• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สงสัยคืนนี้ไม่ได้ไปแหลมแท่นแว้วว....อีตะพี่เอกไปรับน้องแตงโมเหมือนเดิมอิจจาจังเว๊ยยคนมีความรัก....ตะน้องพี่ยสพี่นะตะนนท์ออตโต๊ตะป้องห้ามจีบน้องหัวทองเพื่อนน้องแตงโมนะเว้ยคนนี้ผมขอ...เหนชุดแซ็กแล้วมีอารมอารมอยากถีบอีปรวกนั่นจิงๆ:coolly-0022:

:coolly-0020:หัวทองนะแย่งกันถีบนะดิ:coolly-0020:
:coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

สมน่า 5555+:coolly-0028::coolly-0024:
ดีนะเมื่อคืนไม่สอยกันเองเหนแล้วว่าพี่เอกโดนกระบะเบียดแต่แกไม่ยก
เหนตะน้องโบวกำลังมาเบรกหัวคู้เลย
ไอเราจี้ทายไปติดๆทั้งเบรกทั้งเทอนเกียร์เกือบร่วงทั้งราว
ไอห่านั่นออกมาไม่มองทางมั้งรึงัยว่ะตะน้อง...:coolly-0004:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ป้องรถรั่วหร๋อเนี๊ย555
ส่วนเรารถไม่รั่วเสีอกมารั่วที่เจ้าของรถ
เอ๊ยไปดีกว่ากูเมาไปหาพี่เอกตูดสกายทีรัย
แกชวนแดกเหล้าเพียวทุกที
ทีแตงโมหล่ะแดกไม่ชวนกูเลย:coolly-0043:[/QUOTE
คนนี้รั่งต้อง
:coolly-0044:ใช้ถุง...คุมครับ:coolly-0044:

:coolly-0010:

ป้องรถรั่วหร๋อเนี๊ย555
ส่วนเรารถไม่รั่วเสีอกมารั่วที่เจ้าของรถ
เอ๊ยไปดีกว่ากูเมาไปหาพี่เอกตูดสกายทีรัย
แกชวนแดกเหล้าเพียวทุกที
ทีแตงโมหล่ะแดกไม่ชวนกูเลย:coolly-0043:[/QUOTE
คนนี้รั่งต้อง
:coolly-0044:ใช้ถุง...คุมครับ:coolly-0044:
:coolly-0010:​
ช่ายต้องใช้ถุงยางคุม...ทุ๊ย:coolly-0004:ไอบ้าเอ้ยย
เฮ้ยยยยยจะบ้ารึงายใช่มั้ยน้าแขก:coolly-0040:

เกิดอะไรขึ้นอีกละนั่น

หึหึ พาดพิงกันใหญ่

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

อ้าวตาป้องแก่รั่วเลยหรอ.....อิอิ

งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,230

เมื่อคืน
เกิดไรขึ้นอ่ะ

????????

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,231

เงี้ยฝ่ายธรรมอย่างตู ต้องเข้ามาปราบเหล่าร้ายให้หมดไป

กล้าพูดเน๊อออ

ชิ...ชะ

:coolly-0004:

พี่น้องครับ..กรุณาใช้วาจาสุภาพกันหน่อยครับ..เนื่องจากมีเ็ด็กๆมหาลัยเข้ามาดูกันเยอะ..จะทำให้เสียภาพพจน์กลุ่มครับ..ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด:

สวัสดียามเช้า...ทำงานกันดีก่า

ยิ้ปปี้........ทำงานครับ..หาเงินๆๆ ทำรถๆๆ 555+

ภาพเหตุการวันเสาร์ที่ 9พค.52บรรยากาสคึกคักสนุกสนาน พี่น้องเราน่ารักกันเหมือนเดิมทั้งเก่าใหม่ ดีใจครับที่ยังรักและให้ความสำคัญกับกลุ่มของเรา วันนี้มีชาวญี่ปุ่นเค้ามาถ่ายรูปและขอสัมภาษเกี่ยวกะเซฟิโร เพื่อหาช่องทางการตลาดในเมืองไทย ตัวเค้าเองก็ใช้A31 เค้ากะลังจะนำเอาสติกเกอร์ตกแต่งรถเข้ามาจำหน่ายในไทยเมื่อนำมาติดที่รถแล้วจะเป็นไฟสามารถกระพริบได้ แต่ราคาสูงมาก

ไฟล์แนบ

110 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
    144.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
    111.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 33
    142.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
    139.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30
    164.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 34
    137.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
    182.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30
    77.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28
    114.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
    128.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32
    91.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29

แนะนำสถานที่ท่องเที่ยวที่ไกล้ตัวที่สุดแต่น่าทึ่งที่ไม่มีใครสนใจ เค้ากำลังโปรโมทให้ไปเที่ยวกันเชิญชม..ตลาดเก่า133 ปี อ่างศิลา ของเค้าเก่าจริงครับ บ้านเรือนยุคตั้งแต่สมัยรัชการที่5 เลย และที่น่าทึ่งมีค้างคาวตัวเท่าไก่อยู่กันเต็มไปหมด

ไฟล์แนบ

88.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
    90.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22
    89.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 21
    89.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 21
    85.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 21
    89 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22
    88.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 24
    89.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22
    89.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25
    89.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22
    88.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
    88.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 20
    88.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
    89.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 22
    89.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 20
แก้ไขล่าสุด:

ไปมาแล้วครับ....หนุกดี สาวลึ่มเลย

ยุ่นมาเอง......แล้วพอจะมีช่องทางตัดของมาได้มั้ยครับ.......แอ๊:coolly-0023:

เมื่อคืน
เกิดไรขึ้นอ่ะ

????????

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ดีนะเมื่อคืนไม่สอยกันเองเหนแล้วว่าพี่เอกโดนกระบะเบียดแต่แกไม่ยก
เหนตะน้องโบวกำลังมาเบรกหัวคู้เลย
ไอเราจี้ทายไปติดๆทั้งเบรกทั้งเทอนเกียร์เกือบร่วงทั้งราว
ไอห่านั่นออกมาไม่มองทางมั้งรึงัยว่ะตะน้อง...:coolly-0004:

เออ..ตาเบียกะตาน้องไปเล่นเสียวรัยกานมาอีกอะ

ยุ่นมาเอง......แล้วพอจะมีช่องทางตัดของมาได้มั้ยครับ.......แอ๊:coolly-0023:

แหมรู้นะๆ..ว่าอยากได้รัยอะ..ของยุ่น..ตุ๊กตายางชิมิ..อิอิ

เสาร์หน้าจะไปแจมที่แหลมแท่นคร้าบ.... พอดีช่วงที่ผ่านมางานก็เยอะ :coolly-0013:และก็ติดช่วงทำรถ :coolly-0034:+ ลาหยุดยาว :coolly-0031:เลยห่างเหินไปนีสนึง :coolly-0046:

รอเสมอนะน้า

ใช่คับมีอยู่6คลิปอะคับได้ใจดีน้องคนนี้
โม๊คกระจายย:coolly-0003:

ไม่แบ่ง..ชิชิ

พี่น้องครับ..กรุณาใช้วาจาสุภาพกันหน่อยครับ..เนื่องจากมีเ็ด็้กๆมหาลัยเข้ามาดูกันเยอะ..จะทำให้เสีภาพพจกลุ่มครับ..ขอบคุณครับ

มหาลัยไหนอะพี่..สาวๆรึป่าว..วี๊ดดด...วิ้ววววว

แนะนำสถานที่ท่องเที่ยวที่ไกล้ตัวที่สุดแต่น่าทึ่งที่ไม่มีใครสนใจ เค้ากำลังโปรโมทให้ไปเที่ยวกันเชิญชม..ตลาดเก่า133 ปี อ่างศิลา ของเค้าเก่าจริงครับ บ้านเรือนยุคตั้งแต่สมัยรัชการที่5 เลย และที่น่าทึ่งมีค้างคาวตัวเท่าไก่อยู่กันเต็มไปหมด

บรรยากาศน่าโดน..เดี่ยวต้องลองไปมั่ง..ขอบคุงคับพี่

ไปมาแล้วครับ....หนุกดี สาวลึ่มเลย

ไม่ชวน..เชอะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม