• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ตะน้องวันงานมอเตอร์โชว์ผมฝากสาวกลับบ้านบึงสักคนสองคนได้ป่าวเด็กมอบูอะที่เป็นนักร้องอะ.............เมื่อคืนชวนไปก็ไม่ยอมไปที่ร้านสาวๆเพียบแต่ผมต่างถิ่นไม่กล้าอะดิสาวมาคุยด้วยยังไม่กล้าคุยเลย

ตะน้องวันงานมอเตอร์โชว์ผมฝากสาวกลับบ้านบึงสักคนสองคนได้ป่าวเด็กมอบูอะที่เป็นนักร้องอะ.............เมื่อคืนชวนไปก็ไม่ยอมไปที่ร้านสาวๆเพียบแต่ผมต่างถิ่นไม่กล้าอะดิสาวมาคุยด้วยยังไม่กล้าคุยเลย

ไม่ชวนผมล่ะว่างงงงงงงงงงงงงง:wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,483
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขึ้นเขาไป...ก็มาวอ่ะดิ...........จะไปเหลืออะไร

ท่าจะเมาหนัก

ปกติออกตัวไปนิ่ม ๆ

เมื่อคืนที่อากิมุขนี่แฟ๊ดดด...ซ้าสนั่น

• #7,484

ไปดูแลคนยืนข้าง ๆเหอ...พ่อหนู่ม CEFIDA

5 5 5

• #7,485

หวัดดีครับพี่น้องชาวเซฟบางแสน
rb20det ของผมมิดไปแล้วครับพี่น้อง...เซ็งเป็ดเลยอ่ะ:coolly-0036:
แล้วจาหายป่วยทันมอร์เตอร์โชว์มั้ยนี่:coolly-0025:

หายไว ๆนะครับบบบบบบบบบ

ช่วงนี้มิดกันบ่อย

เพื่อนผมเอก 890 ก้อเพิ่งมิดไปสองวันก่อน

งานเข้าเลย..รถพังนางจาก..กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง..เฮ้ออ..กำ

แก้ไขล่าสุด:

ขอแสดงความเสียใจกับพี่น้อง..ที่มิตไปน่ะครับ..ยังไงก็ขอให้ซ่อมให้หายเร็วๆ จะได้ออกงานกัน..บอกแล้วให้ขับแบบที่พาไปควอเตอร์ไมล์น่ะ..ปลอดภัยดี..แฮปปี้..มีความสุข..คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วน่ะ..รถอ่ะ..ซ่อมได้....

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันเสาร์ตั้งใจดิบดีว่าเสร็จจากใส่เบรคEstimaแล้วจะมาแวะแหลมแท่น แต่งานไม่ง่ายอย่างที่คิด งานไม่จบจนตี3เลยยืมรถที่อู่กลับถึงบ้าน6โมงเช้า...แล้ววันนี้ก็ไปอีกทีคาดว่าวันจัทร์น่าจะจบสมบูรณ์แบบ..เลยอดไปแหลมแท่นเลย..

ไฟล์แนบ

125.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 59
    132.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    102.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    171.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 93
    183 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
  • #7,488

โอ้วววววว

ว้าววววว

BREMBO

:coolly-0044:

:dribble:

• #7,489

ตรงรุ่น.............................

ขอแสดงความเสียใจกับพี่น้อง..ที่มิตไปน่ะครับ..ยังไงก็ขอให้ซ่อมให้หายเร็วๆ จะได้ออกงานกัน..บอกแล้วให้ขับแบบที่พาไปควอเตอร์ไมล์น่ะ..ปลอดภัยดี..แฮปปี้..มีความสุข..คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วน่ะ..รถอ่ะ..ซ่อมได้....
เท่าที่ฟังอาการจากช่างมาก็หนักพอสมควรอยู่ครับ
ฝักบัวไม่ทำงานอ่ะครับ เพราะอ่างน้ำมันเครื่องมันยุบไปอุดตรงฝักบัวพอดีเลยอ่ะ
มันเลยดูดน้ำมันไม่ได้อ่ะ แต่ยังไม่ถึงกับน็อคนะครับ
แค่ดังเหมือนอะไรมันทะเลาะกันอยู่ข้างในอ่ะ
นี่ขนาดกะว่าแค่จะเอารถไปซ่อมไดร์ชาร์จนะนี่ งานเขาชุดใหญ่เลย
แต่คิดว่าน่าจะหายป่วยทันมอร์เตอร์โชว์อยู่นะครับ....กระเป๋าแบนเลย:coolly-0023::coolly-0023:

สวยจังเลยอ่ะ
รถผมโตไปแล้วจะหล่อแบบนี้มั้ยน้าาาา
สงสัยต้องบำรุงดีๆหน่อยเผื่อโตไปจะได้หล่อเหมือนคันอื่นๆเค้า...:sexy_girl:
:sexy_girl:

หมดตรูดกะเซฟิโร่อีกคัน..แล้วครับทั่น..

อืมมมม หมดตรูด

ท่าจะเมาหนัก

ปกติออกตัวไปนิ่ม ๆ

เมื่อคืนที่อากิมุขนี่แฟ๊ดดด...ซ้าสนั่น
แหะๆๆ มาเดี่ยวนะ ก็เลยขอนิดนึง:coolly-0023:
....รถพังอึดอัดมาหลายอาทิตย์...และตอนนี้รถค่อนข้างสมบูรณ์แหล่วว:coolly-0046:

เงียบจังแหะ:coolly-0015:

หายไปไหนกันหมดคร้าบบบบบ
ไปหลบร้อนที่ไหนกันหมดเนี่ยยยยยยยยย

หมดตลูด หมดตลูด หมดตลูด

• #7,498

เท่าที่ฟังอาการจากช่างมาก็หนักพอสมควรอยู่ครับ
ฝักบัวไม่ทำงานอ่ะครับ เพราะอ่างน้ำมันเครื่องมันยุบไปอุดตรงฝักบัวพอดีเลยอ่ะ
มันเลยดูดน้ำมันไม่ได้อ่ะ แต่ยังไม่ถึงกับน็อคนะครับ
แค่ดังเหมือนอะไรมันทะเลาะกันอยู่ข้างในอ่ะ
นี่ขนาดกะว่าแค่จะเอารถไปซ่อมไดร์ชาร์จนะนี่ งานเขาชุดใหญ่เลย
แต่คิดว่าน่าจะหายป่วยทันมอร์เตอร์โชว์อยู่นะครับ....กระเป๋าแบนเลย:coolly-0023::coolly-0023:

อืม

กระเป๋าแบน.....แฟนทิ้ง!!!

รถพางงง...นางจาก....!!!

(ปล.อย่าให้เป็นอย่างผมว่าแระกัน..เพราะตอนนี้เพื่อนผมกะลังเป็นอยู่เมาหัวราน้ำเลย:sweat: )

• #7,499

แหะๆๆ มาเดี่ยวนะ ก็เลยขอนิดนึง:coolly-0023:
....รถพังอึดอัดมาหลายอาทิตย์...และตอนนี้รถค่อนข้างสมบูรณ์แหล่วว:coolly-0046:

ดีแล้ว

มีอะไรก้อระบายมันออกมา

เก็บไว้มันอึดอัด....

วันไหนถนนโล่ง ๆออกมาแซดดูให้โบให้แวสเกตมันทำงาน..สารอะดรีนะรีนในร่างกายมันหลั่งบ้าง..จะได้ตื่นเต้น..เสียว ๆดี

ไม่ใช่เอาแต่หลั่งสารอื่นในร่างกายอย่างง้านไม่ไหว อย่าไปทำตามอย่างตาน้อง ตาอ๊อดเค้าเลย...เพลีย...5 5 5

พี่เอก ยังเป็นอยู่อีกเรอะ.......น่าสงสารจริงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม