• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอเข้าไปเยี่ยมเยียนที่บ้านได้มั๊ยคับ..?

อิอิ...:coolly-0045::coolly-0044::coolly-0009:

เกรงว่าจะไม่สะดวกคับ:coolly-0001: เพราะส่วนใหญ่จะนอนตามอ่างคับ แอ๊............:coolly-0044::coolly-0039:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เอาใจช่วยให้เสร็จไวๆนะคับ
ล้างห้องเครื่องด้วยก็ดีนะ เอาน้ำผงซักฟอกกับฟองน้ำค่อยๆไล่ถูไล่เช็ดไปก็ได้ ทำบ่อยๆ เดี๋ยวก็เรี่ยมเร้เรไรคับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เกรงว่าจะไม่สะดวกคับ:coolly-0001: เพราะส่วนใหญ่จะนอนตามอ่างคับ แอ๊............:coolly-0044::coolly-0039:
อ่ะอ่ะอ่ะอูยยยยยยย......:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

ไม่ได้ตั้งใจไป เย็นนี้ว่างก็มาน่ะ..พอดีไปแม็คโครตอนเย็นเลยขับเซฟออกสำรวจพื้นที่ตั้งแต่อ่างศิลามาจอดแถวๆหาดวอน..โอ้ว..แม่เจ้า น้ำทะเลทำไมมันคลื่นสูงและรุนแรงขนาดนี้ คิดว่าจะจอดหาดวอนต้องเลือกช่วงน้ำลง เพราะคลื่นซัดน้ำขึ้นมาบนถนนเลย เค้าต้องเอาทรายมากองเพื่อรับการกระแทกของคลื่น จะทนแรงซัดได้รึป่าว รถเปียก แน่ๆ น้องหนิมมาเยือนแน่ มีลูป ปลากรอบ
เย็นนี้หรอครับ....เริ่มตั้งแต่กี่โมงอ่ะครับ :coolly-0033:
เอาใจช่วยให้เสร็จไวๆนะคับ
ล้างห้องเครื่องด้วยก็ดีนะ เอาน้ำผงซักฟอกกับฟองน้ำค่อยๆไล่ถูไล่เช็ดไปก็ได้ ทำบ่อยๆ เดี๋ยวก็เรี่ยมเร้เรไรคับ
ว่างๆ มาทำให้มั่งจิ :coolly-0044:

มะวานไปชมการชำแระห้องเครื่องมาแระ..วันนี้จะเทส รัน เย็นๆแวะไปกินเบียร์ จูน R32 เอิ๊กๆ..
ไม่น่าพลาดด้วยประการทั้งปวง จัดไป....:coolly-0039:
อ่ะอ่ะอ่ะอูยยยยยยย......:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:
5555+ อิจฉาเค้าละซิ :coolly-0028:

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

:coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

:coolly-0033:

ว่างๆ มาทำให้มั่งจิ :coolly-0044:

มีไรเลี้ยงป่าว....:coolly-0026:

ว่าแต่ที่หาดวอน มันคลื่น รึสึนามิกันแน่ ทำไมมันน้ำมันสูงขนาดน้าน :coolly-0043:

:coolly-0031: :coolly-0044: :coolly-0010: ยาวปาย ยาวปาย

มีไรเลี้ยงป่าว....:coolly-0026:

ว่าแต่ที่หาดวอน มันคลื่น รึสึนามิกันแน่ ทำไมมันน้ำมันสูงขนาดน้าน :coolly-0043:
มันเป็นอย่างนี้แหละพี่ ....บางทีน้ำขึ้นมานองริมถนนเลย เหอๆๆ :coolly-0011:
น้องหนิมๆๆ สุดๆแล้ว เวลาผมไปนั่งจิบๆ กลับมารีบฉีดน้ำรอบคันเลย เหอๆ :coolly-0040:
แต่ว่า เวลาน้ำลด ลงไปเดินได้ไกลเป็นร้อยเมตรเลยนะ...เจ๋งไปอีกแบบ
:coolly-0021:

ช่วงนี้ ใครเข้ากทม.ระวังตำหรวจหน่อยน่ะครับ ข้อหาที่เค้าตั้งขึ้น เยอะมาก รถใหม่ รถเก่า ซิ่งไม่ซิ่ง เอาหมด ล่าสุด ตาแจ็คคันแดง โดนข้อหาติดทะเบียนเอียง จงใจหลบหลีกการมองเห็น ส่อเค้าการใช้รถเพื่อไม่ประสงค์ดี..แนะว่ากันไป โดนขั้นต่ำ 300

ไอข้อหาประมานนี้มีมานานแล้วอะป๋า
ถ้าคนกุงเทพเค้ารู้กันจะชักแบ๊งค์สีแดงๆให้ไป1ใบ
แล้วบอกไปว่าช่วยๆกานหน่อยพี่จบ
ตำรวจเค้าหาค่าน้ำชาอะคับ:coolly-0046::coolly-0046:

.......ไม่รู้จะพูดอะไรเหอะๆ

งั้นถ้าสะพูดรายก็ยกมือเลยนะคับ:coolly-0010::coolly-0010:

เอ้า....งานออกไปแล้วเหรอ....55+ :coolly-0023:
ตลกตายเรยน่ะแก อยากฆ่าคนโว๊ย:coolly-0026:

พี่ยศครับต้องรอเลขอีกนานใหมครับพี่ ไม่ได้เร่งนะครับแค่อยากรู้ครับ:coolly-0033:
เลขระหัสออกแล้ว ครับ ของเอ๋ A311005 และเย็นนี้จะทำการติดให้ที่รถพร้อมเลย ออกจากอู่หล่อแบบครบๆ ของนายชัชวาล คันที่ภายในสีชมพู เลขระหัสA311006 ของเพื่อนเค้า ที่หน้าแขกๆ ชื่อดีลิป เลขระหัสA311008
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ แล้วอย่าลืมเข้าไปล๊อคอินทักทายกัน โดยใช้ ชื่อผู้ใช้งานเป็น A31xxxx น่ะครับแล้วคุณจะได้ท่องเที่ยวในเว็บไซด์นี้ได้ลึกซึ้งและมีความสุข แบบที่ไม่มีที่ไหนมี รับรอง

ไฟล์แนบ

87.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
    69.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
    44 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25

เลขระหัสออกแล้ว ครับ ของเอ๋ A311005 และเย็นนี้จะทำการติดให้ที่รถพร้อมเลย ออกจากอู่หล่อแบบครบๆ ของนายชัชวาล คันที่ภายในสีชมพู เลขระหัสA311006 ของเพื่อนเค้า ที่หน้าแขกๆ ชื่อดีลิป เลขระหัสA311008
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ แล้วอย่าลืมเข้าไปล๊อคอินทักทายกัน โดยใช้ ชื่อผู้ใช้งานเป็น A31xxxx น่ะครับแล้วคุณจะได้ท่องเที่ยวในเว็บไซด์นี้ได้ลึกซึ้งและมีความสุข แบบที่ไม่มีที่ไหนมี รับรอง
อะแหล่มๆๆ เรียงกันมาติดๆเลย.... :coolly-0039:

ยู้ฮู.........เสาร์นี้ผมไปครับถ้าใครว่างก็แวะไปแจมกันนะ....
รับประกันความปลอดภัยจ้า................
ปล.โสดเฉพาะวันเสาร์

อะหรอพ่อคนโฉด..หุหุ

วันนี้ไปดูรถให้แล้ว..นั่งซดเบียร์กะตาเฒ่า..มึนเลย..มีตามาร์คคอยช่วยดูแลอีกแรง พรุ่งนี้เริ่มวิ่งและจูน..จากห้องเครื่องรกๆ เปลี่ยนไปแล้ว..ว้าววว

อุ๊ยยย..อยากเห็นๆ

อ่ะจ้าพ่อหนุ่มโสดดดดดดดดด..ไม่ค่อยสด..5 5 5 :coolly-0002:

ตามน้านนนน

น้าพิมพ์ตกไป..ป๋มแก้ไขให้แระ !!!...:coolly-0045:

:coolly-0044::coolly-0009::coolly-0028:

5555+

ไม่ได้ตั้งใจไป เย็นนี้ว่างก็มาน่ะ..พอดีไปแม็คโครตอนเย็นเลยขับเซฟออกสำรวจพื้นที่ตั้งแต่อ่างศิลามาจอดแถวๆหาดวอน..โอ้ว..แม่เจ้า น้ำทะเลทำไมมันคลื่นสูงและรุนแรงขนาดนี้ คิดว่าจะจอดหาดวอนต้องเลือกช่วงน้ำลง เพราะคลื่นซัดน้ำขึ้นมาบนถนนเลย เค้าต้องเอาทรายมากองเพื่อรับการกระแทกของคลื่น จะทนแรงซัดได้รึป่าว รถเปียก แน่ๆ น้องหนิมมาเยือนแน่ มีลูป ปลากรอบจากกล้องมือถือ V8

โอ้ววว..คลื่นยักถล่ม

มันเป็นอย่างนี้แหละพี่ ....บางทีน้ำขึ้นมานองริมถนนเลย เหอๆๆ :coolly-0011:
น้องหนิมๆๆ สุดๆแล้ว เวลาผมไปนั่งจิบๆ กลับมารีบฉีดน้ำรอบคันเลย เหอๆ :coolly-0040:
แต่ว่า เวลาน้ำลด ลงไปเดินได้ไกลเป็นร้อยเมตรเลยนะ...เจ๋งไปอีกแบบ :coolly-0021:

เดินไปทำรัยอะ

มาหมดตรูดกะเซฟิโร่กานเถอะ:coolly-0010::coolly-0010:..ยินดีต้อนรับคร๊าบบ..แหมมาใหม่นี่ทั้งรถทั้งคนหล่อๆกันทั้งง้านนนน

วันนี้มีคนจะมาสอยแม็กจากกรุงเทพ หลังจากแปลงสินทรัพย์มาเป็นทุนทำรถต่อ ไม่ไหวตอนนี้เต็มบ้านไปหมด ต้องระบายออกบ้าง เงินจม :coolly-0023:

อุ๊ยย..ของเยอะจิงๆน้าเรา..วันไหนต้องออกไปดักปล้นแถวแยกท่าเรือซะและ:coolly-0010:

มะวานไปชมการชำแระห้องเครื่องมาแระ..วันนี้จะเทส รัน เย็นๆแวะไปกินเบียร์ จูน R32 เอิ๊กๆ"""เมาอีกแล้วครับ

ว้าวว..มีเด็กเชียเบียด้วยอะ...หุหุ

อ่างศิลารึว่าอ่างเก็บน้ำบางพระอะคับ แอ๊......

งั้นถ้าสะพูดรายก็ยกมือเลยนะคับ:coolly-0010::coolly-0010:

ยกอย่างอื่นได้มะ:coolly-0012::coolly-0012:

มะวานไปชมการชำแระห้องเครื่องมาแระ..วันนี้จะเทส รัน เย็นๆแวะไปกินเบียร์ จูน R32 เอิ๊กๆ"""เมาอีกแล้วครับ

มีความสุขจริงๆน้ะคร๊าบ

ไม่ได้ตั้งใจไป เย็นนี้ว่างก็มาน่ะ..พอดีไปแม็คโครตอนเย็นเลยขับเซฟออกสำรวจพื้นที่ตั้งแต่อ่างศิลามาจอดแถวๆหาดวอน..โอ้ว..แม่เจ้า น้ำทะเลทำไมมันคลื่นสูงและรุนแรงขนาดนี้ คิดว่าจะจอดหาดวอนต้องเลือกช่วงน้ำลง เพราะคลื่นซัดน้ำขึ้นมาบนถนนเลย เค้าต้องเอาทรายมากองเพื่อรับการกระแทกของคลื่น จะทนแรงซัดได้รึป่าว รถเปียก แน่ๆ น้องหนิมมาเยือนแน่ มีลูป ปลากรอบจากกล้องมือถือ V8

เมื่อวานตรงก่อนถึงแหลมแท่นก็ถนนเปียกเลยครับ

นึกว่าเทศบาลล้างถนน

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:มันส์..........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม