• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

พี่น้องครับ..กรุณาใช้วาจาสุภาพกันหน่อยครับ..เนื่องจากมีเ็ด็้กๆมหาลัยเข้ามาดูกันเยอะ..จะทำให้เสีภาพกลุ่มครับ..ขอบคุณครับ

เห็นด้วยครับ ตอนนี้มีคนนอกเข้ามาอ่าน มาดูเยอะครับ ยังไงฝากเรื่องการโพสต์ข้อความนิดนึงนะครับพี่น้อง แค่พอหอมปากหอมคอพอ แต่อย่าหยาบโลนจนน่าเกลียดนะครับ

แก้ข้อความของป๋ายศ : เสียภาพพจน์

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เออ..ตาเบียกะตาน้องไปเล่นเสียวรัยกานมาอีกอะ

ก็พี่เอกเค้าก็แซสโชน้องๆที่พามาดิ
ที่เหลือตะน้องเล่าต่อนะ555:coolly-0003:

เห็นด้วยครับ ตอนนี้มีคนนอกเข้ามาอ่าน มาดูเยอะครับ ยังไงฝากเรื่องการโพสต์ข้อความนิดนึงนะครับพี่น้อง แค่พอหอมปากหอมคอพอ แต่อย่าหยาบโลนจนน่าเกลียดนะครับ

แก้ข้อความของป๋ายศ : เสียภาพพจน์
รับทราบครับผม:coolly-0033:

ดีเหมือนกันคับ

พี่น้องครับ..กรุณาใช้วาจาสุภาพกันหน่อยครับ..เนื่องจากมีเ็ด็กๆมหาลัยเข้ามาดูกันเยอะ..จะทำให้เสียภาพพจน์กลุ่มครับ..ขอบคุณครับ
ทราบแล้วเปลี่ยนจ้า...:coolly-0022:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,246

ระยองฝนตกหนักมาก................

.
.
.
.

.
.
.
.

จบ

หวัดดีครับพี่น้องชาวบางแสน

ปล.ป๋ายศครับผมต้องขอโทษด้วยที่เสาร์ที่ผ่านมาผมไม่ได้ไปที่แหลมแท่น
ที่นัดไว้ว่าจะไปเอาเลขรหัสอ่ะครับ ว่าแต่ร้านข้าวขาหมูที่ป๋านัดชุมนุมกัน
ประจำมันอยู่ตรงใหนอ่ะครับเผื่อผมจะตามไปเอาตอนเย็นๆหลังเลิกงานอ่ะครับ
แบบว่าเกรงใจอ่ะครับนัดเจอกัน 2 ครั้งแล้วผมยังไม่ได้ไปซักครั้งเลยอ่ะครับ
:coolly-0033:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ปล.ป๋ายศครับผมต้องขอโทษด้วยที่เสาร์ที่ผ่านมาผมไม่ได้ไปที่แหลมแท่น
ที่นัดไว้ว่าจะไปเอาเลขรหัสอ่ะครับ ว่าแต่ร้านข้าวขาหมูที่ป๋านัดชุมนุมกัน
ประจำมันอยู่ตรงใหนอ่ะครับเผื่อผมจะตามไปเอาตอนเย็นๆหลังเลิกงานอ่ะครับ
แบบว่าเกรงใจอ่ะครับนัดเจอกัน 2 ครั้งแล้วผมยังไม่ได้ไปซักครั้งเลยอ่ะครับ

• #8,249

งี้ต้องโดนทำโทษสถานหนัก

เบี้ยวสองครั้ง...ต้องเอาลีโอมาสองลัง..อิอิ

:coolly-0046::coolly-0044:

แต่ฝั่งธน...มิดไปลำนึง ฝนตกขับรถระวังนะครับ:coolly-0023:
ไครรึ..ป้อง :coolly-0043:

ขาเดี้ยง..นอนทั้งวัน...
เดวก้อหาย...:coolly-0010:

ดีนะเมื่อคืนไม่สอยกันเองเหนแล้วว่าพี่เอกโดนกระบะเบียดแต่แกไม่ยก
เหนตะน้องโบวกำลังมาเบรกหัวคู้เลย
ไอเราจี้ทายไปติดๆทั้งเบรกทั้งเทอนเกียร์เกือบร่วงทั้งราว
ไอห่านั่นออกมาไม่มองทางมั้งรึงัยว่ะตะน้อง...:coolly-0004:
แม่ง..รถกะบะตามรถพ่วงมา แล้วเราก้อเลือดนักซิ่งซูบฉีดพอ กดกันกระจาย แม่งแซงรถพ่วงแล้วไม่มองรถทางขวา เบียดพี่เอกเกือบโดนนิดเดวเอง เกือบมิสอีกแล้วพี่เอก ไอ้เราตามมาด้วยความมัน เห็นท่าไม่ดียกดีก่า ไอ้เซฟฟิน่าก้อเกือบโดนกันเอง ใจเเป๊วเลย...:coolly-0008:

เกิดอะไรขึ้นอีกละนั่น
แค่เสียวนิดน่อย..:coolly-0010:

เมื่อคืน
เกิดไรขึ้นอ่ะ

????????

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
555+..ไม่บอกมีไรป่าว เอี๊อกๆๆๆๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เออ..ตาเบียกะตาน้องไปเล่นเสียวรัยกานมาอีกอะ

แหมรู้นะๆ..ว่าอยากได้รัยอะ..ของยุ่น..ตุ๊กตายางชิมิ..อิอิ
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ก็พี่เอกเค้าก็แซสโชน้องๆที่พามาดิ
ที่เหลือตะน้องเล่าต่อนะ555:coolly-0003:
เดวค่อยเล่าเสาร์น่า 555+

เบี้ยวสองครั้ง...ต้องเอาลีโอมาสองลัง..อิอิ

ช่ายเลยพี่เก่ง..555+

ป้องรถรั่วหร๋อเนี๊ย555
ส่วนเรารถไม่รั่วเสีอกมารั่วที่เจ้าของรถ
เอ๊ยไปดีกว่ากูเมาไปหาพี่เอกตูดสกายทีรัย
แกชวนแดกเหล้าเพียวทุกที
ทีแตงโมหล่ะแดกไม่ชวนกูเลย:coolly-0043:
นี่บักเบีย..ขโมยซีนเราไปทำไม่นี่ เราว่าจะเอามาเปงรูปซ่วนตัวซ้าน่อย อ้ายบ้าเอ้ย:coolly-0004:

พี่น้องครับ..กรุณาใช้วาจาสุภาพกันหน่อยครับ..เนื่องจากมีเ็ด็กๆมหาลัยเข้ามาดูกันเยอะ..จะทำให้เสียภาพพจน์กลุ่มครับ..ขอบคุณครับ
ครับผม...:coolly-0038:

ระยองฝนตกหนักมาก................

.
.
.
.
.
.
.
.

จบ
ไม่ได้ถาม..แต่เมืองชลก้อตกหนักเหมือนกัน อิอิอิอิอิอิ:coolly-0039:

ไฟล์แนบ

14.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32

:coolly-0033:
:coolly-0015:

• #8,253

มาไงไม่คุย....นะคุง

• #8,254

เพลา ๆกันมั่งไอ้ทิดเอ๊ย !!!
:coolly-0020:

โธ่เทอเดินมา ก้อเดินผ่านไป

• #8,256

ไรกันเนี่ย..

ไอ้ทิดแก๊งค์

:coolly-0029:

หมั่นไส้รูปมันจริงๆ
:coolly-0040:

นี่บักเบีย..ขโมยซีนเราไปทำไม่นี่ เราว่าจะเอามาเปงรูปซ่วนตัวซ้าน่อย อ้ายบ้าเอ้ย:coolly-0004:

อันนี้คัยแรงกว่าก็ได้ไป ปล น้องเค้าหัวหอมดีหว่ะ อิอิ:coolly-0005:

:coolly-0009:เห็นด้วยจัดมา:coolly-0009:

อันนี้คัยแรงกว่าก็ได้ไป ปล น้องเค้าหัวหอมดีหว่ะ อิอิ:coolly-0005:
:coolly-0009:ดีๆทั้งนั้น:coolly-0009:
:coolly-0044:อิฉา:coolly-0044:
:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม