• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เสาร์นี้ลานเพลินแหลมแท่นยังว่า..แต่เสาร์หน้าเริ่มตั้งแต่ 15 เป็นต้นไป ทุกวันศุกร์และเสาร์ เค้าจัดให้มีตลาดขายของ แบบถนนคนเดินเพื่อส่งเสริมคนที่ตกงานให้มาขายของ และส่งเสริมการท่องเที่ยง..ถ้ามองอีกมุมก็เป็นการกีดกันเหล่าบรรดารถซิ่งทั้งหลายที่ชอบมาจอดประชันโฉมกันรวมตัวกันทุกเย็นวันเสาร์นั่นเอง..คงต้องหาที่ใหม่แล้วล่ะพวกเรา..
สงสัยต้องไปที่เขาอากิมุขแทนอย่างที่เขาว่ากันละมั้ง

ปล.เลขรหัสของผมฝากไว้ก่อนนะครับป๋า ช่วงนี้งานเข้าตลอดเลยอ่ะครับ
ไม่ได้ออกโบยบินมาหลายอาทิตย์แล้ว เด๋วมีโอกาสจะเข้าไปเอานะครับ
ขอโทษที่นะครับป๋า:coolly-0026:

งั้นผมไปตั้งหลักบ้านพีแล้วกันนะ
:coolly-0022:
เออ....แล้วขนของมาขายด้วย55+
จะขายอะรายดีละจ๊ะพ่อรูปหล่อ...คิดถึงจังเสาหน้าขอหอมแก้มที,,,จุ๊บ..จุ๊บ:coolly-0009:
ว่าจะขายเสื้อผ้าเก่าๆอ่ะนะ...รกบ้านแล้ว 555+

สงสัยต้องไปที่เขาอากิมุขแทนอย่างที่เขาว่ากันละมั้ง

ปล.เลขรหัสของผมฝากไว้ก่อนนะครับป๋า ช่วงนี้งานเข้าตลอดเลยอ่ะครับ
ไม่ได้ออกโบยบินมาหลายอาทิตย์แล้ว เด๋วมีโอกาสจะเข้าไปเอานะครับ
ขอโทษที่นะครับป๋า:coolly-0026:
เสาร์ที่แล้วก็เตรียมมา..แต่ไม่มา เสาร์นี้อีกที ละกัน ถ้าไม่สะดวกผ่านศรีชาแวะมากินข้าวขาหมูแล้วมาเอาที่ทำงานพี่ก็ได้ไม่มีปัญหา...

ว่าจะขายเสื้อผ้าเก่าๆอ่ะนะ...รกบ้านแล้ว 555+
ขายของเก่า555..ดี เด๋วจะเอาลีวายแท้ๆ ที่ใส่แล้วมันคับๆ..ไปขายมั่งจะได้พอค่าเบียร์ป่าว..ไม่รุ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีครับ พี่น้อง บางสิบหมื่น

หวัดดีครับพี่น้องชาว Cef-Thai ทุกคน:coolly-0033:
คร้าบบบบบ..หวัดดีทุกคนคร้าบ..เสาร์นี้เจอกันที่เก่าเวลาเดิม..ครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อย่างว่าอย่างโน้น..อย่างนี้เลยนะ ขอได้มะ คนในรูปซ่วนตัวน่า เห็นแล้วมันน่า.. จิ๊งๆๆๆเลย:coolly-0046:
ไม่ทิ้งนิสัยเดิมเลยนะตะน้องนี่แต่ถ้ากล้าขอก็กล้าให้อยู่แล้ว...:coolly-0022:[/QUOTE]เฮ้ย..อย่าชี้โพลงนะเว้ย เอาน่าไม่ช่ายไม่เอา อิอิอิ:coolly-0009:

:coolly-0009:ว่าแต่ว่าอยากกินแตงโมจัง:coolly-0009:

:coolly-0010:ฮิฮิ:coolly-0010:
:coolly-0043:เด็กใครหว่าาา:coolly-0043:
น่านๆๆๆๆๆจะแด๊กแตงโมซ้ะแล้ว

หวัดดีครับ พี่น้อง บางสิบหมื่น
หวาดดีครับ....

หวัดดีครับพี่น้องชาว Cef-Thai ทุกคน:coolly-0033:
เจอแต่ในเวป ไม่เคยเจอตัวเป็นๆๆเลย นึกน่าไม่ออก:coolly-0043:

401...ทางโน้นหนาวมั้ย เมื่อไห่จะมา มาหั้ยจำน่อยดิเดวลืม :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1> <!-- / icon and title --><!-- message -->
401...ทางโน้นหนาวมั้ย เมื่อไห่จะมา มาหั้ยจำน่อยดิเดวลืม :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
<!-- / message --><!-- sig -->

เอ่อออ..ป้องจาขายของเก่าเรอะ..งั้นฝากของเก่าที่บ้าน..ตัวหย่ายๆ..ไปขายด้วยดิ..อิอิ

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->
<!-- / message --><!-- sig --]

แหมคิดถึงคนไกล..แล้วคนใกล้คนนี้มะคิดถึงเค้ามั่งหรอตะเอง..จุ๊บๆ..หาหญิงมะได้เริ่มจาเล่นกันเองและ..อิอิ

หวัดดีจร้า..โอ้วว..เซฟภูเก็ตมาทักทายด้วย..เราติดชายทะเลเหมือนกาน..

ปล..ตกลงเสานี้พวกเราเจอกันที่อากิมุขใช่ปะคับ..เดี่ยวกลับมาจากสมุทรสงครามจาแวะปายหานะ..จุ๊บๆ

อากิมุขนี่คือบนเขาตงที่เคยไปนั่งกันตอนดึกๆป่าว....เด็กกุงเทพไม่ค่อยรู้จักอะคับพี่ๆช่วยบอกทางหนูเบียร์ที...หนูหลง:coolly-0007:

เอ่อออ..ป้องจาขายของเก่าเรอะ..งั้นฝากของเก่าที่บ้าน..ตัวหย่ายๆ..ไปขายด้วยดิ..อิอิ

เอาแล้วงัยเริ่มจะทุบหม้อข้าวหม้อแกงทิ้งกันแล้ว...ปล ขอดีตรงรุ่นอย่างนั้นน่าจะขายได้ไม่ยากนะพี่:coolly-0009:

อากิมุขนี่คือบนเขาตงที่เคยไปนั่งกันตอนดึกๆป่าว....เด็กกุงเทพไม่ค่อยรู้จักอะคับพี่ๆช่วยบอกทางหนูเบียร์ที...หนูหลง:coolly-0007:
เออ..ตรงนั้นแหละ:coolly-0010:

เอาแล้วงัยเริ่มจะทุบหม้อข้าวหม้อแกงทิ้งกันแล้ว...ปล ขอดีตรงรุ่นอย่างนั้นน่าจะขายได้ไม่ยากนะพี่:coolly-0009:
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

อ๋อออ..ชอบหลงทาง..ไปโผล่หน้า มอบู ทุกทีเลย ชิมิ.อิอิ

แหมมม..ก้อพูดเล่นไปงั้น..คัยจากล้าขาย..ของแต่งตรงรุ่นขนาดนี้..หายาก..อิอิ..ตัดฟามเร็วตั้งแต่80..หาไม่ได้แล้ว..ตอนแรกมาเดิมๆ..ตอนนี้ใส่ท้ายอูม..หน้าอูม..อนาคตสงสัยจาตีโป่งรอบคัน...อิอิ :coolly-0010::coolly-0010: (โอ๊ยยยย...ไม่ว่าแล้วจ้า ๆ..อย่าดึงหูจ๊ากกกกกกกกก :coolly-0042:)

:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

สวัสดีครับ พี่ๆ

:coolly-0018:สงสัยเสาร์นี้อดไปแย่งแตงโมแน่เลย.......:coolly-0041:

ฮาโลฮ่า....

:coolly-0032:เรารักบางแสนงับ:coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม