• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:coolly-0018:สงสัยเสาร์นี้อดไปแย่งแตงโมแน่เลย.......:coolly-0041:
:coolly-0014:นั้นแน่:coolly-0014:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เออ....แล้วขนของมาขายด้วย55+

:coolly-0033:โหใจดีจัง:coolly-0033:
:coolly-0043:ว่าแต่ว่าค่าที่มันแพงปะ:coolly-0043:
ขายได้ค่าเบียร์
:coolly-0023:ก็ยังดี:coolly-0023:

ขายกันได้เยอะๆๆนะ

จะไปกินเบียร์ด้วยคน อิอิ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อุ้ย มีแตงมง แตงโมให้แย่งกันด้วยรึ

ตาโอ๋ 401 ไปอยู่ไหนเงียบไปเลย ไปทำงานยังไม่เสร้จรึท่านพี่

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,146

คิดถึงพี่น้องทุกคนนะ....จุ๊พ ๆ

ปล.เมื่อไหร่ว่างเอาซักทริปมะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,147

ตาโอ๋ 401 ไปอยู่ไหนเงียบไปเลย ไปทำงานยังไม่เสร้จรึท่านพี่

มันไปหลอกเด็กขายไอติมอยู่ซาอุดอนครับ.....จ้าวนายยยยยย
.
.
.
.
.
.

ว่าแต่คิดถึงเพื่อนโอ๋จังนิ

อ๋อออ..ชอบหลงทาง..ไปโผล่หน้า มอบู ทุกทีเลย ชิมิ.อิอิ
พี่รูปหล่อคนนี้รู้จิงแหะ....หนูไปมอบูรบ่อยกว่าไปมอรามของหนูอีก...สาวต่างจังหวัดมันไม่รู้มากเหมือนสาวกุงเทพกินง่านชยดี อิอิ:coolly-0026: ว่าแต่คัยกินแตงโมก็กินไปเดี๋ยวหนูกินใบตองเองเหนตะน้องไปถ่ายรูปคู่ด้วยแล้วรู้สึหมั่ใส้555:coolly-0028:

แหมมม..ก้อพูดเล่นไปงั้น..คัยจากล้าขาย..ของแต่งตรงรุ่นขนาดนี้..หายาก..อิอิ..ตัดฟามเร็วตั้งแต่80..หาไม่ได้แล้ว..ตอนแรกมาเดิมๆ..ตอนนี้ใส่ท้ายอูม..หน้าอูม..อนาคตสงสัยจาตีโป่งรอบคัน...อิอิ :coolly-0010::coolly-0010: (โอ๊ยยยย...ไม่ว่าแล้วจ้า ๆ..อย่าดึงหูจ๊ากกกกกกกกก :coolly-0042:)
ถ้าไปใส่หางมาด้วยนี่ใช่เลยนะ:coolly-0003:...อิอิ

:coolly-0020::coolly-0009::coolly-0045:

:coolly-0023:

สวัสดีครับ พี่ๆ
สวัสดีครับที่มาทักทาย..ว่าแต่ชื่อสิทธิโชคเนี่ย..ชื่อเหมือนอู่หลานผมเลย..ที่เค้าทำรถให้ผมกะรถมารชมพู อ่ะ..เสาร์นี้แวะมาแหลมแท่นซิครับ จะได้เจอกัน

ฮาโลฮ่า....
อ้าว..คุณโอ๊ต..ไปไงมาไงล่ะครับแวะมาทักทาย..ได้ข่าวว่ามาศรีราชาบ่อยๆนี่ เย็นๆวันเสาร์ก็แวะมาหาเราบ้างน่ะครับที่ลานแหลมแท่น..

สวัสดีครับที่มาทักทาย..ว่าแต่ชื่อสิทธิโชคเนี่ย..ชื่อเหมือนอู่หลานผมเลย..ที่เค้าทำรถให้ผมกะรถมารชมพู อ่ะ..เสาร์นี้แวะมาแหลมแท่นซิครับ จะได้เจอกัน

อ้าว..คุณโอ๊ต..ไปไงมาไงล่ะครับแวะมาทักทาย..ได้ข่าวว่ามาศรีราชาบ่อยๆนี่ เย็นๆวันเสาร์ก็แวะมาหาเราบ้างน่ะครับที่ลานแหลมแท่น..

ผมก็แวะเวียนแถวๆนั้นหล่ะคร๊าบ

อมตะบ้าง บางทราย บางแสน อ่างศิลาบ้าง ศรีราชา พัทยาบ้าง ครับ

ไปอาทิตย์ละ 2-3 วันก็มี่ แต่แปลก ไม่ค่อยได้ไปวันเสาร์ครับ:coolly-0041:

หึหึ.....มีแต่พวกบร้ากรามมมมมมมมมม 555+:coolly-0046:

ผมก็แวะเวียนแถวๆนั้นหล่ะคร๊าบ

อมตะบ้าง บางทราย บางแสน อ่างศิลาบ้าง ศรีราชา พัทยาบ้าง ครับ

ไปอาทิตย์ละ 2-3 วันก็มี่ แต่แปลก ไม่ค่อยได้ไปวันเสาร์ครับ:coolly-0041:
จอดรถหน้าเบอร์ด๊อก แล้วตะโกนเรียกผม...เด๋วผมออกมารับรอง..อิอิ:coolly-0033:

คิดถึงพี่น้องทุกคนนะ....จุ๊พ ๆ

ปล.เมื่อไหร่ว่างเอาซักทริปมะ
พรุ่งนี้ หยุดกันรึป่าวครับ.... อยากหาที่ทำบุญ..ใครว่างบ้าง
ขับรถชมวิว แวะทำบุญ....
:coolly-0037:

หึ หึ หึ หึ หึ

พรุ่งนี้ หยุดกันรึป่าวครับ.... อยากหาที่ทำบุญ..ใครว่างบ้าง
ขับรถชมวิว แวะทำบุญ....:coolly-0037:

ไปทำบุญถ่ายชีวิตโค.........รึท่าน

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0010::coolly-0010:

หึหึ.....มีแต่พวกบร้ากรามมมมมมมมมม 555+:coolly-0046:
เห็นด้วย.......:coolly-0019:

คนธรรมมะธรรมโม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม