• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

รู้เรื่องราวคร่าวๆแล้วนะ:coolly-0029:

เรื่องไรหว่า สงสัยเด็กน้าหรั่งมีกิ๊ก อุ๊บ...:coolly-0023::coolly-0025:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0044:นอนหลับฝันดีไม่มีหนี้ทุกคนคับ:coolly-0044:

สมพรปากทีเถอะ..สาตุ๊ๆๆ

รู้เรื่องราวคร่าวๆแล้วนะ:coolly-0029:

อะนะ..แหมไวจิงๆพ่อนักข่าว CNN..แล้วมีรัยกันอีกละนั่น

เรื่องไรหว่า สงสัยเด็กน้าหรั่งมีกิ๊ก อุ๊บ...:coolly-0023::coolly-0025:

อะนะ :coolly-0027::coolly-0027:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0041:รถเสียเมียทิ้งต้องบรรยายอีกมั๊ย................

:coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

ตะบ้องก็ไม่น่าไปถามช่วงนี้เค้ากำลังอินเลิฟ
กลับจากทำงานมา
คุยโทรสัพเปนคืนๆ
ไปนอนบ้านแกวันก่อนแกคุยโทสับในห้องเราก็กินเหล้ารอไปนั่งจิ่มคอมไป
ปรากดว่าผมเมาตกเก้าอี้กว่าแกจะออกมาดูเราประคับประคองตัวเองแทบแย่
พอนเหนว่าเราไม่เปนรายมากไปคุยโทสับต่อคุยกันเกือบเช้าไอเราคนเมียทิ้งฟังเค้าคุยกันแล้วมัน
อิจฉาจังเลยว้อยยยย:coolly-0025:

ตั้งเปงชมรมคนแฟนทิ้งกันเลยมั๊ย...

ปล..อะน่า..ง้อๆหน่อยเดี่ยวก้อกลับมาเปงเหมือนเดิม..บอกรักจิงๆ..พาไปนอกถานที่มั่ง..เดี่ยวก้อสวีท..วี๊ดดดด...วิ้วววว..เหมียนเดิม :coolly-0044::coolly-0044:

หวัดดีกั๊บปี้น้องงงงงง...ซำบายดีบ่อออออ..?!!!..:coolly-0009:

เสาร์นี้ก็..ช่วงหัวค่ำเดินดู ลาดเลาตลาดถนนคนเดินก่อนที่แหลมแท่น..พอดึกๆหน่อยราวๆ4-5 ทุ่มก็ไปรวมตัวกันที่อากิมุขก็ได้น่ะ เพราะเรายังไม่รู้สถานที่ขายของว่าจริงๆมันคือตรงไหนกันแน่ วานคนพื้นที่ไปสำรวจให้ด้วยเย็นวันศุกร์..น่ะจ๊ะ..

ศุกร์-เสาร์นี้ ลานแหลมแท่นมีงานนี่นา รอเสาร์นู้นค่อยไปละกัน :coolly-0011::coolly-0041::coolly-0028:
ป้อง..พูดถูก:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เสาร์นี้ก็..ช่วงหัวค่ำเดินดู ลาดเลาตลาดถนนคนเดินก่อนที่แหลมแท่น..พอดึกๆหน่อยราวๆ4-5 ทุ่มก็ไปรวมตัวกันที่อากิมุขก็ได้น่ะ เพราะเรายังไม่รู้สถานที่ขายของว่าจริงๆมันคือตรงไหนกันแน่ วานคนพื้นที่ไปสำรวจให้ด้วยเย็นวันศุกร์..น่ะจ๊ะ..
เดวผมไปเดินด้วยนะครับ...

:coolly-0041:รถเสียเมียทิ้งต้องบรรยายอีกมั๊ย................
ไม่น่าถามกันเลย..:coolly-0041:

มาถึงก็เอกเอง....จะไม่กล่าวอะรายหน่อยรึ
อย่างเช่นแตงโมหวานมั้นอะรัยหย่างเนี๊ย:coolly-0003:
คงยังไม่ได้กินมั้งไม่ส่งเสียงเลย อิอิอิ:coolly-0010:

เค้าโฉดเหมือนกันใช่มั้ยตะน้องเรา
โฉดทั้งคู่:coolly-0034:
โสด..เว้ย โฉดมันแลยังไงไม่รุ:coolly-0043:

สวัสดีทุกคนชาวcefiro
หวาดดีครับพี่..รู้สึกจะนิ่งๆๆนะพี่อ้ะ

ตะบ้องก็ไม่น่าไปถามช่วงนี้เค้ากำลังอินเลิฟ
กลับจากทำงานมา
คุยโทรสัพเปนคืนๆ
ไปนอนบ้านแกวันก่อนแกคุยโทสับในห้องเราก็กินเหล้ารอไปนั่งจิ่มคอมไป
ปรากดว่าผมเมาตกเก้าอี้กว่าแกจะออกมาดูเราประคับประคองตัวเองแทบแย่
พอนเหนว่าเราไม่เปนรายมากไปคุยโทสับต่อคุยกันเกือบเช้าไอเราคนเมียทิ้งฟังเค้าคุยกันแล้วมัน
อิจฉาจังเลยว้อยยยย:coolly-0025:
สมน่า:coolly-0028:

ตั้งเปงชมรมคนแฟนทิ้งกันเลยมั๊ย...

ปล..อะน่า..ง้อๆหน่อยเดี่ยวก้อกลับมาเปงเหมือนเดิม..บอกรักจิงๆ..พาไปนอกถานที่มั่ง..เดี่ยวก้อสวีท..วี๊ดดดด...วิ้วววว..เหมียนเดิม :coolly-0044::coolly-0044:
พอดีผมไม่ได้เปงอย่าเค้า เลยตั้งเปงชมรมไม่ได้ 555+:coolly-0028:

หวัดดีกั๊บปี้น้องงงงงง...ซำบายดีบ่อออออ..?!!!..:coolly-0009:
หวัดดีครับน้า..หายไปหลายปีเลยนะ..เอ้ยหลายวันเลย คิดถึงจะแย่:coolly-0010:

จะรีบไปสำรวจตอนเย็นวันศุกร์ให้ครับ...นัด........ไว้:coolly-0005:

หวัดดีครับน้า..หายไปหลายปีเลยนะ..เอ้ยหลายวันเลย คิดถึงจะแย่:coolly-0010:
ตั้งแต่ต้นเดือนมานี่งานเพรียบเรยคับน้า..เรยไม่ค่อยได้เข้าเว็ป
เครื่องคอมที่บ้านลูกก็เล่นเกมส์..อีกเครื่องเมียก็ใช้ทำงาน
วันหยุดก็ออกต่างจังหวัดตลอด งานเข้าตลอดเรยป๋ม..!
..ขนาดไปถึงบางแสน ศรีราชา ยังไม่มีเวลาไปแจมด้วยเรยง่ะ
..เง้อออออ.....เซร็งตัวเองจัง..:coolly-0011::coolly-0022::coolly-0033:

อาไรกันถึงกับตั้วชมรมกันเลยหรือ
แฟนทิ้งก็หาใหม่สิคราบ
:coolly-0010:

จะรีบไปสำรวจตอนเย็นวันศุกร์ให้ครับ...นัด........ไว้:coolly-0005:
ตกลงไปสำรวจพื้นที่นะพี่ป้อง
ไม่ใช้สาวๆ

อาไรกันถึงกับตั้วชมรมกันเลยหรือ
แฟนทิ้งก็หาใหม่สิคราบ

ถูก .....ไม่เห็นจะยาก:coolly-0039:

ตกลงไปสำรวจพื้นที่นะพี่ป้อง
ไม่ใช้สาวๆ
ขอนิดนึงน่า....:coolly-0023:
บรรยากาศยามเย็นที่แหล่มแท่นนะ สุดยอดเลยรู้มั้ย เบียร์สักป๋องนะ....เพลิน:coolly-0015:

บรรยากาศยามเย็นที่แหล่มแท่นนะ สุดยอดเลยรู้มั้ย เบียร์สักป๋องนะ....เพลิน:coolly-0015:
:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

เห็นใหมไมเห็นต้องให้บอก

หาให้คนเดะ...ไม่ขอรัยมากเอาแบปน้อง"อาโออิ"ก็พอ:coolly-0009:

:coolly-0001: เฮ้ยยไอเสือเค้าให้ไปดูที่ทาง:coolly-0001:

:coolly-0033:หาให้ด้วย.................
เอาแบบสาวๆที่กัสโต้........อ่ะ:coolly-0044:

:coolly-0033:หาให้ด้วย.................
เอาแบบสาวๆที่กัสโต้........อ่ะ:coolly-0044:
เอาคนนั้นเลยป๊ะหล่ะที่ไปกัสโต้อะยกให้
ถ้าเป็นนะคุง:coolly-0033:

หวาดดีคร๊า ปี้ๆ น้าๆ ลุงๆ .... คิถึงทุกคนน๊า....ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลย ทำแต่งานอย่างเดียว เด่วยังไง เข้าที่ เข้าทาง สักหน่อยย จะแวะไปหาทุกคนคร๊า จุ๊ฟๆๆ (สมาคม คนโสดหยอ ตอนนี้ นู๋ก้อโสดด แต่ยังไม่ถาวร แค่เปงบางวัน อิอิ เด่วถ้าเปงทางการมะไหร่ จะมารายงานคร๊า) เหงาจังเน้อออ....ฝนตก อากาศดี เย็นสบายยยยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม