• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ป่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มารชมพู เงียบหายไปเลย ได้เสียงถอยยัง ฝากป๋าไปแล้ว

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หมั่นไส้รูปมันจริงๆ

:coolly-0040:

รูปน่ารักอ่ะ จิ 555++:coolly-0044:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีครับพี่น้องชาวบางแสน

ปล.ป๋ายศครับผมต้องขอโทษด้วยที่เสาร์ที่ผ่านมาผมไม่ได้ไปที่แหลมแท่น
ที่นัดไว้ว่าจะไปเอาเลขรหัสอ่ะครับ ว่าแต่ร้านข้าวขาหมูที่ป๋านัดชุมนุมกัน
ประจำมันอยู่ตรงใหนอ่ะครับเผื่อผมจะตามไปเอาตอนเย็นๆหลังเลิกงานอ่ะครับ
แบบว่าเกรงใจอ่ะครับนัดเจอกัน 2 ครั้งแล้วผมยังไม่ได้ไปซักครั้งเลยอ่ะครับ
ไม่เป็นไรครับ..เสาร์ที่แล้วมากันเยอะสนุกดี..ร้านขาหมูก๊วยเจ๋งก็อยู่ตรง ศรีราชาเพลส ใต้ศูนย์ข่าวช่อง3 ไง..ผ่านมาผ่านไปก็แวะได้

มารชมพู เงียบหายไปเลย ได้เสียงถอยยัง ฝากป๋าไปแล้ว
เจอกัน2ครั้งแล้วแต่พี่ลืมเอามาทุกที เด๋วเสาร์นี้ไม่ลืมแน่นอน

เจอกัน2ครั้งแล้วแต่พี่ลืมเอามาทุกที เด๋วเสาร์นี้ไม่ลืมแน่นอน
ยังไม่ได้ต่อไฟเลี้ยวเลย....:coolly-0011:

รูปน่ารักอ่ะ จิ 555++:coolly-0044:
โฉมงาม กับ เจ้าชายอสูรอ่ะดิ:coolly-0034::coolly-0035:....ล้อเล่งนะน้อง
น่ารักทั้งคู่แหละ:coolly-0039:...ฝากบอก...ด้วยว่า มากินข้าวด้วยกันอีกนะ

ไม่เป็นไรครับ..เสาร์ที่แล้วมากันเยอะสนุกดี..ร้านขาหมูก๊วยเจ๋งก็อยู่ตรง ศรีราชาเพลส ใต้ศูนย์ข่าวช่อง3 ไง..ผ่านมาผ่านไปก็แวะได้
รับทราบครับ:coolly-0022:

หวัดดีครับพี่น้องงงงง..:coolly-0044:

ป๋าก็ทำเป็นลืมไปเลยก็ได้ครับ แล้วจับยัดใสรถตัวเองซะ 555 :coolly-0028:

ตาเก่งไม่รู้หรอก ผมจะไม่บอกเค้า อิอิ:coolly-0010:

น้องเค้าน่ารักดีนะ..เดวได้ทุกสิ่งทุกอย่างแล้วจะมาเล่าหั้ยฟังนะ บั๊กเบียร์เอ้ย..:coolly-0028::coolly-0028:

เป็นกระทุ้หม้อออออออออออออ...ไปเสียแล้วเห้อออออ

:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

ศุกร์-เสาร์นี้ ลานแหลมแท่นมีงานนี่นา รอเสาร์นู้นค่อยไปละกัน :coolly-0011::coolly-0041::coolly-0028:

ศุกร์-เสาร์นี้ ลานแหลมแท่นมีงานนี่นา รอเสาร์นู้นค่อยไปละกัน :coolly-0011::coolly-0041::coolly-0028:
งั้นพี่เหวกคงอดมาแล้วหล่ะมันมีทุกศุกร์-เสาร์ ตลอดไปเลยพี่:coolly-0024::coolly-0028:

โธ่เทอเดินมา ก้อเดินผ่านไป

เออน่า..เดี่ยวก้อเดินผ่านมาอีก..หุหุ

:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017::coolly-0017:

ตาคนนี้เปงรัยอีกอะ..ชอบให้จินตนาการเองตลอด

เลยไปอากิมุขเลยคับน้าเหวก

:coolly-0033:
:coolly-0015:

มาไงไม่คุย....นะคุง

เออ..เปงรัยมากปะเนี่ย..ไหนคัยแกล้งนะคุง..เดี๋ยวจาเอาเรียวมะยมตีให้

ระยองฝนตกหนักมาก................

.
.
.
.
.
.
.
.

จบ

ที่นี่ก้อตก..ตอนนี้ยิ่งครึ้มๆ..ฝนตกทางโน้นมิน่า..หนาวถึงคนทางนี้..หุหุ

นี่บักเบีย..ขโมยซีนเราไปทำไม่นี่ เราว่าจะเอามาเปงรูปซ่วนตัวซ้าน่อย อ้ายบ้าเอ้ย:coolly-0004:

อันนี้คัยแรงกว่าก็ได้ไป ปล น้องเค้าหัวหอมดีหว่ะ อิอิ:coolly-0005:

หัวหอมแล้วเอาผักชีด้วยมั๊ย

มีสารคดีมาฝากป๋มด้วยก้อดีนะคับพี่..หะหะ..ไม่หวังมากซักโหลสองโหล

น้องเค้าน่ารักดีนะ..เดวได้ทุกสิ่งทุกอย่างแล้วจะมาเล่าหั้ยฟังนะ บั๊กเบียร์เอ้ย..:coolly-0028::coolly-0028:

ด้วยดิๆ..อยากรู้ทุกสิ่งทุกอย่างพร้อมภาพปลากรอบ..อิอิ

เป็นกระทุ้หม้อออออออออออออ...ไปเสียแล้วเห้อออออ

จ้าพ่อคนธรรมมะ..ธรรมโม..(กัดฟัน)..หุหุ

แวะมาตอนค่ำๆครับพี่น้อง:coolly-0033:

:coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030::coolly-0030:

โฉมงาม กับ เจ้าชายอสูรอ่ะดิ:coolly-0034::coolly-0035:....ล้อเล่งนะน้อง
น่ารักทั้งคู่แหละ:coolly-0039:...ฝากบอก...ด้วยว่า มากินข้าวด้วยกันอีกนะ

ไป 2 คนได้มะ 555+ (ล้อเล่น)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม