• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มากันเยอะจิงๆ เดี๋ยวรอดูรูปจากป๋ายศละกัน สถานที่ บรรยากาศ โอเคมากๆ ลมเย็น ฟ้าโปร่ง เสียอย่างเดียว สถานที่ปิดแค่ 4 ทุ่ม :coolly-0041:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แวะมารอชมรูปคับ....:coolly-0044:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อยากละสิ 5555+
ตามนั้นกั๊บ..!!!..:coolly-0011:

ไปต่อไหนกันง่ะ พอดีวันนี้ทำโอ เลยต้องขอตัวกลับ 4 ทุ่ม เกาะลอยปิดพอดี :coolly-0001:
จารวยไปไหนเนี่ยยยยย..?!!!..ขยันจิงจิ๊งงงงงง :coolly-0045::coolly-0009:

แวะมารอชมรูปคับ....:coolly-0044:

น้าอ๊อดวันนี้ไม่มีโปรแกรมไม่ไปไหนเหรอ เฝ้าบอร์ดแต่เช้าเชียว :coolly-0043::coolly-0039:

ไปกันเยอะน่าดูสงสัยจะมัน เมากัน

ว่างๆๆจะไปร่วมด้วยนะคับบบบบบบบบบ

แก้ไขล่าสุด:

ตามมารอชมด้วยคนจ้า

.........................

คราวหน้าจะไปหาอีกนะ จุ๊บๆๆๆๆๆ

มาแล้วครับภาพบรรยากาศ มิตติ้งย่อย ของชาวบางแสน กับสถานที่ใหม่บรรยากาศใหม่ เกาะลอยศรีราชา หวังว่าหลายๆคนคงจะประทับใจกับความรักความอบอุ่น การพูดคุย เสียงหัวเราะที่สนุกสนาน ตามแบบฉบับของชาวบางแสน ผู้คนเยอะมากไม่คาดคิดมาก่อน ทั้งสมาชิกเก่า ที่ไม่ได้นัดก็มาโดยบังเอิญ และสมาชิกที่มาใหม่ให้ความสนใจมาสมัครร่วม กลุ่มกัน เริ่มต้นกันตั้งแต่ 17.30น. โดยมีเซฟแดง ขนเสบียงออกมาก่อนตามด้วยตาป้องและก็ ซีวิคดำ ตาเก่งมารชมพู ตามด้วยผม และก็เริ่มทะยอยกันมาเรื่อย จนถึงเวลา 4ทุ่มเกาะก็ปิด ให้ออกมาข้างนอก หลายๆท่าน ก็เริ่มขอตัวกลับ ยังคงเหลืออีกหลายท่านที่ยังสด และ วีซ่ายังไม่ถึงกำหนด ก็มาต่อกันหน้าเกาะลอยตรงสนามเด็กเล่น ก็ได้บรรยากาศการคุยอีกแบบ จนวีซ่าหมดลง เที่ยงคืน สัญญาณเรียกจากโทรศัพท์ผมก็ดังขึ้น หมดเวลา บ๊ายบายเจอกันใหม่
ฟ้าฝน ก็เป็นใจถึง จะไม่ใส แต่ก็ไม่มีฝน จึงทำให้ บรรยากาศ ราบรื่นด้วยดีตั้งแต่ต้นจนจบ ช่วงเข้าพรรษาสมาชิคหลายท่าน รวมทั้งกระผม ต้องหยุดพักร่างกาย งดเหล้าเข้าพรรษา เลยต้องวางแผนการมิตติ้งพบปะกัน เดือนละ 2 ครั้ง ช่วงต้นเดือน และกลางเดือน
ทีแรกว่าจะ เดือนละครัง 3 เดือน เจอกัน 3 ครั้ง สมาชิคบางคนบอก พี่ๆนานไป เดี๋ยวลงแดง..คิดถึงพวก..
ขอบขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่ร่วมกันสร้างสรรค์สิ่งที่ดีๆ และจงรักษามิตรภาพ สัมพันธภาพที่ดี ที่ร่วมสร้างกันมาให้คงอยู่ตลอดไป..แล้วพบกันใหม่ครับ

ไฟล์แนบ

61.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    119.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    116 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    100.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    75.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    115.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
    58.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    105.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
    72.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    57.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 41
    98.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
    73.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    103.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 55
    86.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
    73.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    85.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 46
    92.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
    152.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47
    93.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    151.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    64.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 40
    56.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    82.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    48.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
    69.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    117.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    172.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    150.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 43
    157.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 50
    180.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    69.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    114.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 42
    81.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
    137.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    77.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 47

แนะนำสมาชิกใหม่ที่ มาสมัครที่เกาะลอยครับ

ไฟล์แนบ

87.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
    69.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 34
    44 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33

ยังสนุกสนานเหมือนเดิม
ไม่นึกว่าจะมากันเยอะขนาดนี้ 5555+
ขอบคุณทุกๆท่าน รวมถึงภาพสวยๆจากพี่ยศด้วยครับ

จอดใกล้รถเก๋ .....โดนบดบังรัศมีหมดเลย :coolly-0041:
รถสวยงามมาก แต่เสาอากาศไม่ลด 555+ เด๋วค่อยไปทำนะไอ้น้อง :coolly-0028:

ขอบคุณป๋ายศสำหรับภาพสวยๆ และภาพลายเซ็นต์ใหม่ของผมครับ :coolly-0033:

อ่าวกำ มะคืนอยู่โรบินสัน พลาดเลย

สนุกดีครับนึกไปผับ555+

ผมกลับ ชลบุรี มาเจอฝนตอน ตี2ครึ่ง ซ้ะงั้นเซงเลยรถเปียก...:coolly-0002:

สงสัยจะเมากันหมดแล้ว .........

........................

งันเราไป :coolly-0032: ดีก่า

555555555+
เมาตามปะสา โลมา..:coolly-0010:

ไปต่อไหนกันง่ะ พอดีวันนี้ทำโอ เลยต้องขอตัวกลับ 4 ทุ่ม เกาะลอยปิดพอดี :coolly-0001:
จิงป่าวน้า..:coolly-0010:

จอดใกล้รถเก๋ .....โดนบดบังรัศมีหมดเลย :coolly-0041:
รถสวยงามมาก แต่เสาอากาศไม่ลด 555+ เด๋วค่อยไปทำนะไอ้น้อง :coolly-0028:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

สนุกดีครับนึกไปผับ555+
แหม่ๆๆ ได้ที เอารูปใหม่มาลงเลยนะ :coolly-0028:
ผมกลับ ชลบุรี มาเจอฝนตอน ตี2ครึ่ง ซ้ะงั้นเซงเลยรถเปียก...:coolly-0002:
อ้าว ไหนบอกกลับเที่ยงคืน.... ถึงบ้านตีสองเลยรึ ...บ้านไกลจังเนอะ :coolly-0046::coolly-0026:

อ่าวกำ มะคืนอยู่โรบินสัน พลาดเลย
น่าเสียดาย..มั๊ก.มาก เลย มาถึงที่แล้ว แต่ขาดการติดต่อสื่อสาร..คราวหน้ามาถึงที่แล้วรู้จักโทรหาพรรคพวก เช็คข้อมูล หรือเข้าเว็บ มาอัพเดทข้อมูลบ้างจะได้ไม่ตกข่าวน่ะ พ่อหนุ่ม รูปงาน..สมหน้า..55++

แหม่ๆๆ ได้ที เอารูปใหม่มาลงเลยนะ :coolly-0028:

อ้าว ไหนบอกกลับเที่ยงคืน.... ถึงบ้านตีสองเลยรึ ...บ้านไกลจังเนอะ :coolly-0046::coolly-0026:
ก้อกลับเที่ยงคืนนั่นแหละ พอดีมีธุระด้วยเลยกลับช้าไปน่อย..:coolly-0010:

แหมพี่ก็พี่ยศเค้าถ่ายรูปสวยงะถ่ายเองไม่สวยครับ เลยเอาซะหน่อยเหอะๆๆ
:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม