• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,681
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ติดสติ๊กเกอร์ให้แล้ว..เรียบ..โร้ยยยยย..พร้อมเลขระหัส A311005

ประธานบริการดีจิง...ติดติ๊กเก้อให้ถึงอู่เลย

จ๊าพพพพพพพ

เก๋...ยินดีด้วยได้รหัสใหม่..A311005 งี้ต้องฉลอง ๆ ๆ ๆ

รถเสร็จยังเอ่ย..เก็บสายไฟสวยมะอยากเหน...

• #9,682
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไม่ค่อยมีเวลา เอามาฝากผมก็ได้นะ:coolly-0010:

บร้า......ตาหรั่ง:coolly-0002:

• #9,683
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แหมพี่ยศครับแบบนี้เดี๋ยวคนเค้ารู้ไส่รู้ผุงผมหมดครับ 555555+ ล้อเล่นครับ

อ่ะเฮ๊ยยยยย!!!!!

รถตาเก๋...แบตหาย!!!!!:coolly-0007:

:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:วันศุกร์แล้ววววววววววว

รถตาเก๋...แบตหาย!!!!!:coolly-0007:
พี่เฒ่าเอาแบตผมไปไว้ไต้ท้องรถแล้วพี่ ก๊ากกกกกกกกกกกก:coolly-0010:

ประธานบริการดีจิง...ติดติ๊กเก้อให้ถึงอู่เลย

จ๊าพพพพพพพ

เก๋...ยินดีด้วยได้รหัสใหม่..A311005 งี้ต้องฉลอง ๆ ๆ ๆ

รถเสร็จยังเอ่ย..เก็บสายไฟสวยมะอยากเหน...
สายไฟนะเก็บเสร็ดพี่แต่ต้องไปเก็บช่วนล่างต่อครับพี่ โอ้ย โอ้ยยยยยยยยยยยย สะเทือนจังเลย:coolly-0041:

แสดงว่าเป็นวันเดียวกะที่ผมไปเลย แต่คนละเวลา พักนี้มาบางแสนบ่อย น่ะ มีไรดีๆแน่เลย มาคราวหน้าโทรหาด้วยน่ะครับ

เข้าไม่ได้โทรหา เจ้า โอ๊ต รถเรม่อน086-6263302 เลยครับ เด๋วเค้าจัดให้

นั่นจิ พี่โอ๊ต 382 มาบ่อยมาก แต่ไม่เคยเจอเลย....:coolly-0043:

แกกลัวความลับแตกน่ะคับ...:coolly-0045::coolly-0028:
ไปหาที่เดิมไม่เคยเจอเลยครับ

ผมไปบ่อยๆ

ถ้าเจอเอ33 ทูโทน บนสีดำ ล่างสีตะกวด

ชนได้เลยครับ ถือว่าทักกัน:coolly-0028:

เช้าวันเสาว์แล้วว
อรุณสวัสดิ์ค่ะพี่ป้อง
จำหนูได้มั๊ยค๊ะ???

แก้ไขล่าสุด:

เมื่อคืนไปกินเลี้ยงบริษัทมา ขากลับอุตส่าห์หลบด่านตรวจแอลกอฮอล์ที่ศรีราชาโดยลงสายใน สุดท้ายมาโดนดักที่แยกอ่าว กะว่าโดนแน่แล้ว ซัดไปเยอะเหมือนกัน เจออ๊อดกะปอยด้วย มาช่วย stand-by เผื่อว่าโดนจะได้ช่วยคุยให้ พอเป่าผลปรากฎว่าไม่เกินครับ ตจว.ให้ไม่เกิน 80 กทม. 50 ส่วนผมเป่าได้ 68 เกือบไป :coolly-0023:

ขอบคุณอ๊อดกะปอยด้วยที่ช่วย stand-by คอยเคลียร์เรื่องให้ :coolly-0033:

หวัดดีค้าบ วันนี้มาทำงาน ยังค้างๆอยู่เลย :coolly-0046::coolly-0023:

โอ้โห้... น้าน้อง ตอบที่เก็บหมดเลยอ่ะ

...................
ไม่ได้อัพหลายวันต้องตามน่อยเดวตกข่าว :coolly-0028:

เค้าใช้แบตลูกเล็ก แก่มองไม่เห็นหลอกพี่เก่ง..:coolly-0010:

หวัดดีค้าบ วันนี้มาทำงาน ยังค้างๆอยู่เลย :coolly-0046::coolly-0023:
ก้อต้องดิ้น เพื่อเซฟต่อไป อิอิอิ...:coolly-0023:

เอ้า..บักนนท์บางปูหายไปไหนเลยไม่รุไปไหน ไม่มาอัพเลยเงียบฉี่ไปเลย..ไครเจอช่วยทุบกระจกซันลูปให้แตกทีดิ จะได้มาอัพเดช :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

จารวยกันใหญ่แร้ววววว...เสี่ยสวนยาง

งี้จ่ายได้อีกหลายเทอม...555:coolly-0023:
ให้เค้าเสียกันเองแล้ว ตอนนี้เก็บตังบูมเซฟคู่ใจ เดวน้อยน่า A311005 เค้าน่า..:coolly-0010:

ผมไปบ่อยๆ

ถ้าเจอเอ33 ทูโทน บนสีดำ ล่างสีตะกวด

ชนได้เลยครับ ถือว่าทักกัน:coolly-0028:
ok.จัดให้ครับ ..:coolly-0023:

เช้าวันเสาว์แล้วว
อรุณสวัสดิ์ค่ะพี่ป้อง
จำหนูได้มั๊ยค๊ะ???
เฮ้ย..คนลายเซ็นน่า จะพามาด้วยป่าว ท่าพามาจะขอทำความรู้จักอย่างเปงทางการน่อยได้ป่าว..จิงๆนะ.......:coolly-0033::coolly-0009::coolly-0010:

เมื่อคืนไปกินเลี้ยงบริษัทมา ขากลับอุตส่าห์หลบด่านตรวจแอลกอฮอล์ที่ศรีราชาโดยลงสายใน สุดท้ายมาโดนดักที่แยกอ่าว กะว่าโดนแน่แล้ว ซัดไปเยอะเหมือนกัน เจออ๊อดกะปอยด้วย มาช่วย stand-by เผื่อว่าโดนจะได้ช่วยคุยให้ พอเป่าผลปรากฎว่าไม่เกินครับ ตจว.ให้ไม่เกิน 80 กทม. 50 ส่วนผมเป่าได้ 68 เกือบไป :coolly-0023:

ขอบคุณอ๊อดกะปอยด้วยที่ช่วย stand-by คอยเคลียร์เรื่องให้ :coolly-0033:
เอ้า..กินเหล้าแล้วขับกลับทำไมล่ะน้า ทำไมไม่อาบน้ำอุ่นในอ่างก่อนกลับบ้านล่ะ หรือกลัวผิดกลิ่น ..อิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

เอ้า..บักนนท์บางปูหายไปไหนเลยไม่รุไปไหน ไม่มาอัพเลยเงียบฉี่ไปเลย..ไครเจอช่วยทุบกระจกซันลูปให้แตกทีดิ จะได้มาอัพเดช :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

จังซี่..มันต้องถอนนนนน..ว่าแต่ว่า เย็นนี้จะถอนที่ไหนดีล่ะ..

มะวานก็รวมตัวกัน..อยู่ร้าน..ตาเฒ่า มาวววววววว มีสมาชิกใหม่ มาแจมด้วย ชื่อ ดีลิป ซิง A311008 แขกๆหน่อย กะตาเอ๋ (ใส่แว่น) A311005

แก้ไขล่าสุด:
  • #9,697

มีเมานอกรอบด้วย

มะมีชวน....งอล!!!!

ปล.ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่A310008,A310005ด้วยครับ(มาหมดตรูดกะเซฟิโร่กันเถอะ..อิอิ)

• #9,698

ผมไปบ่อยๆ

เจอเมื่อไหร่จะปล่อยลมล้อ...คริคริ:coolly-0010:

• #9,699

จังซี้มันต้องถอน ๆ ๆ ๆ

ร้อนนนน..ไครร้อนบ้าง ช่วยสงเสียงน่อยครับ :coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม