• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

นั่นละตามที่ข้างบนว่า กรูมาอยู่อุดรกะคุณพ่อ
ที่ครหวันเป็นไงกันบ้าง หรั่ง
คิดถึงเพื่อนๆทุกคนครับ:coolly-0026:
คิดถึงมากด้วย:coolly-0009:
คิดถึงรถซิ่งกวนๆแถวบางแสน
ที่ชอบมาโฉบCefเขียว
ที่นี้มีแต่
น้อยมากขับกันกลัวรถพังมากก่า หรื่อมันพังกันหมดแล้ว:coolly-0037:
เจ็บเมื่อไหร่ก็โทรมา......เอ้ย....ลงมา:coolly-0044:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

มีอะไรกันหรอ ไม่ได้แวะมานานแล้ว ^^

ถืกๆ.......เอ้ย ถูกๆ:coolly-0039:

ร้อนวะ ร้อนมากๆครับพี่น้อง ถึงว่าท่านพ่อมาทำ ธุระกิจเย็นๆ:coolly-0038:
แต่อยู่นี้เหงาโครต ไม่มีเพื่อนๆเล่นรถยนต์ซิ่งเลย
แต่ยังดีมี อีโว3มาเล่นด้วย แท้ด้วยเด้อ
4G63ลูก2j :coolly-0029:
รวยจัด ลูกเถ่าแก่แพร้นปูนรับเหมาก่อสร้าง
อิอิ ผมกำลังชวนมาเล่นCef เค้าว่าเค้าชอบมานาน:coolly-0010:

นั่นละตามที่ข้างบนว่า กรูมาอยู่อุดรกะคุณพ่อ
ที่ครหวันเป็นไงกันบ้าง หรั่ง
คิดถึงเพื่อนๆทุกคนครับ:coolly-0026:
คิดถึงมากด้วย:coolly-0009:
คิดถึงรถซิ่งกวนๆแถวบางแสน
ที่ชอบมาโฉบCefเขียว
ที่นี้มีแต่
น้อยมากขับกันกลัวรถพังมากก่า หรื่อมันพังกันหมดแล้ว:coolly-0037:
ไปยังไม่ถึงปีสำเนียงอีสานมาเพียบเลย..อุดรหาอะไหล่ยาก..มันไกลส่งลำบาก เค้้าเลยไม่กล้าเล่นกัน..เคยอยู่มา สามปีมีกิ๊กอยู่สามคนป่านนี้ลูกเค้าคงจะบวชได้แล้ว..5555==เมืองอุดรศิวิลัยมาก คอนเฟิร์ม

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ครับ
เอ้ย
ไม่ได้อยู่ที่นู้นนี้น่า:coolly-0017:
ปล.คิดถึงครับพี่
เดือนน่าเจอกันครับ
คิดถึงเหมือนกัน คันเขียวไม่อยู่ไม่มีใครดริ๊ฟให้ดูเลย ตาแขกก็ทำไม่ดีดริ๊ฟทีล้อไม่ฟรีเลย..เฮ้อ

บางแสนร้อนมากๆ

วันนี้ติดงานแต่งเพื่อน.....แต่ถ้าเลิกไม่ดึก จะตามไปแหลมแท่นนะคับ
ปล.พี่ยศ แล้วน้าอ๊อดจะมาอ่ะป่าวครับ

กลับมาจากสมุทรสงครามโดยสวัสดิภาพแล้วคับ..แต่ขาไปอาจจะไม่ดีเท่าไหร่..โดนเหล็กรัยมะรู้กะเด็นใส่เข้าใต้ท้อง..ไปโดนท่อแป๊ปพวงมาลับพาวเวอร์..รั่วน้ำมันพาวเวอร์พุ่งกระจาย..บนทางด่วนกาญจนาภิเษก..โทหาคนโน้นคนนี้มั่วไปหมดเวย..จนค่อยๆกระดื๊บๆ..ลงทางด่วนมาหาอู่ซ่อม..โดนไปสี่พัน..ถือว่าฟาดเคราะ..งัยก้อขอขอบคุนพี่ยศ..ตาจิ๊ก..น้าแขก..ที่ให้คำปรึกษาและให้ข้อมูลทุกอย่างคับ

ปล..วันนี้เจอกานแหลมแท่นนะคับ..หิวเบีย(เบียขวดนะมะใช่ตาเบียเซฟิน่า..หุหุ)

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->
ไปดูของดีที่...ดีก่า :coolly-0028::coolly-0028:
<!-- / message --><!-- sig --][/QUOTE]

ไปด้วยยยยยย..เช็คของหน่อยยยย

อย่ามาเรียกตอนกำลังเข้าด้ายเข้าเข็มละกัน....เฮือกกกก:coolly-0044:

อิอิอิอิ

วันนี้ไปกินข้าวแถวตลาดห้วยขวางรัชดากะพี่เอกตูดสกายมาสาวๆ<สวยๆเอ็กๆ>เยอะมากวันไหนกลุ่มบางแสนของเรามีทริปมากุงเทพกันจะพาไปนั่งรับประทานอาหารที่นี่มีทั้งสาวหอการค้าหมอนวดสาวไซ้ลายคนทำงานมาหาอาหารทานกันที่นี่มีแหล่งเดินชอปปิ่งและอาหารให้เลือกทานมากมาย...เดินไปก็น้ำลายใหลไปจิงมัยพี่เอก...พี่ก็ว่างั้นแหละแกตอบมา555:coolly-0046:

โอ้วว..อาหารตา..น้องชายจาได้ตื่นตัว..หุหุ

ครับ
เอ้ย
ไม่ได้อยู่ที่นู้นนี้น่า:coolly-0017:
ปล.คิดถึงครับพี่เดือนน่าเจอกันครับ

จิงป่าวตะเอง...ว๊าวๆๆๆๆๆ...แหล่วๆๆๆๆ

บางแสนร้อนมากๆ

ไปเล่นน้ำกันปะ..อยากเล่นน้ำเล..จำฟามได้นี่..มะได้เล่นน้ำเลมา2-3ปีและ

กลับมาจากสมุทรสงครามโดยสวัสดิภาพแล้วคับ..แต่ขาไปอาจจะไม่ดีเท่าไหร่..โดนเหล็กรัยมะรู้กะเด็นใส่เข้าใต้ท้อง..ไปโดนท่อแป๊ปพวงมาลับพาวเวอร์..รั่วน้ำมันพาวเวอร์พุ่งกระจาย..บนทางด่วนกาญจนาภิเษก..โทหาคนโน้นคนนี้มั่วไปหมดเวย..จนค่อยๆกระดื๊บๆ..ลงทางด่วนมาหาอู่ซ่อม..โดนไปสี่พัน..ถือว่าฟาดเคราะ..งัยก้อขอขอบคุนพี่ยศ..ตาจิ๊ก..น้าแขก..ที่ให้คำปรึกษาและให้ข้อมูลทุกอย่างคับ

ปล..วันนี้เจอกานแหลมแท่นนะคับ..หิวเบีย(เบียขวดนะมะใช่ตาเบียเซฟิน่า..หุหุ)
บนทางด่วน มีเศษเหล็กด้วยเหรอ:coolly-0042:

หวัดดีคับพี่น้องบางแสนทุกท่าน..
เด๋วป๋มจาออกเดินทางอีกแว๊ววววว...
จุดหมายปลายทางอยู่ที่ศรีราชาคับพี่น้องค๊าบบบบบ
ส่วนสารคดีแหล่มๆที่หลายๆท่านสนใจ(โดยเฉพาะน้าเหวก)..:coolly-0028:
ก็เข้าไปปรึกษาหารือกะท่านประธานฯ(น้ายศ)นะคับ
เด๋วป๋มจาเอาไปฝากไว้ที่นั่นให้น้ายศเป็นเซ็นเตอร์!:coolly-0028:
..เจอโลมาขี้เมาสีน้ำเงินก็ทักทายด้วยนะค๊าบบบบบ...:coolly-0044::coolly-0009:

ไรที่น้องนุ่งใน เมืองกรุงไม่เอามาให้ เชอะ เดี๋ยวแจ้งตำรวจจับเลย เผยแพร่สารคดีละเมิดลิขสิทธิ์

ไปเป็นผู้ดูแล บอร์ดนู้นเลยมั้ย....:coolly-0010:
แค่เป็นผู้เฝ้าระวังไม่ให้ของขาดเฉยๆๆ:coolly-0010:

อย่าไปว่าคนอื่นเค้าก็เรามันบ้ากามกันจิงหนิ:coolly-0023:
อ้ายบ้า ไม่ช่ายเว้ย แค่อดีนารีน มันไหลเร็วไปหน่อย มันก้อเลยทำหั้ยไอ้ของพันนี้มันขึ้นใจเฉยๆเว้ย 555+:coolly-0028:

งานไม่หยุดกะเขาเลย.........เฮ้อออออ...
ทำไป เฮ๊อ...:coolly-0010:

เจ็บเมื่อไหร่ก็โทรมา......เอ้ย....ลงมา:coolly-0044:
:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

หวัดดีคับพี่น้องบางแสนทุกท่าน..
เด๋วป๋มจาออกเดินทางอีกแว๊ววววว...
จุดหมายปลายทางอยู่ที่ศรีราชาคับพี่น้องค๊าบบบบบ
ส่วนสารคดีแหล่มๆที่หลายๆท่านสนใจ(โดยเฉพาะน้าเหวก)..:coolly-0028:
ก็เข้าไปปรึกษาหารือกะท่านประธานฯ(น้ายศ)นะคับ
เด๋วป๋มจาเอาไปฝากไว้ที่นั่นให้น้ายศเป็นเซ็นเตอร์!:coolly-0028:
..เจอโลมาขี้เมาสีน้ำเงินก็ทักทายด้วยนะค๊าบบบบบ...:coolly-0044::coolly-0009:
หายไปไหนมาหลายวันล่ะน้า...:coolly-0043:

ครับ
เอ้ย
ปล.คิดถึงครับพี่เดือนน่าเจอกันครับ
แถวนั้นมีเนื้อสวรรณ์มั้ยซื้อมาฝากน่อยดิ :coolly-0010:

เป็นคนดีว่างั้นเราอ่ะ
ตัวดีซิไม่ว่า :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

สงสัยคืนนี้ไม่ได้ไปแหลมแท่นแว้วว....อีตะพี่เอกไปรับน้องแตงโมเหมือนเดิมอิจจาจังเว๊ยยคนมีความรัก....ตะน้องพี่ยสพี่นะตะนนท์ออตโต๊ตะป้องห้ามจีบน้องหัวทองเพื่อนน้องแตงโมนะเว้ยคนนี้ผมขอ...เหนชุดแซ็กแล้วมีอารมอารมอยากถีบอีปรวกนั่นจิงๆ:coolly-0022:

:coolly-0009:รักพี่น้องบางแสนทุกคนเลยนะค๊ะ:coolly-0009: 0834975862เบียร์เซฟิน่า

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,198

เป็นคนดีว่างั้นเราอ่ะ

ตามมากัดถึงบางแสนเดี๊ยเถอะ

อย่าให้เจอ..ตาก๊อฟ

:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,199

ดีแระไม่เปงไรมาก

บนทางด่วน มีเศษเหล็กด้วยเหรอ:coolly-0042:

นั่นอะดิ..เลนกลาง..ร้อยสามจาร้อยสี่..ไอ้วีออสคันหน้ามันคงเหงก่อนอะ..เข้าซ้าย..เราเหงมันลงซ้ายนึกว่าจาให้เราแซงที่ไหนได้..ซัดไปเต็มข้อเลย..งือๆ..ไอ้คนทำหล่นมันจารู้มั๊ยว่าตูเดือดร้อนอะ..เฮ้ออออ

แค่เป็นผู้เฝ้าระวังไม่ให้ของขาดเฉยๆๆ:coolly-0010:

เฝ้าระวังเฉยๆ..รึว่าเก็บไว้เปงอัลปัม..หยี๊..พวกบ้ากามๆ..หยี๊ๆๆ..อิอิ

ดีแระไม่เปงไรมาก

นั่นอะดิ..กลับมาจากโน้นเหลือตังห้าร้อย..เซ็งเป็ด..เดี่ยววันนี้ต้องขายของชดเชยก่อง..เฮ้ออออออ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม