• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตะน้องคืนวันเสาว์จะชวนไปเที่ยวกัต่โต้สะหน่อยพาน้องไปแต่งตัวกลับมาไปกานหมดแล้ว ว่าแต่..สติกเก้อป่ายสนี่ขลังจิงๆขนาดพกไส่เป๋ายังไม่ได้ติดไปเทียวผับสาวติดตึมขนาดนี้ถ้าติดรถขึ้นมาจะขนาดไหนว๊ะสาวชลบุรีของเค้าแรงจิงๆ555
ปลุกเสก..มาอย่างดี..5555++++เสาร์นี้เจอกันอีก..ใครยังไม่ได้ให้รีบๆจองซะ..ช้าเดี๋ยวหมด..
อ่ะดูรูปตัวอย่างนิดหน่อยเสาร์ที่แล้วในลานก็สนุกสนานกันตามประสาเราๆท่านๆ หญิงมากันตรึมเลย..สำหรับเจ้าเอก ก็พาเด็กใหม่มาแนะนำตัวงานนี้ด้วย..ขอบใจที่เอาเด็กหัวทองมาฝาก..หึ..รับไม่ได้ครับ

ไฟล์แนบ

95.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    107.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 49
    103.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    106.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    94.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 44
    130.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 45
    106.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 48
แก้ไขล่าสุด:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เสาร์นี้ลานเพลินแหลมแท่นยังว่า..แต่เสาร์หน้าเริ่มตั้งแต่ 15 เป็นต้นไป ทุกวันศุกร์และเสาร์ เค้าจัดให้มีตลาดขายของ แบบถนนคนเดินเพื่อส่งเสริมคนที่ตกงานให้มาขายของ และส่งเสริมการท่องเที่ยง..ถ้ามองอีกมุมก็เป็นการกีดกันเหล่าบรรดารถซิ่งทั้งหลายที่ชอบมาจอดประชันโฉมกันรวมตัวกันทุกเย็นวันเสาร์นั่นเอง..คงต้องหาที่ใหม่แล้วล่ะพวกเรา..

เสาร์นี้ลานเพลินแหลมแท่นยังว่า..แต่เสาร์หน้าเริ่มตั้งแต่ 15 เป็นต้นไป ทุกวันศุกร์และเสาร์ เค้าจัดให้มีตลาดขายของ แบบถนนคนเดินเพื่อส่งเสริมคนที่ตกงานให้มาขายของ และส่งเสริมการท่องเที่ยง..ถ้ามองอีกมุมก็เป็นการกีดกันเหล่าบรรดารถซิ่งทั้งหลายที่ชอบมาจอดประชันโฉมกันรวมตัวกันทุกเย็นวันเสาร์นั่นเอง..คงต้องหาที่ใหม่แล้วล่ะพวกเรา..
ว่าจะไปขายของอยู่เหมือนกันอ่ะป๋า......แล้วเราจะไปรวมตัวที่ไหนกานดีละเนี่ยยย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ฉาวๆๆๆ:coolly-0009:

อืมนะ..ได้แต่มอง..กินมะได้..เซ็งเป็ด :coolly-0018:

:coolly-0004:อ้ายเลว..ไรว้าแล้วบอกจะติดต่อหั้ย ล่อไปแดกเฉยเลย :coolly-0018::coolly-0018:

55555+

ได้เลยเพ่

ว่าแต่อยากมีเรื่องอะไรล่ะ..คริ..คริ

:coolly-0029:

เรื่องบนเตียงชัว..อิอิ

น้านอะดิพี่..รึว่าพวกเราจะรวมตัวไปขายของดี..อิอิ..ขายขนมปังสังขยา..นมสด..ดูจาเหมาะกะพวกเราดี..555+

ว่าจะไปขายของอยู่เหมือนกันอ่ะป๋า......แล้วเราจะไปรวมตัวที่ไหนกานดีละเนี่ยยย

อากิมุข..คราวนี้รถตรึมแน่..หม่องไหนดีละทีนี้:coolly-0043:

:coolly-0004:อ้ายเลว..ไรว้าแล้วบอกจะติดต่อหั้ย ล่อไปแดกเฉยเลย :coolly-0018::coolly-0018:
อันนี้ก็ต้องเข้าใจนะว่าเครื่องเก่ามันพังเลยต้องวางเครื่องใหม่อะ...:coolly-0023:

ปลุกเสก..มาอย่างดี..5555++++เสาร์นี้เจอกันอีก..ใครยังไม่ได้ให้รีบๆจองซะ..ช้าเดี๋ยวหมด..
อ่ะดูรูปตัวอย่างนิดหน่อยเสาร์ที่แล้วในลานก็สนุกสนานกันตามประสาเราๆท่านๆ หญิงมากันตรึมเลย..สำหรับเจ้าเอก ก็พาเด็กใหม่มาแนะนำตัวงานนี้ด้วย..ขอบใจที่เอาเด็กหัวทองมาฝาก..หึ..รับไม่ได้ครับ
อันนี่ต้องเคลียกับป๋ายศก่อนก่อนคือถ้าหัวทองกางเกงยีนส์ไม่เปนรัย:coolly-0003:แต่ถ้าหัวทองชุดแซ็กไม่ได้นะผมขอ555 แม๊งแมงสาปวิ่งเข้าหาหำอีปรวกนั่นร้องลั่นเลย..:coolly-0028:อิอิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,110

สงสัยต้องไปอากิมุขแทน

แต่รถเยอะแน่เลยชัวร์

ฉาวๆๆๆๆๆอะไรนี่:coolly-0043:

อืมนะ..ได้แต่มอง..กินมะได้..เซ็งเป็ด :coolly-0018:
555+สมน่าได้กลืนน้ำลาย ....:coolly-0010:

อย่างว่าอย่างโน้น..อย่างนี้เลยนะ ขอได้มะ คนในรูปซ่วนตัวน่า เห็นแล้วมันน่า.. จิ๊งๆๆๆเลย:coolly-0046:

อยากมีเรื่องกะ cef สีชมพูล้อโต ๆ อ่ะอยู่ไหนฟะ
รอเดวนะเพ่เดวตามมาหั้ย...

สงสัยต้องไปอากิมุขแทน

แต่รถเยอะแน่เลยชัวร์
:coolly-0026::coolly-0026::coolly-0026:

รู้งี้ตามตาเบียร์ไปกัสโต้ด้วยดีก่า......................

รู้งี้ตามตาเบียร์ไปกัสโต้ด้วยดีก่า......................
พี่นะไอเราอุตส่าโทเรียกว่าจอดก่อนๆแล้วก็เดินลงไปชวนว่าไปเที่ยวกัตโต้มั้ยพี่ยืนคิดพักนึกไม่ไปสะงั้น....แล้วงัยหล่ะ:coolly-0044:

อย่างว่าอย่างโน้น..อย่างนี้เลยนะ ขอได้มะ คนในรูปซ่วนตัวน่า เห็นแล้วมันน่า.. จิ๊งๆๆๆเลย:coolly-0046:[/QUOTE]
ไม่ทิ้งนิสัยเดิมเลยนะตะน้องนี่แต่ถ้ากล้าขอก็กล้าให้อยู่แล้ว...:coolly-0022:

:coolly-0009:ว่าแต่ว่าอยากกินแตงโมจัง:coolly-0009:
:coolly-0010:ฮิฮิ:coolly-0010:
:coolly-0043:เด็กใครหว่าาา:coolly-0043:

งั้นผมไปตั้งหลักบ้านพีแล้วกันนะ
:coolly-0022:

หวัดดีครับ พี่น้อง บางสิบหมื่น

จะขายอะรายดีละจ๊ะพ่อรูปหล่อ...คิดถึงจังเสาหน้าขอหอมแก้มที,,,จุ๊บ..จุ๊บ:coolly-0009:

หวัดดีครับพี่น้องชาว Cef-Thai ทุกคน:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม