• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

รูปงานแหลมแท่นมาแล้วครับ.....พรุ่งนี้เราไม่มีที่จอดแน่ครับ
ตามมาเลย

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/910&page=498

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สวัสดีครับแวะมาทักทายกันช่วงนี้อากาศแย่มากฝนตกทุกวันเลยครับ
สวัสดีบอลซัง:coolly-0039:

น้าเหวกครับ

"ปิ๊กาจู"

คือไรครับ...มันศัพท์ไรครับเรียนมามะเคยเจอ

หรือสงสัยผ๋มยังอ่อนต่อโลกอยู่ครับ
:coolly-0023:

ที่พูดเนี่ยแน่ใจ ไตรตรองดูแล้วชิมิ

ฝนตกถนนลื่นปาเซฟิน่าไปเปลี่ยนยางมา
โดนไปหมื่นฝ่าหมดตรูดดด...:coolly-0011:
โดนเหมือนกันเลย
ยาง:coolly-0006:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,405
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มาแล้วครับ รูปตัวอย่างงาน Walking street ที่แหลมแท่น
ขอบอกว่า ไม่มีที่จอดรถสำหรับหมู่เฮาในวันเสาร์ ล้านเปอร์เซนต์แน่ๆ
งานจะมีทุกศุกร์เสาร์ ตั้งแต่เย็นจนไปถึง ห้าทุ่มนู้น
มาเริ่มกันเลยดีก่า

1.ขับCef คู่ใจมาถึงก็หกโมงแล้ว รถในลานเต็มครับ แทบไม่มีที่จอดเลย อันนี้ผมจอดหน้าร้านเจ๊ฟ้า
ดูไฟล์แนบ 88623

2.เริ่มจากโซนฝั่งนู้นก่อนเลยละกัน แถวๆ รูปปั้นปลาโลมาอ่ะนะ
ดูไฟล์แนบ 88624

3.ชาชักครับ เป็นสายเลยทีเดียว ถ่ายได้แค่นี้อ่ะ
ดูไฟล์แนบ 88626

4.ลีลา ใช่ย่อยซะที่ไหนล่ะ
ดูไฟล์แนบ 88627

5.แอคหน่อย น้องที่ทำงานครับ
ดูไฟล์แนบ 88628

6.ขนม สมัยเรายังหนุ่มๆ ฮี่ๆๆๆ
ดูไฟล์แนบ 88630

7.บอกตรงๆว่าไม่รู้จักเกมส์แบบนี้ครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อย
ดูไฟล์แนบ 88631

8.แถวนี้ โซนร้านขายข้าวปกติ ก็นั่งขายกันไป
ดูไฟล์แนบ 88632

9.เปิดท้ายขายคร้าบบบบบบ
ดูไฟล์แนบ 88633

10.อ่ะ รูปวิวสักนิดนึง....มีปัญญาถ่ายได้แค่นี้แหละ เหอๆๆ
ดูไฟล์แนบ 88635

11.งานแฮนด์เมดเยอะนะครับ หลากหลายรูปแบบเลย
ดูไฟล์แนบ 88636

12.เอ้า รถโบราณครับพี่น้อง
ดูไฟล์แนบ 88637

13.อ่ะป้ายงาน ถ่ายหน่อย เด๋วไม่รู้ว่างานอะไร
ดูไฟล์แนบ 88638

14.อันนี้ ไฮไลท์ครับ โลกกลมจริงๆ พี่รหัส กับหลานรหัสมาเจอกัน
ทักทายกันตามประสา KU (Kasetsart University)
น้องเค้ามานั่งตีขิมอยู่คนเดียวกลางทางเดินเลยครับ:coolly-0046:
ดูไฟล์แนบ 88643

15.ไอติมปั่นซิ่งงงงงง ของหายากอีกอย่าง ทำกันไม่ทันเลยทีเดียว
ดูไฟล์แนบ 88644

หมดแล้วครับ จริงๆก็จะมีโซน งานแสดง Concert อีก แล้วก็โซนอาหาร
ซึ่งจะอยู่อีกมุมนึง แต่ผมไม่ไหวแว้ววววว หามุมกินเบียร์ดีก่า ไปแระ
พรุ่งนี้เจอกัน มั้งงงงงงงงงงง:coolly-0033:

งั้นโน่นเลย

อยู่กะลิง

"เขาอากิมุข":coolly-0029:

อืม.......................

ไม่ดีหรอกครับรถรุ่นนี้

เก่าก้อเก่า

ประตูชอบตก

หลังคาชอบรั่ว

ซ่อมบ๊อย บ่อย

แร็คน้ำมันซึม

โบชอบไหล

ตำรวจชอบจ้อง

หมดตังค์ก้อเยอะ

แต่ก้อรักนะ CEFIRO จุ๊พ ๆ

ปล.มาหมดตรูดกะเซฟิโร่กันเถอะค๊าพพพพ...พี่น้องงงงง:coolly-0009:

:coolly-0044:ต้องอย่างนี้สิครับ:coolly-0044:
ตรงประเด็น
ต้องใจรักและอย่างไงก็รัก
:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,407

เอากันเข้าไป...:coolly-0002:
ของผม ไม่ซีเรียสเรื่องหญิง...แต่ซีเรียสเรื่องตังค์ 555+:coolly-0025:
อันนี้ผมก็เป็นพี่
:coolly-0011:

อาทิตย์นี้ถ่ายรูปมาดูบ้างนะค่ะ
ไปด้วยกันเลยกว่านะ
:coolly-0033:

คนโสดอยู่แถวไหนจ๊ะเนี๊ย
คนโดนเมียทิ้งอยู่งามวงวาน
ว่าแล้วก็โทมาเลยนะที0834975862
จะไปรับพาไปแหลมแท่น
กลับประมานตี2
ถึงกุงเทพตี2ครึ่ง
ไปด้วยกันนะเซฟิน่าแอร์เย็น หลังคาไม่รั่ว ประตูไม่ตก
อย่าไปโพสเบอร์นะพวกแมงหวี่แมงมันเยอะมีเมียแล้วทั้งนั้นพวกนี้
โทมานะผมชื่อเบียรรอคนโสดและจิงใจอยู่ทุกคืนวัน:coolly-0022:
ไวเชียวเลยนะ
น้องเขาสนใจCEFIROนะ
ไม่ใช่
CEFINA
:coolly-0010:

กรี๊ดๆๆ แบบนี้ป๋มจะไปบางแสนต้องขึ้นไป มีเรื่องกับลิงหรอนี่ โถ่ๆ ชีวิตไปก่อกวนลิงจะนอน

อยากไปป่วนบางแสน แต่แรงยังไม่มี หวัดแดก เฮอ

หวัดดีเช้าๆ
อากาศดีจังบางปู
:coolly-0030:

ขึ้นเขาก็ไม่มีีสาวๆแล้วดิ
ไปดูลิงหรือ
ว้าแย่จัง
:coolly-0027:

:coolly-0003:มันก็คือ ทวนทอง นั่นเอง :coolly-0046:

ถ้าออกเสียงสูงมันจะชัดเกินไป เช่น ปิ๊-กะ-จู๋ เลยต้องออกเสียงกลางไว้จะได้ไม่หยาบโลนไง ฮี่ๆ :coolly-0010::coolly-0039::coolly-0009:
อืมมมม...ความรู้ใหม่..ขอบคุณค๊าบบบบ:coolly-0045:

กรี๊ดๆๆ แบบนี้ป๋มจะไปบางแสนต้องขึ้นไป มีเรื่องกับลิงหรอนี่ โถ่ๆ ชีวิตไปก่อกวนลิงจะนอน
วันนี้มาเอาป่าวของ..ของระดับ VIP อ่ะ จะได้เตรียมไปให้..

ไฟล์แนบ

263.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 26

จะ
500
แล้ว

:coolly-0009:

ขอบคุณมาก..ตาป้อง..สำหรับภาพสวยๆ สรุปบรรยากาศจากรูป เค้าขายของตั้งแต่โค้งแรกแหลมแท่น(ที่ขายของกินเดิม) ตามถนนมาเรื่อยๆ จนเกือบจะถึงลานเพลินแหลมแท่น ส่วนลานแหลมแท่นก็เป็นที่สำหรับจอดรถเหมือนเดิมเพียงแต่รถจะเต็มเพราะรถคนมาเที่ยวจอดเต็มตั้งแต่หัวค่ำ....งั้น..เสาร์นี้ช่วงหัวค่ำเดินชมสาวงานถนนคนเดินก่อน..แล้วซื้อของกินติดไม้ติดมือขึ้นไปเจอกันที่อากิมุขราวๆ4-5ทุ่ม..จากนั้นก็ว่ากันไป..ตามเรื่อง

ป๋ายศที่รักคับพมหยากได้ติกเกอร์
www Cefiro-thailand.net 2แผ่นติดจกซ้ายขวาอะคับ
มีบ้างรึป่าวคับ:coolly-0033:

500 ไปเลยละกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม