• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #9,461
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอบคุงพี่น้องทุกคนที่เข้าใจ
แล้วเจอกัน....จุ๊พ ๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คร้าบ..วันนี้..ที่เกาะลอยยย...ฮืออออ..น้องฝนอย่ามาน่ะ..เดี๋ยวน้องฟ้าจะไม่สวย..

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันนี้เจอกัน มาก่อนเมาก่อน..555กลับก่อน..เอิ๊กๆ..

คร้าบ..วันนี้..ที่เกาะลอยยย...ฮืออออ..น้องฝนอย่ามาน่ะ..เดี๋ยวน้องฟ้าจะไม่สวย..

ลุ้นตัวโก่ง ......พี่ยศ รายงานสภาพอากาศให้ด้วยนะ :coolly-0033:

ลุ้นตัวโก่ง ......พี่ยศ รายงานสภาพอากาศให้ด้วยนะ :coolly-0033:
เกาะลอยสรีราชา..น้องฟ้าหน้าใส สวยงาม อากาศโปร่งลมเย็นสบาย แต่แดดจัด ร้อนจ้า ได้เหงื่อแต่เช้าเลย..ซ่อมเครื่องที่เสียค้างอยู่มะวาน ตอนนี้เครื่องเดินได้แล้ว..แฮปร์ปี้..

:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

อ้าวพูดเป็นเหรอเนี่ย ไง เสาร์นี้มามั้ยพี่ :coolly-0028:
ดูฟ้าฝนก่อนเป็นใจป่าวไม่ไช่น้องฟ้าน้องฝน น่ะดักไว้ก่อนเดี๋ยวมีแซว 55++ ไปก็คงเวลาเดิมแหละน๊า3ทุ่มนิดๆ:coolly-0010:

น่าจะโปร่ง..น้ะ :coolly-0010:

ฟ้า.ฝน. คงเปงใจให้เรานะ :coolly-0015:

อัพเดทหน่อย
ขอรวมรวบสมาชิกสำหรับวันพรุ่งนี้หน่อยครับ (เกาะลอย 6โมงเย็นเป็นต้นไป) แต่ผมว่าจะไปนั่งรอก่อนที่ร้านขาหมู :coolly-0033:
นับยอดกันหน่อยเร๊วววววๆๆๆ
1.ป๋ายศ
2.พี่อ๊อด+ปอย
3.ตาเก่ง มารชมพู
4.นะคุง
5.พี่เหวก บางสิบหมื่น
6.ป้อง กะล่องกะแล่ง 555+
7.น้องเก๋ (Teekaden) จะไปสมัครสมาชิกด้วย
8.พี่แจ๊ค ข้าวขาหมู
9.

แหล่มมมม
แล้วเจอกันพี่น้อง....จุ๊พ ๆ

จ้าที่รักกกกก
วันนี้เจอกัน มาก่อนเมาก่อน..555กลับก่อน..เอิ๊กๆ..

อ้าวนึกว่าจาฮอดแจ้งอะพี่ หุหุ

อยากละสิ 5555+

ตามน้านครับบบบ

ดูฟ้าฝนก่อนเป็นใจป่าวไม่ไช่น้องฟ้าน้องฝน น่ะดักไว้ก่อนเดี๋ยวมีแซว 55++ ไปก็คงเวลาเดิมแหละน๊า3ทุ่มนิดๆ:coolly-0010:

จัดปายยยย
ฟ้า.ฝน. คงเปงใจให้เรานะ :coolly-0015:

อาเมน

ลั่นลา ๆ ๆ ๆ มะวานเปียกแล้ววันนี้ขอเถอะนะ น้องฝน น้องฟ้า จุ๊ฟฟฟฟฟฟ

บ่ายวันนี้อากาศร้อนมาก แต่มีลมพัด..น้องฟ้าหน้ายังใส เป็นปกติ ขอให้ใสถึงเย็นน่ะจ๊ะ..

บ่ายวันนี้อากาศร้อนมาก แต่มีลมพัด..น้องฟ้าหน้ายังใส เป็นปกติ ขอให้ใสถึงเย็นน่ะจ๊ะ..
ทางนี้ก็ร้อน มีลมพัด แต่ เมฆเยอะแหะ :coolly-0011:

ลมแรง ริมหาดบรรยากาศคงดีมากเลย ฮ้ายอยากไปเที่ยวทะเล:coolly-0044:

เมากันไหม

...........

:coolly-0032:

สงสัยจะเมากันหมดแล้ว .........

........................

งันเราไป :coolly-0032: ดีก่า

555555555+

เสาร์นี้แหล่มจิงๆเลยมากันเยอะมันส์...............................................มาก

ไปต่อไหนกันง่ะ พอดีวันนี้ทำโอ เลยต้องขอตัวกลับ 4 ทุ่ม เกาะลอยปิดพอดี :coolly-0001:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม