• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

555+ขำแบบไม่มีเหตุผล.......:coolly-0024:

อิอิอิ..เด๋วคืนวันเสาร์ว่าจะออกไปท่องราตรี
แถวๆแหลมแท่นซักกะหน่อย
อยากหาเพื่อนกินเบียร์อ่ะ...555:biggrin::biggrin:
มาเลย..ติดมาด้วยก้อดีจะได้ไม่ต้องซื้อ..555+

(ภาษาไทยวันละคำ)

หนังเค้าเรียกเป็นเรื่อง

ยกตัวอย่างเช่น"เลี้ยงหนังเรื่องนึงดิ...ตาน้องงงงงงงงงง"

ไม่ใช่ที...พูดอย่างงี้มีไรกันป่าวเนี่ย!!!

หรือว่าตาป้องเป็น.......

อุ๊ยยย...เสียวตรูดดดวุ๊ย!!!
:coolly-0004:
อีตาบ้า...:coolly-0002:

ค้าพิมพ์ว่า ที่นึง ต่างหาก...หมายถึงที่นั่งนึงอ่ะ:coolly-0002:.....แก่แล้ว ไปตัดแว่นไป๊555+:coolly-0014:
เข้าใจความหมายมั้ยเนี่ย..หรือจะให้แปร..อีกคนนึง..555

งั้นเสาร์นี้ .......ถือขวดนมคนละขวดดีมะ....
ปล. ให้ทุกคนลองนึกภาพพี่แขกถือขวดนมดูดิ..นึกออกป่ะ
ต้องรอน้ำท่วมหลังเป็ดก่อนถึงจะได้เห็น..555+:coolly-0045:

:coolly-0036::coolly-0036::coolly-0036:
โรค ระบาท ไงนี่เปงอีกคนนึงแล้ว...มัย เม็นไม่มาไง 555+:coolly-0034:

ตื่นเถิดชาวไทย

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

555+ขำแบบไม่มีเหตุผล.......:coolly-0024:
จะบ้ารึป่าววววววววว:coolly-0002:

แวะมาทักทายเช้าๆๆครับผม พี่น้องชาวบางแสนทุกคนครับ

มีความสุขทุกคนครับชาวบางแสน ผมตัวแทน cef@korat ครับผม

:coolly-0036: :coolly-0036: ง่วงนอนจัง :coolly-0013: :coolly-0013:

เห่อ จะเที่ยงอยู่แล้วยังนั่งทำงานอยุ่เลย เศร้าใจ :coolly-0011:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,470

อยู่พัทยาครับ

คืนนี้จะไปเช็คชื่อแหลมแท่นนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,471

ร้อนชิหาย...ประเทศไทย

หวัดดีครับพี่น้องชาวเซฟบางแสน
rb20det ของผมมิดไปแล้วครับพี่น้อง...เซ็งเป็ดเลยอ่ะ:coolly-0036:
แล้วจาหายป่วยทันมอร์เตอร์โชว์มั้ยนี่:coolly-0025:

rb20det ของผมมิดไปแล้วครับพี่น้อง...เซ็งเป็ดเลยอ่ะ:coolly-0036:
แล้วจาหายป่วยทันมอร์เตอร์โชว์มั้ยนี่:coolly-0025:

คืนนี้อาจจะตามไปเช็คชื่อแหลมแท่นนะครับ

<!-- / message -->

จะบ้ารึป่าววววววววว:coolly-0002:

นั่นดิ..จะบ้ารึป่าวว..เดี๋ยวปัดต่อยตาแตก..จาแย่งเสื้อน้ำเงินกะเรามะคืน..เดี๊ยๆ:frown: :coolly-0004:

คืนนี้อาจจะตามไปเช็คชื่อแหลมแท่นนะครับ
<!-- / message --]

เอ้า..ไปมิดกะรัยมาอะคับ..อันนี้รถมิดรึเครื่องพังเนี่ย..งัยก็กลับมาเหมือนเดิมไวๆนาคร๊าบบ :smile: :smile:

ปล..มะคืนไปแหลมแท่นตอน3ทุ่มก่าๆ..เพราะมะได้ขายของ..ไปล้างป่าช้ากลับมาทุ่มนึง..เลยไปไวหน่อย..3ทุ่มก่าไปถึงตกจายโม๊ะเลย..ไตตั้น..สตาด้าจอดเพียบ:eeek: ..นึกว่ามานะพาพวกมายึดที่ :biggrin: ..จนเซฟอย่างเราๆต้องไปจอดตรงฟุตบาท..สอบถามตาจิ๊กบอก..มา2ทุ่มพวกนี้จอดกันตรึมเวย:frown: ..มะคืนก็มากันหนาแน่นคับ..9-10ลำ..มีสมาชิคที่มาจากโคราชมาเยี่ยมด้วย..ชือรัยหว่าลืม..ถามชื่อแล้วนะแต่ลืมอะ..หุหุ :biggrin: :smile: ..ก้อหนุกหนานเหมียนเดิมผมกลับเที่ยงคืนก่าๆ..เค้าก็ไปต่ออากิมุขกัน..มะรู้เปงงัยมั่ง..พอดีวันนี้ผมต้องทำงานอะคับ

จบข่าว...อ๊อตโต้..อ่าวอุดม รายงาน :byebye:

คิดถึง..วุ้ยย.ไอ้น้อง..อ่ะดูนี่เลย..ของเราทั้งน้านนนนน..
http://61.47.59.238/~cefiro/showthread.php?t=18029

ดูหน้า general เลยเมิง

เค้าลงไว้ให้รื่ม ๆ

(ปล.คิดถึงเมิงว่ะโอ๋)
:coolly-0044:

อืมมม..เหงมั๊ยเค้าคิดถึงกันทั้งง้านอะ..สงกรานนี้ถ้าไม่ลงมานะ..เราเลิกกัน :biggrin: :biggrin: :rolleyes:

ร้อนชิหาย...ประเทศไทย

ไปลงอ่างคลายร้อนกันมะ..อุอุ :biggrin: :biggrin: :smile:

ปล..สงกรานนี้คัยไปเที่ยวหน่ายกันมั่งอะ..ชวนมั่งนา..ผมอยู่แถวๆนี้มะได้ไปไหน..มะคืนเหงตาเก่งเกริ่นๆ..ว่าจาชวนไปเที่ยวสงกรานที่จัน..น่าสนๆ..เดี่ยวยังไงให้ตาเก่งมาคอนเฟริมละกาน :biggrin: :wink: :coolly-0045: :coolly-0045: ลอย ลอย กะทง ๆ ลอยกะทง วันสงกรานนนนนนนนน เอิง เงยยย:coolly-0045: :coolly-0001:

อืมมมม แล้วไม่เป็นไรมากใช่มะ

ขึ้นเขาไป...ก็มาวอ่ะดิ...........จะไปเหลืออะไร

ขึ้นเขาไป...ก็มาวอ่ะดิ...........จะไปเหลืออะไร

ยังเมาค้างอยู่ปะเนี่ย..ตาคนนี้ :coolly-0043: ..จั๊งซี่มันต้องถอนนนน ๆ ๆ ๆ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

แวะมาขอบคุณทุกๆคำแนะนำ เรื่องอู่สีแถวๆนี้ครับ ตอนนี้ต้องเก็บตังค์ซื้อของก่อนล่ะ ขอบคุณมากครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม