• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีค่ะ..สมาชิคใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
:coolly-0009: รับฝากทั้งตัวทั้งหัวใจเลยคับ:coolly-0009:
อิอิ แฟนคัยในนี้รึป่าวว่ะ:coolly-0023:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อะไม่ต้องตกจัยคับ..อาจจาเหงว่าเปงไอพีเดียวกะป๋ม..มะได้มาป่วนนะคับ..แต่พอดีเพื่อนผมทำงานอยู่กรุงเทพ..เค้าสนใจรถเซฟิโร่..ผมเลยแนะนำให้มาหาข้อมูลในเวปเรา..แล้วเค้าบอกเน็ตที่ทำงานเค้าช้าให้ผมสมัครให้หน่อย..เอ็มคุยกันเลยสมัครแล้วเค้าฝากแนะนำตัวมา..คัยอยากแนะนำรัยน้องเค้าก้อคุยแนะนำได้คับ..ผมคิดไม่แพงเอ้ยไม่ใช่..น้องเค้าต้องการรู้ข้อดีข้อเสียของรถรุ่นนี้..แค่นี้แหละ..จอบอ..หุหุ

ปล..ลืมบอกไปเค้าชื่อน้องปลาคับ
ทำงานกรุงเทพไอทิดจัดมาทางนี้
:coolly-0046:จะไปรับพาไปแหลมแท่นด้วย

ทำงานกรุงเทพไอทิดจัดมาทางนี้
:coolly-0046:จะไปรับพาไปแหลมแท่นด้วย
:coolly-0019:นี้ก็อีกคนไวเชียว:coolly-0019:
:coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

บางปู

..........................................

..........................................

..................................
:coolly-0038:ฝนตกหนัก:coolly-0038:

บางแสน เย็นกำลังดีครับ

ดึกๆๆ ยิ่งหนาวๆๆ จิบเบียร์ดีฝ่า

ดึกๆๆ ยิ่งหนาวๆๆ จิบเบียร์ดีฝ่า
เมาอีกแล้ว
พักผ่อนมั้งก็ได้
ไม่มีใครว่าหลอก
:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,368

ระยอง
.
.
.
.
.
.

ตกทูกกกวัน
:coolly-0023:

• #8,369

อะไม่ต้องตกจัยคับ..อาจจาเหงว่าเปงไอพีเดียวกะป๋ม..มะได้มาป่วนนะคับ..แต่พอดีเพื่อนผมทำงานอยู่กรุงเทพ..เค้าสนใจรถเซฟิโร่..ผมเลยแนะนำให้มาหาข้อมูลในเวปเรา..แล้วเค้าบอกเน็ตที่ทำงานเค้าช้าให้ผมสมัครให้หน่อย..เอ็มคุยกันเลยสมัครแล้วเค้าฝากแนะนำตัวมา..คัยอยากแนะนำรัยน้องเค้าก้อคุยแนะนำได้คับ..ผมคิดไม่แพงเอ้ยไม่ใช่..น้องเค้าต้องการรู้ข้อดีข้อเสียของรถรุ่นนี้..แค่นี้แหละ..จอบอ..หุหุ

ปล..ลืมบอกไปเค้าชื่อน้องปลาคับ

อืม.......................

ไม่ดีหรอกครับรถรุ่นนี้

เก่าก้อเก่า

ประตูชอบตก

หลังคาชอบรั่ว

ซ่อมบ๊อย บ่อย

แร็คน้ำมันซึม

โบชอบไหล

ตำรวจชอบจ้อง

หมดตังค์ก้อเยอะ

แต่ก้อรักนะ CEFIRO จุ๊พ ๆ

ปล.มาหมดตรูดกะเซฟิโร่กันเถอะค๊าพพพพ...พี่น้องงงงง:coolly-0009:

อืม.......................

ไม่ดีหรอกครับรถรุ่นนี้

เก่าก้อเก่า

ประตูชอบตก

หลังคาชอบรั่ว

ซ่อมบ๊อย บ่อย

แร็คน้ำมันซึม

โบชอบไหล

ตำรวจชอบจ้อง

หมดตังค์ก้อเยอะ

แต่ก้อรักนะ CEFIRO จุ๊พ ๆ

ปล.มาหมดตรูดกะเซฟิโร่กันเถอะค๊าพพพพ...พี่น้องงงงง:coolly-0009:
พูดถูกเผงเลย..ไม่ดีหรอกแต่ก็ลืมไม่ลง ..ขายไปแล้วยังซื้อกลับมาอีก
คนมีแล้วก็ยังจะหามาเพิ่มอีก..รักจริงๆรถรุ่นนี้

ช่วงนี้พายุเข้าครับพี่น้อง ใช้รถ ใช้ถนน ขอให้ระวังมากๆครับ..ของผมห่อผ้าไว้อย่างดีกลัวน้ำครับ..สำหรับคนที่พายุรักเข้า..โหมกระหน่ำ..ก็ต้องใช้ความระมัดระวังเช่นกัน..

:coolly-0009: รับฝากทั้งตัวทั้งหัวใจเลยคับ:coolly-0009:
อิอิ แฟนคัยในนี้รึป่าวว่ะ:coolly-0023:

ไม่ได้เป็นแฟนใครนะค่ะโฉดเอ้ยโสดค่ะ:coolly-0001:

บอกแล้ว ขับเซฟิโร่ มันดีอย่างนี้นี่เอง

สงสัยจะมี คติใหม่สำหรับสาวๆ

" มีแฟนขับเซฟิโร่ มันโก้ดีคะพี่ " :coolly-0010:

ช่วงนี้พายุเข้าครับพี่น้อง ใช้รถ ใช้ถนน ขอให้ระวังมากๆครับ..ของผมห่อผ้าไว้อย่างดีกลัวน้ำครับ..สำหรับคนที่พายุรักเข้า..โหมกระหน่ำ..ก็ต้องใช้ความระมัดระวังเช่นกัน..

หึ หึ พายุฝนยังมีวันสลาย แต่พายุรักนี่สิ :coolly-0010:

ถ้าใครบริหารจัดการไม่ได้ จะให้ช่วยเหลือแบ่งเบา บรรเทาทุกข์ก็บอกนะ :coolly-0044::coolly-0039:

บอกแล้ว ขับเซฟิโร่ มันดีอย่างนี้นี่เอง

" มีแฟนขับเซฟิโร่ มันโก้ดีคะพี่ " :coolly-0010:

แม่นแล่ว :coolly-0039::coolly-0005:

• #8,376

หึ หึ พายุฝนยังมีวันสลาย แต่พายุรักนี่สิ :coolly-0010:

ถ้าใครบริหารจัดการไม่ได้ จะให้ช่วยเหลือแบ่งเบา บรรเทาทุกข์ก็บอกนะ :coolly-0044::coolly-0039:

แหม๋ทำพูดนะน๊าเหวก

ของน้าอ่ะไม่มีพายุใช่ม๊า

ถ้าช่วยแบ่งเบาระวังมันจะกลายจากพายุเป็นมรสุมเน๊อ.....ค๊าพพพพพ

อ่ะจ๊ากกกกกกกก

5 5 5
:coolly-0028:

• #8,377

พูดถูกเผงเลย..ไม่ดีหรอกแต่ก็ลืมไม่ลง ..ขายไปแล้วยังซื้อกลับมาอีก
คนมีแล้วก็ยังจะหามาเพิ่มอีก..รักจริงๆรถรุ่นนี้

ตรงรุ่นเลยอ่ะป๋า.....คริ...คริ

:coolly-0010::coolly-0010:

เล่นเซฟิโร่มาเกือบสิบปีชอบมาตั้งแต่วัยรุ่นจากเดิม ๆแต่งไปแต่งมาตามใจฉัน..ตามใจชอบใครมองไงไม่รู้แต่กรูว่าสวยของกรูแล้ว..สมัยโน้นโหลดแป็ก ๆแทบคลานล้อแบะ ๆรถยาว ๆเตี้ย ๆต่างจากสมัยนี้ชอบโหด ๆหน้าทิ่มตูดโด่ง ไม่ก้อแปลงหน้าเฟสอ็อฟ r32,33,34,s14,s15 ดึงโป่ง หรือแนววีไอพีจนมามีเพื่อนมีกลุ่
มได้มาเข้าเวปได้รู้อะไรหลายๆอย่างมีแนวการแต่งรู้วิธีหาของแต่งแล้วแต่ว่าใครชอบแนวไหน การแต่งมันแล้วแต่ความชอบแต่ละบุคคล ตามจินตนาการ จนมาวันนี้ก้อยังไม่รู้จะไปสิ้นสุดตรงไหน กับคำว่าเบื่อคงไม่มีในใจ ไอ้นี่เสีย ไอ้โน่นพัง ก้อเปลี่ยนก้อซ่อมกันไปนั่งเฝ้าอยู่อู่ได้เป็นวัน ๆ ด้วยความชอบ+รัก (เผลอๆรักรถยิ่งกว่าผู้ญิง)ซะอีก

นี่แหละครับลูกผู้ชาย กะ รถซิ่งมันของคู่กัน
อย่างผ๋ม..ขายไปแล้วกะเลิกเล่นแล้วอยากเปลี่ยนแนวก้อลืมไม่ลงไปเอามาแต่งอีกเหมือนยาเสพติด เคยเสพพอหยุดหยุดไม่ได้

.

.

อย่างป๋ายศ..มีแล้วคันนุงแทบไม่ค่อยได้ขับ..ยังลืมไม่ลงไปเอาอีกคันมาแต่งมาทำ r34 อีก
.

.

.

อย่างงี้ไม่เรียกว่าใจไม่รู้ว่าไงแล้ว

.
.
ไม่ได้รักธรรมดา..ทั้งรักทั้งหลง

ชิมิ ๆ.....เจ้าโลมาน้อย

แก้ไขล่าสุด:
  • #8,378

ถ่ะ ๆ ๆถูก..................ต้องค๊าพพ

วันนี้มีกลอนสุนทรภู่มาฝากบทหนึ่ง

"อันญิงใดมิดัดจริต..ญิงนั้นมิมีสิทธิ์นั่งเซฟิโร่"
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:

หึหึหึหึหึหึหึหึ:coolly-0018::coolly-0018:

เข้ามาฮา 555+:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม