• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

414 เจ้าเอ็มนิ.....รุ่นน้องที่ ม. เกษตรฯ นะแหละ

อะหรอ..คราวหน้าจาได้ทักทาย ..เผื่อจาให้จัดเจิดอารัยให้มั่ง..หุหุ:biggrin: :smile:

:coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015:

เหงาหรอ..งั้นเดี่ยวว่างๆจาแวะไปกิงเบียด้วยนะ..หุหุ :biggrin:

ดีนะ ไม่แวะมาfuck 555+:wink:

ซะง้านนนนนน :brick: :brick: :biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,422
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ตกลงเสาร์นี้มีดริ๊ฟที่แหลมแท่นป่าวอ่า

รายงานด่วน

ทิสนี้หยุดตรงเสาร์อาทิสจะลงไปนะ

จุ๊พ ๆ

• #7,423

เลี้ยงหนังที่นึงดิ...ตาน้องงงงงงงงงงง

(ภาษาไทยวันละคำ)

หนังเค้าเรียกเป็นเรื่อง

ยกตัวอย่างเช่น"เลี้ยงหนังเรื่องนึงดิ...ตาน้องงงงงงงงงง"

ไม่ใช่ที...พูดอย่างงี้มีไรกันป่าวเนี่ย!!!

หรือว่าตาป้องเป็น.......

อุ๊ยยย...เสียวตรูดดดวุ๊ย!!!
:coolly-0004:

• #7,424

อิอิอิ..เด๋วคืนวันเสาร์ว่าจะออกไปท่องราตรี
แถวๆแหลมแท่นซักกะหน่อย
อยากหาเพื่อนกินเบียร์อ่ะ...555:biggrin::biggrin:

ถ้ามีเบียร์กิน

อุ๊ย..อย่างเป็นเพื่อน

5 5 5
:coolly-0023:

เลี้ยงหนังที่นึงดิ...ตาน้องงงงงงงงงงง

ยกตัวอย่างเช่น"เลี้ยงหนังเรื่องนึงดิ...ตาน้องงงงงงงงงง"

ไม่ใช่ที...พูดอย่างงี้มีไรกันป่าวเนี่ย!!!

ค้าพิมพ์ว่า ที่นึง ต่างหาก...หมายถึงที่นั่งนึงอ่ะ:coolly-0002:.....แก่แล้ว ไปตัดแว่นไป๊555+:coolly-0014:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เมื่อวานขับกระบะ 4d4wd ผ่านไปคับ วิ่งมาจากสวนสาธารณะหาดวอน มุ่งหน้าไปครัวต้นข้าว หยุดทักไม่ทัน รถจ่อตูดและก็ไม่นึกว่าจะได้เจอภาพบาดตาบาดใจอะไรเช่นนี้ จะอี๊ จะอี๊ อี๊ๆๆๆๆๆๆๆ.............:coolly-0046: :coolly-0044: :coolly-0011:[/quote]
อย่ามาทำเนียน.แล้วสาวๆที่นั่งมาเต็มรถกะพี่อ่ะ...ไปไหนกัน...:coolly-0046::coolly-0001:
แต่เมื่อวานร้านครัวต้นข้าว สาวเต็มร้านเลย....ไม่รู้ทัวร์จากที่ไหน น่ารักๆ ทั้งน้าน
ปล. วันนี้เอารถมาทำงานด้วย ตอนเย็นโฉบไปอีกดีฝ่า:coolly-0044::coolly-0044:

ค้าพิมพ์ว่า ที่นึง ต่างหาก...หมายถึงที่นั่งนึงอ่ะ:coolly-0002:.....แก่แล้ว ไปตัดแว่นไป๊555+:coolly-0014:

อย่าทะเลาะกันซิจ๊ะเทอ..ไหนๆก็อยู่บาร์เกย์เดียวกัน..สามัคคีกันไว้ซิยะหล่อน..อิอิ :biggrin: :smile: :sweet_kiss:

ถ้ามีเบียร์กิน

อุ๊ย..อย่างเป็นเพื่อน

5 5 5

เปงเพื่อนด้วยคนนึงนะๆๆๆๆ :biggrin: :smile:

ตกลงเสาร์นี้มีดริ๊ฟที่แหลมแท่นป่าวอ่า

รายงานด่วน

ทิสนี้หยุดตรงเสาร์อาทิสจะลงไปนะ

จุ๊พ ๆ

วันเสาจาไปล้างป่าช้าที่นครนายก..กลับมาแล้วจาไปแหลมแท่นนะ..มีคัยอยากได้รัยมั๊ย..ตับ ม้าม เซี่ยงจี๊ รัยเงี๊ย..อิอิ :biggrin: :biggrin:

เมื่อวานขับกระบะ 4d4wd ผ่านไปคับ วิ่งมาจากสวนสาธารณะหาดวอน มุ่งหน้าไปครัวต้นข้าว หยุดทักไม่ทัน รถจ่อตูดและก็ไม่นึกว่าจะได้เจอภาพบาดตาบาดใจอะไรเช่นนี้ จะอี๊ จะอี๊ อี๊ๆๆๆๆๆๆๆ.............:coolly-0046: :coolly-0044: :coolly-0011:
อย่ามาทำเนียน.แล้วสาวๆที่นั่งมาเต็มรถกะพี่อ่ะ...ไปไหนกัน...:coolly-0046::coolly-0001:
แต่เมื่อวานร้านครัวต้นข้าว สาวเต็มร้านเลย....ไม่รู้ทัวร์จากที่ไหน น่ารักๆ ทั้งน้าน
ปล. วันนี้เอารถมาทำงานด้วย ตอนเย็นโฉบไปอีกดีฝ่า:coolly-0044::coolly-0044:[/quote]

เอ่อออ..ร้านต้นข้าวนี่อยู่แถวไหนอะคับ..เห่อๆ :rolleyes: :coolly-0046: :coolly-0046:

ความหล่อ อ่ะพอสู้ไหว แต่แพ้น้องแชมป์ก็ตรงนี้แหละ..

:coolly-0043:เล่นไรกันนี้:coolly-0043:
:coolly-0002:แก่ไม่แก่เขาวัดกันที่ใจไม่ใช่แว่นน้ะ:coolly-0002:
:coolly-0003:ฮิฮิ:coolly-0003:

:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:

หวัดดีก้าบบบบ
แอบมาดู...............

หวัดดีก้าบบบบ
แอบมาดู...............
ยินดีต้อนรับ..สมาชิคใหม่สู่บางแสนโซน.....

แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033:

เอามาฝากจ้า.......

ไฟล์แนบ

115.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 51
    109.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52

รบกวนพี่ๆ แนะนำด้วยครับ รถผมไปชนมอเตอร์ไซค์เข้า
กันชนหน้าฉีก แก้มเยิน ฝากระโปรงหน้าโก่ง คานหน้างอนิดหน่อย ไฟหน้า ไฟเลี้ยว ไฟหรี่ ด้านซ้าย แตก ว่าจะเอารถไปเข้าอู่ ไม่รู้ว่าจะไปที่ไหนดี พี่ๆพอมีคำแนะนำมั๊ยครับ

หนูเหงา......อยากินเหล้า

• #7,438

เออว่ะ...

สงสัยแก่จิง

5 5 5

• #7,439

หนูเหงา......อยากินเหล้า

เอาเว้ยย

มีแต่คนอยากกินเบียร์

กินเหล้า...

ตรูขอนั่งกินกับแระกัน

อิอิ

เอาเว้ยย

มีแต่คนอยากกินเบียร์

กินเหล้า...

ตรูขอนั่งกินกับแระกัน

อิอิ

กินกับด้วยคน พักนี้ไม่ไหว ได้กลิ่นก็เมาแว้ว....:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม