Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อะนะ..ใช่ซี๊..ได้หน้าแล้วลืมหลัง...เชอะๆ:coolly-0011::coolly-0004:
อีตะบ้า..เค้าไม่เคยลืมตะเองหลอกน่า:coolly-0010:

อ่านทำไม???
โทษนะ..แล้วมึงงงงงพิมพ์ทำไมล่ะ อ้ายบ้า:coolly-0028::coolly-0028:

โทรหาอิแล้วนะ ไม่ต้องห่วง555+
เอ้ย..นี่เราไปมีเอี่ยวอะไรกับเค้าเนีย ฮ๊า..:coolly-0043:

แม่งอยากไม่มีเด็กๆดีนัก....
เฮ้ย.เฮ้ย...พี่นะมันยังเด็กอยู่รอโตก่อนดิ:coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ทำมาอ้าปากค้าง..เผื่อป่าวมะคืนอะ..หุหุ
ไม่ค่อยไหว..2ดอกหลับคา...เลย เหนื่อย:coolly-0028:

ใครเมาจากRoof เมื่อคืนนี้.......แล้วคืนนี้ล่ะ จะไม่ถอนกันรึ:coolly-0010:
ถอนดิไม่ถอนได้ไง

ขยันมาน่ะคนนี้..แล้วเมื่อไหร่จะเจอตัวเป็นๆ ซะทีล่ะ..
ป๋าครับเอารูปผมกับน้องคนนั้น ที่ถ่ายคู่กับผมลงให้ดูทีดิครับ เค้าจะได้รู้กันซ้ะทีว่าเปงเด็กผม พวกพี่ๆมารชมพูเค้าจะได้เลิกยุ่งซ้ะที...:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

วู้ๆๆๆๆๆ เงียบจังเลยครับ:coolly-0015:
ก้อ756ยังไม่มามันก้อเลยเงียบ...555+ เออ..พ่อหนุ่มอยากโชว์กล้าๆๆๆๆปล่อยคลัชน่อย เค้าจะได้รู้ว่าป้องว่าป้องก้อทำได้:coolly-0010::coolly-0010:

พี่เก่งเมื่อไหร่ไปอีกชวนผมด้วยนะจะลากพี่เอกไปด้วยรถแกเส็ดแล้วอะ อยากไปเมากับเพื่อนๆพี่ๆจังเลยวุ้ยน่าหนุกเว้ย...ว่าแต่เสาวนี้พี่เก่งมาแหลมแท่นป่าวอะคับเพ่:coolly-0043:
เฮ้ย..แล้วเด็กพานิช ล่ะไม่พูดถึงเลยนะ จะฮุบไงมีเหนี่ยวนะเว้ย:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

ก้อ756ยังไม่มามันก้อเลยเงียบ...555+ เออ..พ่อหนุ่มอยากโชว์กล้าๆๆๆๆปล่อยคลัชน่อย เค้าจะได้รู้ว่าป้องว่าป้องก้อทำได้:coolly-0010::coolly-0010:[/QUOTE]
คลัชแพง เด๋วหมด แล้วไม่มีตังค์เปลี่ยน 555+:coolly-0035:

หวัดดีครับ
มะได้มาทักซะหลายวันเลยอ่ะ
:coolly-0001:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

หวัดดีตอนเที่ยงครับพี่น้อง:coolly-0044:

รูปมันแรงไปหน่อยนะพี่นะดูแล้วเจียววว:coolly-0042:

ตะน้องคืนวันเสาว์จะชวนไปเที่ยวกัต่โต้สะหน่อยพาน้องไปแต่งตัวกลับมาไปกานหมดแล้ว ว่าแต่ยวสติกเก้อป่ายสนี่ขลังจิงๆขนาดพกไส่เป๋ายังไม่ได้ติดไปเทียวผับสาวติดตึมขนาดนี้ถ้าติดรถขึ้นมาจะขนาดไหนว๊ะสาวชลบุรีของเค้าแรงจิงๆ555

A31756;[SIZE=6 กล่าวว่า:
260073][/SIZE]เฮ้ย..แล้วเด็กพานิช ล่ะไม่พูดถึงเลยนะ จะฮุบไงมีเหนี่ยวนะเว้กผมย:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:
ต้องกราบขออภัยมาทางตะน้องดัวยอย่างสูงพอดีเมื่อคืนวันเสาว์น้องโอปอได้โทมาบอกเลิก ก็เลยรู้สึกเคว้งๆเลยรับประทานเองไปแล้วอะเดี๋ยวจะจัดเพื่อนน้องที่ดีแบ็กให้เปนกานไถ่โทดนะจิงๆน้องคนที่ว่าจะติดต่อให้คือคนในรูปที่พามาแหลมแท่นคืนนั่นแหละ:coolly-0044:

โทรหาอิแล้วนะ ไม่ต้องห่วง555+

แง๊!!! โทรตอนไหนหว่า??

อมโบสมาพูดดีก่ามั๊ง..แหมมะมีเด็ก..ชิชิ

ตะน้องคืนวันเสาว์จะชวนไปเที่ยวกัต่โต้สะหน่อยพาน้องไปแต่งตัวกลับมาไปกานหมดแล้ว ว่าแต่ยวสติกเก้อป่ายสนี่ขลังจิงๆขนาดพกไส่เป๋ายังไม่ได้ติดไปเทียวผับสาวติดตึมขนาดนี้ถ้าติดรถขึ้นมาจะขนาดไหนว๊ะสาวชลบุรีของเค้าแรงจิงๆ555

ของพี่ยศเค้าแรงจิงๆ..ยิ่งกว่ายันห้าแถว

เมื่อไหร่จะโผล่ออกมาซะทีล่ะท่านชายน้อย:coolly-0018:

ต้องรอหน้าฝนอะดิ..เดี่ยวน้ำท่วมรูก็ออกมา..อิอิ

ไม่ค่อยไหว..2ดอกหลับคา...เลย เหนื่อย:coolly-0028:

ถอนดิไม่ถอนได้ไง

ป๋าครับเอารูปผมกับน้องคนนั้น ที่ถ่ายคู่กับผมลงให้ดูทีดิครับ เค้าจะได้รู้กันซ้ะทีว่าเปงเด็กผม พวกพี่ๆมารชมพูเค้าจะได้เลิกยุ่งซ้ะที...:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ก้อ756ยังไม่มามันก้อเลยเงียบ...555+ เออ..พ่อหนุ่มอยากโชว์กล้าๆๆๆๆปล่อยคลัชน่อย เค้าจะได้รู้ว่าป้องว่าป้องก้อทำได้:coolly-0010::coolly-0010:

แรงจิงจิ๊ง..นะเรา..เพลาๆมั่งเด้อ..องเอวอะ..เดี่ยวบั้นเด้าเสียจารู้สึก...อิอิ

ต้องกราบขออภัยมาทางตะน้องดัวยอย่างสูงพอดีเมื่อคืนวันเสาว์น้องโอปอได้โทมาบอกเลิก ก็เลยรู้สึกเคว้งๆเลยรับประทานเองไปแล้วอะเดี๋ยวจะจัดเพื่อนน้องที่ดีแบ็กให้เปนกานไถ่โทดนะจิงๆน้องคนที่ว่าจะติดต่อให้คือคนในรูปที่พามาแหลมแท่นคืนนั่นแหละ:coolly-0044:

อะอ้าวเส็ดตาเบียซะและ...งึมๆๆ

หวัดดีจ้า ใครเสร้จใครกัน

พอดีเสาร์ที่ผ่านมามีธุระกับเด็กๆด้วยเลยกลับเร็ว..แต่ไปเช็คชื่อก่อน แล้วค่อยไปธุระน่าโทดที ไว้เสาร์น่ามาอีกดิ ...ไม่พาดเเน่ หั้ยเอา..เหยียบน่าเลยเอาดิ:coolly-0010:

:coolly-0004:อ้ายเลว..ไรว้าแล้วบอกจะติดต่อหั้ย ล่อไปแดกเฉยเลย :coolly-0018::coolly-0018:

อยากมีเรื่องกะ cef สีชมพูล้อโต ๆ อ่ะอยู่ไหนฟะ

งัย พี่หรั่ง สบายดีมั้ยพี่ชาย ไม่เจอกันนานเลย งง อะดิว่าใครไม่บอกหรอก 55+งงต่อไป

แล้วจะมาบอกทีหลัง:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

อยากมีเรื่องกะ cef สีชมพูล้อโต ๆ อ่ะอยู่ไหนฟะ

หาเรื่องเค้าไปทั่ว อยากลองกะ 20 ที่เจ้าของเก้าแดก บ่อยๆ ต้องเฝ้าบ้านบ่อยๆ :coolly-0028::coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,099

ได้เลยเพ่

ว่าแต่อยากมีเรื่องอะไรล่ะ..คริ..คริ

:coolly-0029:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,100

พอดีเสาร์ที่ผ่านมามีธุระกับเด็กๆด้วยเลยกลับเร็ว..แต่ไปเช็คชื่อก่อน แล้วค่อยไปธุระน่าโทดที ไว้เสาร์น่ามาอีกดิ ...ไม่พาดเเน่ หั้ยเอา..เหยียบน่าเลยเอาดิ:coolly-0010:

ตามน้านนน...อย่าพลาด
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม