• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ฝนตก รถเปียก :coolly-0018:
คลุมผ้า จอดนิ่งๆไว้อย่างดี รอออกรบที่แหลมแท่น...พรุ่งนี้:coolly-0022:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตาป้องอย่าลืมรายงานสถานการณ์ลานแหลมแท่นเย็นวันศุกร์ด้วยนะ
รับทราบครับ....ว่าแต่พี่ไม่สนใจมาด้วยกันเหรอ..เด๋วแนะนำฉาวๆให้:coolly-0010:
ปล. ใครว่างอยากขับรถมานั่งชิวๆ เจอกันแหลมแท่น เวลา 6.15 ครับ:coolly-0003:

อย่าให้เจอนะ...ตาเป็ดแดงอดยกถ้วย:coolly-0010:

แน่จิงมาบางแสนจิ

5 5 5
:coolly-0010:
อะรายมาเป็ดดงเป็ดแดง
เดี๋ยวมารชมพูล้อรั่วไม่รู้ตัว:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,345
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อยากปายยยยย

ไงรายงานด้วยนะป้อง

อยากรู้เค้าทำไรกันมั่งที่ลาน
:coolly-0033:

• #8,346

ฝนตกหนักมาก

.

.

.

.

.

ระวังเปียก
:coolly-0027:

อยากปายยยยย

ไงรายงานด้วยนะป้อง

อยากรู้เค้าทำไรกันมั่งที่ลาน
:coolly-0033:
ง๊าบๆๆๆ เด๋วถ่ายรูปพร้อมเหลารายละเอียดมาโพสต์ให้อย่างดี:coolly-0044:
ปล. ถ้าฝนไม่ตกนะ....:coolly-0038:

• #8,349

แค่ตึงๆๆนิกน่อยเมื่อคืน

เมาเหล้า

หรือ

เมารัก

หรือเมาแตงโมปั่น

วานบอกที..อิอิ

:coolly-0026:

• #8,350

เสาร์นี้อย่าลืมมาร่วมยินดีกับ แมนยู (แมนยู VS อาร์เซนอล)

ฉลองแชมป์พรีเมียร์ลีดอังกฤษ

กันด้วยนะค๊าพพพพี่น้อง
:coolly-0003::coolly-0016::coolly-0039:

เดวผมไปเดินด้วยนะครับ...

ให้ไปเดินดูแหลมแท่นนะ..มะใช่หน้า..มอบู..ชิชิ

จะรีบไปสำรวจตอนเย็นวันศุกร์ให้ครับ...นัด........ไว้:coolly-0005:
นี่ก้ออีกคน..ให้ดูแหลมแท่นนะ..มะใช่แถวเบอด๊อก..เฮ้ออออ

รู้ดีจิงน่ะ คนนี้ เพราะมาเดินซื้อกับแกล้ม ทุกวันเลยยย คริคริ ยังไง สำรวจที่ลานแล้ว มาบอกการมั้งเน้อว่าเปงไง เพราะว่าไม่ได้ไปไหนเลย ฝากดูราดราวด้วย :coolly-0026::coolly-0046:

ว๊ายย.ๆๆๆ..หายไปนานเลยนะตัวเทอ..คิดถึ๊งงงงง....คิดถึง

แวะมาทักยามดึก
.
.
.
.
ดึก ๆ ดึ๊ง ๆ ๆ ๆ ดึก ๆดึ๊ง

:coolly-0044::coolly-0037:ๆ ๆ

ตีหนึ่งกว่ายังจามีดึกๆๆๆๆๆ....จาฟ้องงงงงงงงง

ดึกๆๆ..มันเป็น..คึกๆ..คักๆ..มันเป็นงึกๆ..งักๆ..มันคึกมันคัก..ตอนดึกๆ..ดึ๋งๆๆๆๆๆๆ..ดึ่ง..ดึ๋งๆๆๆๆๆๆ..ดึ่ง
เสาร์นี้เจอกันอีก....เด้อๆๆๆๆๆๆ

55555++..ตามนั้นคร๊าบบพี่

ตั้งแต่ต้นเดือนมานี่งานเพรียบเรยคับน้า..เรยไม่ค่อยได้เข้าเว็ป
เครื่องคอมที่บ้านลูกก็เล่นเกมส์..อีกเครื่องเมียก็ใช้ทำงาน
วันหยุดก็ออกต่างจังหวัดตลอด งานเข้าตลอดเรยป๋ม..!
..ขนาดไปถึงบางแสน ศรีราชา ยังไม่มีเวลาไปแจมด้วยเรยง่ะ
..เง้อออออ.....เซร็งตัวเองจัง..:coolly-0011::coolly-0022::coolly-0033:

อืมมม..งั้นเคลียสๆ..แวะห้องโน้นเลยน้า..ของเพียบ..ผมไปเช็คมาแล้ว..หุหุ

:coolly-0033:หาให้ด้วย.................
เอาแบบสาวๆที่กัสโต้........อ่ะ:coolly-0044:

แหม..เรามานคอเดียวกานเลยยย..อิอิ

เอาคนนั้นเลยป๊ะหล่ะที่ไปกัสโต้อะยกให้
ถ้าเป็นนะคุง:coolly-0033:

โอ้วว..ใจสุดดดดด

หวาดดีคร๊า ปี้ๆ น้าๆ ลุงๆ .... คิถึงทุกคนน๊า....ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลย ทำแต่งานอย่างเดียว เด่วยังไง เข้าที่ เข้าทาง สักหน่อยย จะแวะไปหาทุกคนคร๊า จุ๊ฟๆๆ (สมาคม คนโสดหยอ ตอนนี้ นู๋ก้อโสดด แต่ยังไม่ถาวร แค่เปงบางวัน อิอิ เด่วถ้าเปงทางการมะไหร่ จะมารายงานคร๊า) เหงาจังเน้อออ....ฝนตก อากาศดี เย็นสบายยยยย

แล้วเจอกานจร้า..

มาตามหาตนนอนดึกๆๆ ทุกคนใครเหงาก็คุยมา

น้าเอกทามรายอยู่เนี่ยดึกๆดื่นๆ..งุงิงุงิ

ฝนตกหนักมาก

.

.

.

.

.

ระวังเปียก
:coolly-0027:

แล้วออกไปให้เปียกทะมายล้า..เฮ้อออออ:coolly-0027:

รู้เรื่องราวคร่าวๆแล้วนะ:coolly-0029:
สงสัยงานเข้า บักหรั่ง เป็นอีกแน่:coolly-0010:

ขอนิดนึงน่า....:coolly-0023:
บรรยากาศยามเย็นที่แหล่มแท่นนะ สุดยอดเลยรู้มั้ย เบียร์สักป๋องนะ....เพลิน:coolly-0015:
ขี้เมาเอ้ย..:coolly-0019: เมื่อไหร่ไปสำรวจด้วยดิ:coolly-0010:

รู้ดีจิงน่ะ คนนี้ เพราะมาเดินซื้อกับแกล้ม ทุกวันเลยยย คริคริ ยังไง สำรวจที่ลานแล้ว มาบอกการมั้งเน้อว่าเปงไง เพราะว่าไม่ได้ไปไหนเลย ฝากดูราดราวด้วย :coolly-0026::coolly-0046:
แหม๋..หายไปหลายฝนเลยนะ เมื่อไหร่จะมาลานเพลินล่ะยะ :coolly-0018:

เป็นอะไรเหรอครับคุณเก่ง มาดดึ๋งๆตอนดึกๆเนี่ย ทำไรอยู่อ่ะป่าวครับ:coolly-0043:
สงสัยจะ..ขี้ไม่ออก:coolly-0028:

รับทราบครับ....ว่าแต่พี่ไม่สนใจมาด้วยกันเหรอ..เด๋วแนะนำฉาวๆให้:coolly-0010:
ปล. ใครว่างอยากขับรถมานั่งชิวๆ เจอกันแหลมแท่น เวลา 6.15 ครับ:coolly-0003:
วันไหนเอ่ย..:coolly-0043:

เสาร์นี้อย่าลืมมาร่วมยินดีกับ แมนยู (แมนยู VS อาร์เซนอล)

ฉลองแชมป์พรีเมียร์ลีดอังกฤษ

กันด้วยนะค๊าพพพพี่น้อง
:coolly-0003::coolly-0016::coolly-0039:
i love man u :coolly-0009::coolly-0005:

ตั้งแต่ต้นเดือนมานี่งานเพรียบเรยคับน้า..เรยไม่ค่อยได้เข้าเว็ป
เครื่องคอมที่บ้านลูกก็เล่นเกมส์..อีกเครื่องเมียก็ใช้ทำงาน
วันหยุดก็ออกต่างจังหวัดตลอด งานเข้าตลอดเรยป๋ม..!
..ขนาดไปถึงบางแสน ศรีราชา ยังไม่มีเวลาไปแจมด้วยเรยง่ะ
..เง้อออออ.....เซร็งตัวเองจัง..:coolly-0011::coolly-0022::coolly-0033:
ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ขับรถระมัดระวังน่อยนะครับน้า..เปงห่วงเราชาวเซฟ :coolly-0022:

อาไรกันถึงกับตั้วชมรมกันเลยหรือ

แฟนทิ้งก็หาใหม่สิคราบ
เออ..ช่ายว่ะ แค่นั้นเองก้อสิ้นเรื่องเนอะ:coolly-0029:

หาให้คนเดะ...ไม่ขอรัยมากเอาแบปน้อง"อาโออิ"ก็พอ:coolly-0009:
อ้ายบ้าเอ้ย..แบบนั้นฉั้นหามาตั้งนานแล้วยังหาไม่ได้เล้ย..:coolly-0002:

มาตามหาตนนอนดึกๆๆ ทุกคนใครเหงาก็คุยมา
ป่านนี้เค้านอนหมดแล้ว ก้อมีแต่คนมีความรักนี่แหละยังไม่นอน..อิอิอิ:coolly-0012:

ฝนตก รถเปียก :coolly-0018:
แล้วจะออกมาทำไมให้เปียกล่ะ :coolly-0010:

อืมมม..งั้นเคลียสๆ..แวะห้องโน้นเลยน้า..ของเพียบ..ผมไปเช็คมาแล้ว..หุหุ

แหม..เรามานคอเดียวกานเลยยย..อิอิ

โอ้วว..ใจสุดดดดด

แล้วเจอกานจร้า..

น้าเอกทามรายอยู่เนี่ยดึกๆดื่นๆ..งุงิงุงิ

แล้วออกไปให้เปียกทะมายล้า..เฮ้อออออ:coolly-0027:
ห้องโน้นของเยอะจิงป่ะตาอ๊อด งั้นไปเจอกันที่ห้องโน้นแล้วกันนะ แฟ็ดดดดดดดดดดดดด

หวัดดีค่ะ..สมาชิคใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

หวัดดีค่ะ..สมาชิคใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

อะไม่ต้องตกจัยคับ..อาจจาเหงว่าเปงไอพีเดียวกะป๋ม..มะได้มาป่วนนะคับ..แต่พอดีเพื่อนผมทำงานอยู่กรุงเทพ..เค้าสนใจรถเซฟิโร่..ผมเลยแนะนำให้มาหาข้อมูลในเวปเรา..แล้วเค้าบอกเน็ตที่ทำงานเค้าช้าให้ผมสมัครให้หน่อย..เอ็มคุยกันเลยสมัครแล้วเค้าฝากแนะนำตัวมา..คัยอยากแนะนำรัยน้องเค้าก้อคุยแนะนำได้คับ..ผมคิดไม่แพงเอ้ยไม่ใช่..น้องเค้าต้องการรู้ข้อดีข้อเสียของรถรุ่นนี้..แค่นี้แหละ..จอบอ..หุหุ

ปล..ลืมบอกไปเค้าชื่อน้องปลาคับ

แก้ไขล่าสุด:

อะไม่ต้องตกจัยคับ..อาจจาเหงว่าเปงไอพีเดียวกะป๋ม..มะได้มาป่วนนะคับ..แต่พอดีเพื่อนผมทำงานอยู่กรุงเทพ..เค้าสนใจรถเซฟิโร่..ผมเลยแนะนำให้มาหาข้อมูลในเวปเรา..แล้วเค้าบอกเน็ตที่ทำงานเค้าช้าให้ผมสมัครให้หน่อย..เอ็มคุยกันเลยสมัครแล้วเค้าฝากแนะนำตัวมา..คัยอยากแนะนำรัยน้องเค้าก้อคุยแนะนำได้คับ..ผมคิดไม่แพงเอ้ยไม่ใช่..น้องเค้าต้องการรู้ข้อดีข้อเสียของรถรุ่นนี้..แค่นี้แหละ..จอบอ..หุหุ

ปล..ลืมบอกไปเค้าชื่อน้องปลาคับ

ถ้าไม่บอกก็ไม่สังเกต IP หรอก.....:coolly-0002:
รถรุ่นนี้ ออกแบบมาดีเยี่ยมครับ
แต่มันเก่าแล้ว ก็ต้องมีทรุดโทรมเป็นธรรมดา
ถ้าจะให้เหลา คงยาว.....ว่างๆ ก็มาเจอกันที่แลมแท่นได้ครับ
จะได้เห็นชัดๆ ว่าอะไร ที่มันต้องจำเป็นที่ต้องเน้นเป็นพิเศษกับการซื้อรถรุ่นนี้
ปล. แต่ขอย้ำว่า........:coolly-0022::coolly-0022:
............

มาหมดตรูดกับเซฟิโร่กันเถอะ....
ยินดีต้อนรับครับ...ผู้หญิงขับแล้วดูดีแน่นอน:coolly-0033:
...

ถ้าไม่บอกก็ไม่สังเกต IP หรอก.....:coolly-0002:
รถรุ่นนี้ ออกแบบมาดีเยี่ยมครับ
แต่มันเก่าแล้ว ก็ต้องมีทรุดโทรมเป็นธรรมดา
ถ้าจะให้เหลา คงยาว.....ว่างๆ ก็มาเจอกันที่แลมแท่นได้ครับ
จะได้เห็นชัดๆ ว่าอะไร ที่มันต้องจำเป็นที่ต้องเน้นเป็นพิเศษกับการซื้อรถรุ่นนี้
ปล. แต่ขอย้ำว่า........:coolly-0022::coolly-0022:

มาหมดตรูดกับเซฟิโร่กันเถอะ....
ยินดีต้อนรับครับ...ผู้หญิงขับแล้วดูดีแน่นอน:coolly-0033:
...
:coolly-0033:ไวเชียวนะพี่:coolly-0033:
:coolly-0001:

คลุมผ้า จอดนิ่งๆไว้อย่างดี รอออกรบที่แหลมแท่น...พรุ่งนี้:coolly-0022:
รถนักรบจริงๆ

เด๋วว่างๆต้องแว๊บเข้าไปหน่อยแระ..
อิอิ...ขอบคุณค๊าบ...:coolly-0009:

ช่วงนี้ฝนตกบ่อย ขับรถระมัดระวังน่อยนะครับน้า..เปงห่วงเราชาวเซฟ :coolly-0022:
ขอบคุณมากค๊าบป๋ม...:coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม