้องหมั่นยืดเส้น ยืดสาย อย่าไปยืดแต่อย่างอื่น ใช้วันละนิดละหน่อย จะดี หรือวอม เครื่องทุกวัน จอดนานๆ มีแต่เรื่องเสียหาย..

ขอยื้มไปเทสแถวพิดโลกได้มะ..?!!!...:coolly-0044::coolly-0045::coolly-0028:

เมื่อวานตรงก่อนถึงแหลมแท่นก็ถนนเปียกเลยครับ

นึกว่าเทศบาลล้างถนน
แสดงว่าเป็นวันเดียวกะที่ผมไปเลย แต่คนละเวลา พักนี้มาบางแสนบ่อย น่ะ มีไรดีๆแน่เลย มาคราวหน้าโทรหาด้วยน่ะครับ

เข้าไม่ได้ครับ
เข้าไม่ได้โทรหา เจ้า โอ๊ต รถเรม่อน086-6263302 เลยครับ เด๋วเค้าจัดให้

แสดงว่าเป็นวันเดียวกะที่ผมไปเลย แต่คนละเวลา พักนี้มาบางแสนบ่อย น่ะ มีไรดีๆแน่เลย มาคราวหน้าโทรหาด้วยน่ะครับ
นั่นจิ พี่โอ๊ต 382 มาบ่อยมาก แต่ไม่เคยเจอเลย....:coolly-0043:

มะวาน อยู่ไหนกันคร้าบบ

นั่นจิ พี่โอ๊ต 382 มาบ่อยมาก แต่ไม่เคยเจอเลย....:coolly-0043:
แกกลัวความลับแตกน่ะคับ...:coolly-0045::coolly-0028:

รถต้องหมั่นยืดเส้น ยืดสาย อย่าไปยืดแต่อย่างอื่น
อย่างอื่นนี่คือไรคับน้า..?..
ช่วยชี้ชัดให้หน่อยคับ.. วัยรุ่ยงงอ่ะ..!!!..:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0045:

อย่างอื่นนี่คือไรคับน้า..?..
ช่วยชี้ชัดให้หน่อยคับ.. วัยรุ่ยงงอ่ะ..!!!..:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0045:

แขนขาดิคับน้า งงไปได้:coolly-0010:

ปล.วัยรุ่น....จริงๆๆน้าเรา :coolly-0026:

ไม่ค่อยมีเวลา เอามาฝากผมก็ได้นะ:coolly-0010:

555555555555+

เหมือนน้าใจไหม....

แกกลัวความลับแตกน่ะคับ...:coolly-0045::coolly-0028:
น้าอ๊อด งานที่แหลม...ขอติดรถไปเป็นลูกมือด้วยได้มั้ย อิอิ :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม